• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7

pvtq9

===oOo===​

Topic này để các bạn đưa ra các yêu cầu, thắc mắc và thảo luận về phần mềm trên WP7.

Các yêu cầu về phần mềm thì post vào đây, không tạo các topic xin soft, thắc mắc...ở ngoài khu vực giới thiệu ứng dụng.

===oOo===​

các bác nào có phần mềm đọc được file pdf cho xin với. Cần file cài offline vì mình dùng HD2:))

Mr_PDA

các bác nào có phần mềm đọc được file pdf cho xin với. Cần file cài offline vì mình dùng HD2:))

bro thử cái này xem, có cả convert từ file khác thành pdf luôn đó: http://tom.x-files.lv/wp7/PDFfer.xap
thử đi rồi report cho e xem có đc ko nhé, em cũng dùng HD2 nhưng e dùng adobe reader miễn phí down từ trên market
bro ko gọi lên MS xin active code à ?

pvtq9

Thank you. Đã cài đựoc nhưng không biết cách sử dụng. Bác chỉ cho cách sử dụng đi.

Mr_PDA

ơ thế bro đã có file pdf trong máy chưa ? vào touch explorer chọt thử vào file pdf xem nó có đọc ko ? cái này e ko cài nên chưa thử hjx

pvtq9

có rồi. Mình có một mail đính kèm file dpf. Khi mở file này nên thì nó bảo phải cài dpf reader. Mình đã cài file ở trên nhưng nó vẫn báo thế. Không thể mở được

Mr_PDA

có rồi. Mình có một mail đính kèm file dpf. Khi mở file này nên thì nó bảo phải cài dpf reader. Mình đã cài file ở trên nhưng nó vẫn báo thế. Không thể mở được

bro để tẹo em tìm xem có file cài adobe reader offline ko rồi pm nhé :D
h e đi ăn cơm cái đã

Hieu3210

Cái Adobe Reader là miễn phí trên Market nhưng chưa có Live như mình dùng HD2 thì qua đây dùng PM này để download nhé bạn.
Link: Desktop MarketPlace
Có thể cài Adobe Reader và nhiều soft free khác trên market.

VNS_n

Xin ứng dụng theo dõi dung lượng pin WP7

Hi các bác!

Mình mới up WP7 cho em HD2, hiện tại cần ug dụng theo dõi pin cho em nó. Có bác nào biết thì share với nhé

Thanx all

tumap

Xin phần mềm khóa màn hình giống SU2

Các bác xem có chương trình nào giống SU2 cho e xin với chứ cứ bỏ trong túi quần lâu lâu nó lại khởi động chụp hình cũng không hay lắm.

Mr_PDA

cái này nan giải đấy, mình cũng đang trong quá trình tìm kiếm đây vì MS chưa tích hợp API cho nên cũng chưa có ứng dụng nào được viết để hiển thị % pin cả bạn ạ :D

VNS_n

cái này nan giải đấy, mình cũng đang trong quá trình tìm kiếm đây vì MS chưa tích hợp API cho nên cũng chưa có ứng dụng nào được viết để hiển thị % pin cả bạn ạ :D

Hix, nghe bác nói mà não cả lòng :(

qosmio

Xin phần mềm xem truyen tranh tren HD7

Các bác cho em hỏi hiện đã có phần mềm nào đọc được truyện tranh trên HD7 được thuốc chưa ạ? Chả là em HD7 màn hình 4.3" mà không được tận dụng đọc tryuện tranh thí phí quá ạ ;;)

thaizui

hi...anh em nào biết ứng dụng nào cho y khoa không , Giới thiệu cho mình với.....Co ban nao biet cai Skyscape ( một kho sách ykhoa) crack cho HTC HD7 cho mình xin nhe!!!!

blueskyuit

cho mình hỏi về camera,mình chụp ảnh xong,không thấy ảnh save ở đâu?không có đèn flash,không hổ trợ quay video.AE nào biết chỉ mình với

leostar90

cho em hỏi làm thế nào để vào facebook trên windowphon7 trên HTC HD2 với. em dùng mạng viettel, trước dùng wp 6.5 thì còn bít chỗ thay đổi DNS, sang wp7 chẳng bít chỉnh ở đâu cả. Có ai giúp em với?