• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

Bác nào có từ điển E-V "hay + nhanh" chia sẻ cho em

Em đang muốn có 1 từ điển E-V. Em đã tìm nhiều loại từ điển. Nhưng chưa loại nào em thấy vừa ý cả. Có loại nhanh nhưng ít từ. Có loại nhiều từ thì lại chậm.

MinhThang

Manager
Em đang muốn có 1 từ điển E-V. Em đã tìm nhiều loại từ điển. Nhưng chưa loại nào em thấy vừa ý cả. Có loại nhanh nhưng ít từ. Có loại nhiều từ thì lại chậm.

Ý của bạn ai mà biết được bạn tự search đi thôi mình hy vọng sẽ có pm bạn vừa ý chúc vui.

tiny1990

lexingo đã crick hay M-dicPro (giá 50 nghìn xài rất ngon) hàng VN>:)

tu2179

Em đã dùng thử từ điển lexissgo. Rất tốt. Nhưng mắc quá.
Cái lexiss chỉ cho dùng thử 2 tuần. Cứ khi nào hết 2 tuần em ấn *#7370# lại được dùng thêm 2 tuần nữa. Em ấn nhiều chỉ sợ hỏng phần mềm của máy.
Em đang cần 1 từ điển free mà dùng tốt. Bác nào có post hộ em.

tiny1990

Em đã dùng thử từ điển lexissgo. Rất tốt. Nhưng mắc quá.
Cái lexiss chỉ cho dùng thử 2 tuần. Cứ khi nào hết 2 tuần em ấn *#7370# lại được dùng thêm 2 tuần nữa. Em ấn nhiều chỉ sợ hỏng phần mềm của máy.
Em đang cần 1 từ điển free mà dùng tốt. Bác nào có post hộ em.

lexissgo đã cr@ck rồi đó. tìm đi bạn :D

tu2179

lexissgo đã cr@ck rồi đó. tìm đi bạn :D

Thank anh. Em làm được rồi. Cả lexisgoo và M-Dict đều dùng được vĩnh viễn.
Bây h thì khỏi phải mất 60k mua từ điển.

Chỉnh sửa cuối:

vivataba

các bro ơi mình tìm mãi không thấy PM mobil reader đâu bác nào có share giúp mình với mình đang dùng n95

IceBreaker

Er... Cho mình hỏi sao PM Landscape pro 2.1 mình cài vào máy sử dụng rất tốt nhưng cứ mỗi lần restart máy lại là ko vào chương trình đó đc nữa, mở nó ra rồi lại bị văng ra màn hình meu trở lại. Ai bít chỉ giùm mình với.

Er... Cho mình hỏi sao PM Landscape pro 2.1 mình cài vào máy sử dụng rất tốt nhưng cứ mỗi lần restart máy lại là ko vào chương trình đó đc nữa, mở nó ra rồi lại bị văng ra màn hình meu trở lại. Ai bít chỉ giùm mình với.
Bản đó hình như cr@ck nửa mùa nên bị thế thì phải:)

Hoang_Dung

Bạn nào có từ điển Mdict dùng cho E 61i cho mình với. Mình tìm được bộ từ điển này cài lên máy nhưng không sử dụng được bàn phím Query, chỉ sử dụng được các phím giống như bàn phím thường thôi.Xin chân thành cảm ơn!

Orbit

Hi cả nhà 1
Làm ơn cho mình xin link của phần mêm ghi âm cuộc gọi cho N82 với, cái nào nó không co kêu bip bip khi ghi âm ấy. Mình tìm hoài mà không ra.
Thanks trước nha.

Kojiro

Super V.I.P
Hi cả nhà 1
Làm ơn cho mình xin link của phần mêm ghi âm cuộc gọi cho N82 với, cái nào nó không co kêu bip bip khi ghi âm ấy. Mình tìm hoài mà không ra.
Thanks trước nha.

Ngay trên bài bạn 2 bài đó, có cả link! Bạn nhìn kỹ trước khi yêu cầu.

mrnguyentpmt

ủa mà pác Mod ơi ,cho e hỏi e load về rồi gi âm = cách nào? sao hok thấy nó gi âm ji` hết á... huhu,có recording khi e tự làm thôi,còn ng khác gọi thì nó ko gi âm ,zậy là thế nào ạ? :-??

Kojiro

Super V.I.P
ủa mà pác Mod ơi ,cho e hỏi e load về rồi gi âm = cách nào? sao hok thấy nó gi âm ji` hết á... huhu,có recording khi e tự làm thôi,còn ng khác gọi thì nó ko gi âm ,zậy là thế nào ạ? :-??

Bạn phải chọn Pm ghi âm cuộc gọi, trong đó thiếu gì, bạn đọc các trang cuối thì được các phiên bản mới hơn. Tự mày mò đi, đon giản mà!

Status
Không mở trả lời sau này.