• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thangbb

Chào mừng thành viên pdaHD ( khong_co_ai ) đã hạ cánh về nước an toàn trên chuyến chuyên cơ MH-371 sau những ngày dài xa quê hương

khong_co_ai

Active Member
Sau khi hạ cánh an toàn, hôm nay anh là người đầu tiên cất cánh lên PDAVIET.NET để đăng đàn chém gió =D> =D> =D> =D>

mrlingling

Active Member
giờ kiếm đâu ra ẻm này các bác nhỉ?

tinh_la_gi

Administrator
chẳng thấy anh hiển khao xe nhể

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tag FB để kéo chiếc 4 bánh đó vào ...
Em nên chạy thẳng ra Ninh Giang ăn thịt Trâu luôn ... hơi bị ngon à nha :feel_good: đợt rồi ăn mà ko zám ăn nhiều vì sợ chiều đi HP ko được .. bùn thiệt ...

HTC_VUTHANH

Moderator
Tag FB để kéo chiếc 4 bánh đó vào ...
Em nên chạy thẳng ra Ninh Giang ăn thịt Trâu luôn ... hơi bị ngon à nha :feel_good: đợt rồi ăn mà ko zám ăn nhiều vì sợ chiều đi HP ko được .. bùn thiệt ...

oi.đâu phải ai cũng được ăn thịt trâu đâu anh.Thôi chờ lần sau anh ra theo anh hưởng sái vậy.kaka

tinh_la_gi

Administrator
oi.đâu phải ai cũng được ăn thịt trâu đâu anh.Thôi chờ lần sau anh ra theo anh hưởng sái vậy.kaka

Zậy là anh có phước được ăn ở Ninh Giang và Huế :surrender:
Tài trợ vé đi anh bay ra ngay :sweet_kiss:

kdv2108

Active Member
Nhà mình đi đâuhết rồi nhỉ,có ai muốn xuống Ninh Giang ăn thịt trâu ngắm xe ô tô không nào

khong_co_ai

Active Member
Nhà mình đi đâuhết rồi nhỉ,có ai muốn xuống Ninh Giang ăn thịt trâu ngắm xe ô tô không nào

Bác nào máu ăn thịt trâu nào? Xuống Ninh giang chỉ ăn thít trâu thôi chứ ngắm xe mà không được phép người ta đánh cho bỏ mẹ....... [MENTION=438674]pham[/MENTION] Hien nhỉ