• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Lâu lắm rồi mới lại thấy chú comment trên 4rum. Dạo này vẫn khoẻ chứ, ở bển chú có lập được hội PDA không?

PhamHien

Vâng. Hôm nay đã 26 rồi. Anh em chuẩn bị off mừng thắng lợi CM t8 và QK 2/9 nhé.

khong_co_ai

Active Member
Anh em nhà mình đi đâu hết rồi nhỉ? 10/8 này anh em mình tập hợp đông đủ nhá. Mọi người xếp lịch trước 10 ngày để đến núc đó không bị bận công việc nhá.

PhamHien

Tuần trước anh lên Hd 7 ngày. Gọi chú ra cafe mà không được.
Anh Trung yên tâm anh em sẽ đông đủ

Anh em PDAViet HD chuẩn bị gặp mặt Admin tinh_la_gi nhé. Riêng với tinh_la_gi thì đã gặp mặt tại SG rồi nên nếu lần này nếu thu xếp được công việc thì sẽ gặp mặt tiếp tại HD hoặc HP. Có gì sẽ gọi sau...;;)

khong_co_ai

Active Member
Anh em PDAViet HD chuẩn bị gặp mặt Admin tinh_la_gi nhé. Riêng với tinh_la_gi thì đã gặp mặt tại SG rồi nên nếu lần này nếu thu xếp được công việc thì sẽ gặp mặt tiếp tại HD hoặc HP. Có gì sẽ gọi sau...;;)

Bác Dinhtuandung cố gắng thu xếp về với anh em Hải Dương nhá. Em tháng này bận quá, đi làm xuốt không ở văn phòng nên chỉ cập nhật tin qua PDA thôi chứ ngại cmt trên cái màn hình bé lắm.

khong_co_ai

Active Member
Thấy bảo PV có logo mới phải không các bác ơi

photo.php