• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Vừa nhờ chú Dũng lấy hộ 1 em 830, dự kiến dùng hết chủ nhật, T2 anh em nào có nhu cầu tui sẽ thanh lý cho giá cao hơn giá mua vào...
Hiện tại có 18 người xem chủ đề này (1 thành viên và 17 khách)

PhamHien

Chú Dũng có nguồn lấy Sky à? Có G Note không? Máu mỗi Note thôi. Tại người nhỏ nên thihcs nhiều thứ ...to

tadysnb129

Chú Dũng có nguồn lấy Sky à? Có G Note không? Máu mỗi Note thôi. Tại người nhỏ nên thihcs nhiều thứ ...to

e hay mua ở chỗ này, máy đẹp mà giá vừa phải ko quá đắt anh à, note có nhưng đát ngang với hàng cty nên họ ko nhập

mrlingling

Active Member
Vừa nhờ chú Dũng lấy hộ 1 em 830, dự kiến dùng hết chủ nhật, T2 anh em nào có nhu cầu tui sẽ thanh lý cho giá cao hơn giá mua vào...

máy màu gì hả a? đừng vội thanh lý, cho e mượn nghịch tí :))

khong_co_ai

Active Member
Hôm nay em A830 sẽ về, đang mong em nó từng giờ đây!;;);;);;)
4rum hôm nay không hiểu sao lại bỏ đi khung trả lời nhanh và còn có câu hỏi ngẫu nhiên bắt phải trả lời trước khi port bài nữa chứ. Hai.......za...... phiền quá! / :-? :-? :-?

aphd

Hôm nay em A830 sẽ về, đang mong em nó từng giờ đây!;;);;);;)
4rum hôm nay không hiểu sao lại bỏ đi khung trả lời nhanh và còn có câu hỏi ngẫu nhiên bắt phải trả lời trước khi port bài nữa chứ. Hai.......za...... phiền quá! / :-? :-? :-?

ăn chơi quá đấy ông em ạ !

khong_co_ai

Active Member
nhập hội pda có được ko nhỉ ace

Rất hoan nghênh anh em nào có nhã ý muốn ra nhập câu lạc bộ. TUY NHIÊN không được có lý do để vắng (kiểu như hôm nay tui bận vì nhà có con gà mái đang nhảy ổ hay bố vợ chị họ thằng bạn bị ốm) mặt khi có chương trình của câu lạc bộ tổ chức.
=D>=D>Rất vui nếu có thêm thành viên chính thức trong câu lạc bộ. =D>=D>

VUI LÒNG ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG

khong_co_ai

Active Member
Hôm qua đi cắt tóc, trong lúc chờ đến lượt thấy mấy chị công nhân đang lao động, lấy điện thoại ghi lại hình ảnh port lên đây để anh em "chém"
a90b8282d9b12f53100119b631bec0f17ef52417d8bd1381cb5205bfae2201c76g.jpg

khong_co_ai

Active Member
xem ảnh bác T chưa hiểu chủ đề là gì ??

chủ đề của búc ảnh đơn giản là "Lao động". Bác nào thik nâng tầm quan trọng thì có thể đặt là "Vì một thế giới xanh, sạch hơn"

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Chẳng thấy mặt chủ thể nào cả, giá như chụp được gương mtj ai đoa đang cười thi bức ảnh "sáng" hơn!