• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không lưu tên trên danh bạ FW 2.2

hasitinh

mình vừa úp lên fw2.2 như sao mình o lưu tên đc vậy mình đã cố gắng sét 777 cho file danh bạ rồi nhưng cũng o đc mong chỉ giáo

Tên tiêu đề đã được sửa cho đúng.
Lần sau sẽ bị del. mà không sửa lại !!!

sonpham1102

mình vừa úp lên fw2.2 như sao mình o lưu tên đc vậy mình đã cố gắng sét 777 cho file danh bạ rồi nhưng cũng o đc mong chỉ giáo

Tên tiêu đề đã được sửa cho đúng.
Lần sau sẽ bị del. mà không sửa lại !!!
Bạn thử Set quyền cho cả thư mục đi còn cái file cơ sở dữ liệu thường là 0644 thôi!

saigon3

Bạn dùng WinSCP kết nối vào đường dẫn : private/vả/mobile/Library.
Nơi đây bạn sẽ thấy cái hộc tủ AddressBook, bạn chọn và set group cho nó là : 775.
Sau đó khởi động lại máy mà nhìn thấy kết quả, mình đã từng bị đau đầu với chuyện nầy và tình cờ đã phát hiện ra, dùng được cả cho 3G & 1x.
Chúc vui.

lyductuong

Bạn dùng WinSCP kết nối vào đường dẫn : private/vả/mobile/Library.
Nơi đây bạn sẽ thấy cái hộc tủ AddressBook, bạn chọn và set group cho nó là : 775.
Sau đó khởi động lại máy mà nhìn thấy kết quả, mình đã từng bị đau đầu với chuyện nầy và tình cờ đã phát hiện ra, dùng được cả cho 3G & 1x.
Chúc vui.

Ôi cảm ơn bạn rất nhiều, hổm nay mình đau đầu với cái vụ này.