• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

gai

Well-Known Member
các bạn nào có cái ct phoenix thì cho mình xin link nhé. chả là mình định up cái firmware bằng offline cho con 3250 của mình nhưng tìm không ra link. thanks.:|

gai

Well-Known Member
sao cái link 123 gì đó mình download không được nhỉ. bạn có link khác không cho mình xin nhé. thanks.

angelpooh

sao cái link 123 gì đó mình download không được nhỉ. bạn có link khác không cho mình xin nhé. thanks.

trời,link đó down khá nhanh đấy, mình vừa check lại link, còn rất tốt,nhớ là bạn phải gõ acc và pass là PDAVIET thì mới down được nhé

gai

Well-Known Member
ủa sao mình cũng đánh acc và pdaviet như trên mà download không được nhỉ. pó tay với cái link này. anh em ai có link này giúp mình cái nha. cảm ơn nhiều.

AH. mình download được rồi. thanks nhiều nha.:)

MinhThang

Manager
ủa sao mình cũng đánh acc và pdaviet như trên mà download không được nhỉ. pó tay với cái link này. anh em ai có link này giúp mình cái nha. cảm ơn nhiều.

Add pass và login vào URL là được bạn nhé.

Hioshi

các bác tìm giúp soft Landscape pro 1.5 bản full với, mình đã tìm kĩ trên diễn đàn nhưng chỉ có bản demo hayba3n free thôi, ko có chức năng tự động xoay, cảm ơn mọi người nhiều .

Kojiro

Super V.I.P
mình là mem mới, khi lục tìm các topic cũ mình thấy nhiều sft rất hay và down về, nhưng có lẽ lâu rồi nên link die hết, mod sửa giúp mình cái này đc ko, mình down về,nhập pass nhưng ko giải nén đc :D cảm ơn nhiều.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=308421

Pass là pdaviet nhé! Mà bạn down được rồi, có thể up lên mediafire lại dùm mình không? Mình mất file rồi :)

gai

Well-Known Member
cho mình xin mã của chương trình resco photo viewer.số serial mình là357933003343192. thanks.

Last edited by a moderator:

leminh1988

anh nào có phần mềm unsis ko ạ, em muốn mở cái file themes ra để lấy cái đuôi .mbm để sửa

leminh1988

em nghe nói cái có để giải nén mấy file .sis ra, em định dùng nó mở file themes ra lấy cái đuôi .mbm sửa chút cho đẹp

leminh1988

Sang bên BOXtheme có đó bạn hướng dẫn cụ thể luôn.
bên themes tuy có hướng dẫn cụ thể nhưng ko làm được nên em mới đi tìm cái này vì nghe nói nó có thể giải nén file .sis ra và trong đó có thể lấy file mình cần ra sửa
Của bạn đây. Down về cài đặt dùng thử nhé. Không được thì nói mình tìm cho bản khác :)

cái PM này lúc nãy em cũng lên google tìm và down thử về nhưng setup xong nó vô dụng ko có ra file nào là unsis.exe cả bó tay ko làm được gì luôn

thank 2 anh nha có lẽ em làm kiểu thủ công vậy

Zenki

Super V.I.P
bên themes tuy có hướng dẫn cụ thể nhưng ko làm được nên em mới đi tìm cái này vì nghe nói nó có thể giải nén file .sis ra và trong đó có thể lấy file mình cần ra sửa

cái PM này lúc nãy em cũng lên google tìm và down thử về nhưng setup xong nó vô dụng ko có ra file nào là unsis.exe cả bó tay ko làm được gì luôn

thank 2 anh nha có lẽ em làm kiểu thủ công vậy
Cũng có thể dùng Unmakesis để bung file .sis ra mà lấy .mbm nhưng mình nghe nhiều người nói sau khi bung ra thì không phải file .mbm cũng đọc được bằng Theme Editor và sau khi cài lại vào máy còn có 1 số File bị lỗi nữa :-s

Status
Không mở trả lời sau này.