• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực Yêu Cầu Games trên Appstore cho iPhone / iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

mình nghe nói có game nông trại gì đó mà tìm hoài ko thấy,mong các bạn cho mình xin link với,mình thấy game gì tên We Rule gì đó thấy hình ảnh minh họa là trồng trọt trái cây thấy hay lắm

ngheokieumy

mình nghe nói có game nông trại gì đó mà tìm hoài ko thấy,mong các bạn cho mình xin link với,mình thấy game gì tên We Rule gì đó thấy hình ảnh minh họa là trồng trọt trái cây thấy hay lắm

đúng luôn, mình mới xóa trong máy của mình tên đó là nông trại điên :p chơi cũng vui nhưng phải nhanh tay ... khó phết. Link download dưới đây nè
http://dl.iphonesuit.com/iphone/game/reallife/crazy_farm/crazy_farm_v1_0_dwaneo.ipa

Chỉnh sửa cuối:

ngheokieumy

game chơi bình thường thôi mà đâu có online gì đâu. hay bạn có thể download thử cái game nông trại mình đang chơi nó giống giống như 1 cái game nông trại ngày trước trên web game trochoiviet.com link tải phía dưới
http://www.mediafire.com/download.php?3tdmzyyoizw

Chỉnh sửa cuối:

phongisme02

các bác làm ơn cho em xin cái này với volt-3d-lightning-unleashed

kidhack

Game bạn nói Zombile Farm có Free trên Apps Store.Giống Nông trại vui vẻ,bạn trồng trọt,trồng cả zombile ,khi đủ cấp bạn có thể đi đánh chiếm nông trại hàng xóm.Nhiều vật dụng dễ thương.Khá hay .

Zenki

Super V.I.P
bác nào có game cho OS4 k ,cho em xin,mấy game tren fw 3 k cài đc tren OS 4 fai k??
Bạn phải nói rõ Game gì chứ! Mà mình thấy đa số các Games bây giờ trên Appstore giờ đã Update để chạy được trên iOS 4 rồi mà!

ta0lavjp92

em đang muốn tìm: mình vẽ ra giấy rồi chụp ảnh bằng iphone, cái thứ mình vẽ ra giấy là thử thách để mình qua trpng game

cho em thanks trước ạ

kidhack

Bạn vào Cydia cài AppSync 4.0 vào .đa số game đều tương thích 4.0.

Status
Không mở trả lời sau này.