• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

mattomo

Bạn cài bản tiếng Việt của ai thế? Có 2 bản nha :)
Bạn có sign trước khi cài không? Máy bạn có đang dùng tiếng Hoa ko?

Máy mình N82 V30 đã hack nhưng đã format lại máy lên bị mất hack ,mình thích pw TTPod quá nhưng mình không biết sign .bạn nào có thế sign dùm mình với .Ime :358984010070517 .thank trước nha.

Kojiro

Super V.I.P

Kojiro

Super V.I.P
Toàn tiếng tầu không bó tay thật,mò để đăng ký chắc khùng quá:((.có cách nào dễ hơn không anh Kojiro ;;)

Không có cách nào khác cả. không phải mình bạn đâu, nhiều người làm rồi đó. Ráng đi rồi mình lấy file dùm cho :D Cung cấp số thứ tự bài là ngồi chờ KJR thôi :)

q630666

Em cài bản cập nhật QuickOffice Premier.Upgrade.v6.0.166.S60v3.Khi cài nó tự vào máy.Giờ muốn gỡ nó ra nhưng không được.Bác nào có cach gỡ ra hoặc cài vào thẻ chỉ em với.

die_for_love_vn

Em cài bản cập nhật QuickOffice Premier.Upgrade.v6.0.166.S60v3.Khi cài nó tự vào máy.Giờ muốn gỡ nó ra nhưng không được.Bác nào có cach gỡ ra hoặc cài vào thẻ chỉ em với.
Bạn vào application và remove nó đi.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Vào application không có để xóa đại ka ạ.còn cách nào khác không?

Nếu trong mặc định máy của bạn đã có và bạn update lên thì không xóa được, chỉ có thể bạn úp lại bản khác để sử dụng thôi.

sieuway

em dùng N73 ME.

Có chưa trình nào đọc eBooks mà tốt tốt tí không nhỉ. Ví dụ như RepliGo cho S60 lúc trước, dàn trang rất đều, không phải kéo qua kéo lại để xem hết 1 trang. Dùng chức năng xem file Word và PDF rất bất tiện, vì nhiều lúc zoom không đủ xem, zoom quá lại chậm và không thấy hết...

ai biết chỉ em cái nhé, nếu chương trình đọc file riêng thì cho em cái converter luôn. thx nhiều =)

Kojiro

Super V.I.P
em dùng N73 ME.

Có chưa trình nào đọc eBooks mà tốt tốt tí không nhỉ. Ví dụ như RepliGo cho S60 lúc trước, dàn trang rất đều, không phải kéo qua kéo lại để xem hết 1 trang. Dùng chức năng xem file Word và PDF rất bất tiện, vì nhiều lúc zoom không đủ xem, zoom quá lại chậm và không thấy hết...

ai biết chỉ em cái nhé, nếu chương trình đọc file riêng thì cho em cái converter luôn. thx nhiều =)

Dùng MobiReader đọc file prc nha bạn!

dongtrieu84

Em dùng máy N73Me. Bác nào cho em hỏi chút. Em đã dùng cả 2 thằng Call Manager và Voice Inbox của Webgate mà không sử dụng chức năng ghi âm tự động được? Khi đã để chế độ tự động rồi, cuộc gọi đến và kết thúc nó chỉ báo View log chứ vào message thì không thấy j cả? Ai có gặp trường hợp giống em và có cách giải quyết thế nào đây?
Advance Call Manager có chức năng ghi âm tự động không? Hay chỉ có Voice Inbox. Cảm ơn các bác nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng máy N73Me. Bác nào cho em hỏi chút. Em đã dùng cả 2 thằng Call Manager và Voice Inbox của Webgate mà không sử dụng chức năng ghi âm tự động được? Khi đã để chế độ tự động rồi, cuộc gọi đến và kết thúc nó chỉ báo View log chứ vào message thì không thấy j cả? Ai có gặp trường hợp giống em và có cách giải quyết thế nào đây?
Advance Call Manager có chức năng ghi âm tự động không? Hay chỉ có Voice Inbox. Cảm ơn các bác nhiều

Theo mình biết thì cả 2 cái thì không có cái nào có chức năng ghi âm cả. Nó chỉ có chức năng hộp thư thoại: nghĩa là bạn ko muốn bắt máy, bạn sẽ trả lời bằng đoạn ghi âm bạn đã thu sẵn (ACM là thế (trogn Greeting) còn VoiceInbox thì mình ko rành lắm)

bạn có thể dùng XelnexLite để ghi âm các cuộc gọi đi đến, đã được up trong diễn đàn.

vxkimma

Chào các bạn,
Có AE nào rành làm ơn sign dùm cho mình cái key và cer.
Mình làm hoài mà không được.
Số imei mình : 354855029080115
Máy Nokia E71.
Cám ơn các AE nhiều.

haiau84

làm ơn cho mình xin cái font magnification, cái font mà làm chữ nó lớn hơn mặc định của máy đó các bác. cảm ơn nhiều

haiau84

Coi cái này đi bạn hay hơn pm làm treo máy:

ủa cái này là mình tạo font theo ý thích chứ đâu có làm cho font to lên đâu bạn. cái mình cần là làm cho font to lên ý. giúp mình nhé. thanks

MinhThang

Manager
Coi cái này đi bạn hay hơn pm làm treo máy:

ủa cái này là mình tạo font theo ý thích chứ đâu có làm cho font to lên đâu bạn. cái mình cần là làm cho font to lên ý. giúp mình nhé. thanks

Có rất nhiều Fonts làm to hơn bạn à, thử đi Fonts đẹp nữa. Mình đã dùng bạn cứa làm đí chúc bạn vui vẻ.

dongtrieu84

Theo mình biết thì cả 2 cái thì không có cái nào có chức năng ghi âm cả. Nó chỉ có chức năng hộp thư thoại: nghĩa là bạn ko muốn bắt máy, bạn sẽ trả lời bằng đoạn ghi âm bạn đã thu sẵn (ACM là thế (trogn Greeting) còn VoiceInbox thì mình ko rành lắm)

bạn có thể dùng XelnexLite để ghi âm các cuộc gọi đi đến, đã được up trong diễn đàn.

Cả 2 phần mềm trên đều thấy có phần Voice Message. Nhưng không thể lưu lại cuộc gọi để chế độ tự động trả lời. Cái ACM thì mình không biết, nhưng cái Voice Inbox thì mình thấy có người sử dụng được chức năng đó. Có ai đã từng sử dụng chức năng này trên S60 v.3 chia sẻ mình với.

Kojiro

Super V.I.P
Cả 2 phần mềm trên đều thấy có phần Voice Message. Nhưng không thể lưu lại cuộc gọi để chế độ tự động trả lời. Cái ACM thì mình không biết, nhưng cái Voice Inbox thì mình thấy có người sử dụng được chức năng đó. Có ai đã từng sử dụng chức năng này trên S60 v.3 chia sẻ mình với.

Mình chỉ nói bạn thêm 1 câu: Voice Message là thư thoại nhé! thư thoại thì khác với ghi âm :D

làm ơn cho mình xin cái font magnification, cái font mà làm chữ nó lớn hơn mặc định của máy đó các bác. cảm ơn nhiều

Có rất nhiều Fonts làm to hơn bạn à, thử đi Fonts đẹp nữa. Mình đã dùng bạn cứa làm đí chúc bạn vui vẻ.

Mem cần Pm thì anh nên đưa nhé: http://www.box.net/shared/tl04jnhyc8. Bản 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.