• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

kdv2108

Active Member
Thế hôm qua bác Cả không lên HD à? Em phải đi làm lại cái CMTND gấp nên không lên được. Có thể mai lên HD thăm anh em

Lên nhưng nhiều việc quá nên ko qua thăm các chú đc.PDAV nhà mình nhìn hoành tráng quá,nguyên tông màu cờ đỏ.Chúc mừng The Independent Day

venusian

Moderator
có khi kết nạp bạn vào PDAHD đấy nhỉ ? có tý haiduong, mà thấy con gái hd đẹp không ? quá tuyệt
đợt này nghỉ bố trí giao lưu với aeHD được ko ? tùy bạn chọn ngày

Đẹp. Mò về tận HD kiếm vợ cơ mà...:D

Cũng muốn giao lưu với anh em CLB PV HD nhưng điều kiện chưa cho phép thôi. Anh em nhiệt tình quá...\-/

Con gái Hải dương thì đẹp. Nhưng trừ vợ anh Dũng ra =)).
Anh Dũng đang tính lấy vợ mới đấy ạ =))

@ Pdaviet Hải Dương: Chúc các anh các ban và gia đình Quốc Khánh vui vẻ =D>

khong_co_ai

Active Member
Hai... za bao go Cho den gay mai.??????????
Sorry moi cai laid android dang big loi font tieng viet

khong_co_ai

Active Member
Con gái Hải dương thì đẹp. Nhưng trừ vợ anh Dũng ra =)).
Anh Dũng đang tính lấy vợ mới đấy ạ =))

@ Pdaviet Hải Dương: Chúc các anh các ban và gia đình Quốc Khánh vui vẻ =D>
Theo em thi bac Dung chi Ben coi loi ma ko fa do cai cula tot nhat. Cai moi can fai tiep thu nhung ko nen fa bo cai cu "nhu em". Hi....

Theo em thi bac Dung chi Ben coi loi ma ko fa do cai cula tot nhat. Cai moi can fai tiep thu nhung ko nen fa bo cai cu "nhu em". Hi....
Dịch lồi mắt luôn...:D Bác dùng rom gì mã lỗi font Tiếng Việt vậy? Trong mắt em thì lúc nào vợ em cũng đẹp nhất rồi (không đẹp không được ý chứ...:ar!)...

venusian

Moderator

Anh nói cái gì mà em đọc mãi chẳng hiểu gì cả. Lỗi này chắc do bộ gõ rồi :D

Dịch lồi mắt luôn...:D Bác dùng rom gì mã lỗi font Tiếng Việt vậy? Trong mắt em thì lúc nào vợ em cũng đẹp nhất rồi (không đẹp không được ý chứ...:ar!)...

Thật không anh :p

khong_co_ai

Active Member

Ý em là bác nên cơi lới chứ ko nên fá dỡ đấy mà
Cái bộ gõ của em có vấn đề là vì em port từ mobil, em vừa sửa lại bảm rom của em vi em đang thử add bộ gõ tiếng việt vào rom nhưng vẫn bị lỗi đành dùng tạm babf fím gốc nên ko có dấu bác ạ

venusian

Moderator
Ý em là bác nên cơi lới chứ ko nên fá dỡ đấy mà
Cái bộ gõ của em có vấn đề là vì em port từ mobil, em vừa sửa lại bảm rom của em vi em đang thử add bộ gõ tiếng việt vào rom nhưng vẫn bị lỗi đành dùng tạm babf fím gốc nên ko có dấu bác ạ

Anh dùng bàn phím gì thế. Nếu anh nhúng thẳng nó vào System app thì nó gây lỗi FC đấy. Phải thêm một file lib nữa thì nó mới chạy đc ;;)

PhamHien

Bác Trung nhà ta vọc RÔM hả! Cần thận kẻo "tẩu hỏa nhập ma' nhé!

khong_co_ai

Active Member
Anh dùng bàn phím gì thế. Nếu anh nhúng thẳng nó vào System app thì nó gây lỗi FC đấy. Phải thêm một file lib nữa thì nó mới chạy đc ;;)

Cảm on bác, em làm như bác nói đc rồi ạ. Tiếng anh thì kém, tin hoc thì dốt nên học hành vất vả thế đấy bác ạ
@ PhamHien: Thanks chú đã cảnh báo anh. Nghỉ mấy ngày hò hen len HD chơi mà chẳng thấy đâu cả.

venusian

Moderator
Chú không tin à???:-? Lấy vợ thì tin ngay mà...>:)

P/S: Chủ đề này nên đổi tên thành Phòng Spam & Tán gẫu của anh em HD & QN thôi...:D

Em mà lấy vợ á.
Chị em bảo lấy vợ phải lấy vợ đẹp. Mai này ăn cơm cho nó dễ nuốt. Lấy vợ xấu ăn cơm ngon mà nhìn thấy nó không nuốt nổi ~X(

Quảng Ninh mình chỉ có Anh, anh Bình và em là tham gia trực chiến thôi còn mấy bác kia thì.......... chỉ đợi Down =)). Nên có ai mà tán. Chẳng lẽ 3 anh em tán chuyện với nhau. Qua đây mấy bác Hải Dương sôi nổi và vui hơn :))
Không khéo anh đổi tành Phòng Spam & Tán Gẫu của anh em QN vs HD thì hay hơn :D

PhamHien

Hay hôm nào ae QN sang giao lưu với ae HD mình đi!
@khong_co_ai: học phí bao nhiêu bác nhỉ?