• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không dùng được từ điển TMADict 2.0 cho máy N3230?

lehai_Ctm3

Ai giúp mình với không hiểu sao minh cài TMADict trên máy nokia 3230 mà khi bật từ điển lên nó chỉ hiện màn hình giới thiệu mà không vào tra từ được.Tôi đã thử 4mat may và cài lại mà vẫn không dùng được.Không hiểu được :-??:-??
thank !

Kojiro

Super V.I.P
Ai giúp mình với không hiểu sao minh cài TMADict trên máy nokia 3230 mà khi bật từ điển lên nó chỉ hiện màn hình giới thiệu mà không vào tra từ được.Tôi đã thử 4mat may và cài lại mà vẫn không dùng được.Không hiểu được :-??:-??
thank !

Bạn chép data vào chưa hen :-?

Zenki

Super V.I.P
thank !
Bạn kiểm tra đã chép Data vào thẻ chưa ? Cài xong phải chép Data vào mới dùng được. Chép vào E:\TMADict. Mình dùng 6600 vẫn chạy ngon không có vấn đề gì :)