• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Ai đã chơi trò này vui lòng chỉ giáo đi ạ. Em không biết vượt qua. Làm sao để phá đá để lấy kim cương. Mới có màn thứ 4 mà đã bí rồi:((

Zenki

Super V.I.P
Ai đã chơi trò này vui lòng chỉ giáo đi ạ. Em không biết vượt qua. Làm sao để phá đá để lấy kim cương. Mới có màn thứ 4 mà đã bí rồi:((
Cái này vào box Game hỏi chứ em. Sao lại hỏi ở khu vực Soft ?

huavinh

Banned
Posted via Mobile Device
dao Này máy chạy java ko tài nào mở đuựơc âm thanh ,ko bít do may hư hay còn chức năng g ko . Mở omaikaraoke chỉ có xem chữ thoi

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
dao Này máy chạy java ko tài nào mở đuựơc âm thanh ,ko bít do may hư hay còn chức năng g ko . Mở omaikaraoke chỉ có xem chữ thoi

Focmat lại đi bạn ơi,hy vọng sẽ tốt đó.

devil13

mình đang xài n96,khi vô coi hình ,chọn edit ành thì lúc chọn apply effect thì chỉ hiện cái màn hình nhỏ màu trắng,ko chọn được biểu tượng trong effect,có ai bị như mình ko

tuanpro_hl

bác nào có phần mềm lấy đèn flash của n95 làm đèn pin ko?
cho em xin với.màu đỏ hay màu gì cũng đc.chỗ em hay mất điện lắm.ai có thi cho em xin với nha!
:D:D:D

cho em xin với.màu đỏ hay màu gì cũng đc.chỗ em hay mất điện lắm.ai có thi cho em xin với nha!

N95 chỉ bật đc cái đèn đỏ thôi, không sáng đủ để soi đường đâu. Tốt nhất là mở camera> ấn nhẹ nút chụp cho nó lên đèn flash, khỏi cần soft:)

Kojiro

Super V.I.P

N95 chỉ bật đc cái đèn đỏ thôi, không sáng đủ để soi đường đâu. Tốt nhất là mở camera> ấn nhẹ nút chụp cho nó lên đèn flash, khỏi cần soft:)

Nếu thích Pm thì đây nha: http://pdaviet.net/showpost.php?p=487084&postcount=70

Chỉ có màu đỏ thôi.

stopcrying

Các bạn cho mình làm phiền chút,mình nhớ hồi xài Nokia 5700 có một soft sử dụng ghi âm lại lời nói của mình để sử dụng khi mình bận việc ko trả lời cuộc gọi dc thì khi ng khác gọi đến nó sẽ thông báo ví dụ như : "hiện tôi đang busy vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bip",cái soft ấy khá hay mà mình ko nhớ tên gì,giờ muốn cài cho N81,bạn nào có share cho mình nha,thanks nhiều ạ!

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn cho mình làm phiền chút,mình nhớ hồi xài Nokia 5700 có một soft sử dụng ghi âm lại lời nói của mình để sử dụng khi mình bận việc ko trả lời cuộc gọi dc thì khi ng khác gọi đến nó sẽ thông báo ví dụ như : "hiện tôi đang busy vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bip",cái soft ấy khá hay mà mình ko nhớ tên gì,giờ muốn cài cho N81,bạn nào có share cho mình nha,thanks nhiều ạ!

Pm ghi âm thiếu gì bạn, chỉ search là ra thôi mà, search nhé, đơn giản!

gai

Well-Known Member
vừa rồi úp cái firmware mới nhưng không fotrmat được. có lẻ máy đã đổi code. bác nào giúp mình mở nó giùm mình nha.thanks. số serial là 357933005864518

binhseu

Cho hỏi tẹo, giữa chip Dual ARM 11 332 MHz CPU của N95 8gb với các chip khác hỗ trợ cho dòng máy symbian, vd như ARM 396 mhz ( n81, 6120, 5700vvv) thì chip nào có tốc độ xử lý nhanh hơn vậy :D ( có vẻ phần thằng thuộc về n95),chẳng là em đang kết con này nhưng hơi phân vân...

Sang BOX thảo luận bạn nhé!

Last edited by a moderator:

huavinh

Banned
A Thắng kêu bạn 4mat là hơi hấp tấp rồi. Chắc bạn dùng N95, N95 thì không dùng được cái karaoke 750 bài đâu, bị lỗi như bạn nói á.

Posted via Mobile DeviceMinhthang nói dúng rồi kọjio ơi ,ko hiểu nỏi nó bi g .cài sòt game cũng vậy . Con 3250 nay fomat máy lần cũng vậy

Status
Không mở trả lời sau này.