• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhcobra

Mapking for Symbian

Có bác nào dùng thử chưa vậy, em đang tìm để dùng cho N82 . Cái NAVphone lởm quá, bản đồ thì cũ lại chỉ có mỗi 2 thành phố

tiny1990

đã có phần mềm dùng camera điện dt để cảm nhận sự chuyển động của bàn tay. khi quơ tay thì nó sẽ cho qua 1 tấm hình và tiếp mãi như thê. hoặc quơ bàn tay qua camera thì nó phat 1 bài hát, quơ nữa thì next song. hoặc chương trình lắc tay để nge nhạc giống sony w9xx không. (xài cho N95 nhé)

cái này hay đây. ai có thì chia sẽ nhé. em xài 95

Last edited by a moderator:

thanhmom195

em dùng Nokia E62, em muốn CHAT = GPRS. sao em cài YMTiny mà nó cứ bảo là kô conect được, trong khi em chat yahoo = Mig33beta ok mà. ah mà Mig33beta cứ 10s lại bắt connect 1 lần, mỗi lần connect lại down về 1kb mà chẳng có ai chat với em hết-> tốn tiền quá. có phần mề chat nào tối ưu hơn kô mấy anh ý là connect 24/24, nhưng nếu kô ai chat với mìh thì kô tốn tièn hoặc tốn ít thôi...

Kojiro

Super V.I.P
em dùng Nokia E62, em muốn CHAT = GPRS. sao em cài YMTiny mà nó cứ bảo là kô conect được, trong khi em chat yahoo = Mig33beta ok mà. ah mà Mig33beta cứ 10s lại bắt connect 1 lần, mỗi lần connect lại down về 1kb mà chẳng có ai chat với em hết-> tốn tiền quá. có phần mề chat nào tối ưu hơn kô mấy anh ý là connect 24/24, nhưng nếu kô ai chat với mìh thì kô tốn tièn hoặc tốn ít thôi...

Dùng Slick thử nha bạn, mình thấy nhiều người dùng lắm: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21124&page=14

Hello everyone

Cóa bạn nào biết PM mà nó giúp Alert nếu máy S603rd có "Missed Call" hoặc "Missed Mesage" nó sẽ báo liên tục trong khoảng thời gian nào đó cho đến khi nào người sử dụng vào xem Missed Call hoặc Missed Mesage thì nó chịu stop :D

Mình đang cần lắm, tìm hoài trong phần Application mà hem thấy
thanks

Cần gì phần mềm hả bạn. Nếu có nhiều lúc cũng phức tạp vấn đề lắm. Nếu có cuộc gọi nhớ hoặc tin nhắn chưa đọc mà màn hình không có báo, bạn vào trong menu, trên góc bên cùng bên trái sẽ hiển thị mà:|

tiny1990

ý của cậu ấy là khong xài điện thoại, khi bỏ trong túi mà ko bít có cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn (1 lí do khách quang như đang chạy xe k nghe thấy) ==> khi dừng xe thì chuong trình báo nhỡ thi reo thì anh ta mới biét. chác có soft này đó. mà tại chua tim ra

Spartan

ý của cậu ấy là khong xài điện thoại, khi bỏ trong túi mà ko bít có cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn (1 lí do khách quang như đang chạy xe k nghe thấy) ==> khi dừng xe thì chuong trình báo nhỡ thi reo thì anh ta mới biét. chác có soft này đó. mà tại chua tim ra

đúng rồi! chẳng hạn như bạn đi dâu đó để quên con dế, rồi có người gọi đến hoặc tin nhắn thì sẽ gọi là "missed" . Nếu chúng ta không check lại con dế thì đâu có biết là bị missed. Mình cần PM này lắm, PM giúp Alert tất cả các missed đang có, báo cho đến khi nào chúng ta kiểm tra lại con dế thì mới thôi :D

Tui chắc chắn các bạn cũng cần thằng này :D

Thanks

tiny1990

đúng rồi! chẳng hạn như bạn đi dâu đó để quên con dế, rồi có người gọi đến hoặc tin nhắn thì sẽ gọi là "missed" . Nếu chúng ta không check lại con dế thì đâu có biết là bị missed. Mình cần PM này lắm, PM giúp Alert tất cả các missed đang có, báo cho đến khi nào chúng ta kiểm tra lại con dế thì mới thôi :D

Tui chắc chắn các bạn cũng cần thằng này :D

Thanks

đôi khi củng phức tạp lắm. Nếu bạn đang hẹn gặp bạn gái thì mất lịch sự lắm. theo tôi thì bạn hãy check phone thường xuyen nhé. và nó sẽ trở thành 1 thói quen. bạn sẽ khong thể xa con dế yêu trong 1h. đau khổ hơn là xa nó 1 ngày

tiny1990

MEDIA PLAYER

CHƯƠNG TRÌNH NGHE NHẠC XEM PHIM NHƯ TRÊN MÁY TÍNH

em cài được mà chạy không được. máy báo là "tính năng không được hổ trợ". em xai 95. có ai bị giống em khong?

Kojiro

Super V.I.P
em cài được mà chạy không được. máy báo là "tính năng không được hổ trợ". em xai 95. có ai bị giống em khong?

Mình dùng N95 thường, fw ver21, cài bình thường bạn à. Nhưgn đúng là Featured not support. Dùng cái khác đi nha bạn :D

tiny1990

Trích dẫn:Nguyên văn bởi CongVoi
Mobile Hack Tool v2.10 Ultimate

BLUETOOLH GIÁN ĐIỆP

With this programm you can hack mobilephones via bluetooth .You can read the sms,turn off the mobilephone,make it play videos or music and do many other things

cái phần mềm này anh up không đúng với cái nhãn hiệu và phiên bản. cái này là Bluetooth Info 1.06 nay đã có phiên bản mới là 1.08. Anh vui lòng xem lại nhé hihi

devil13

uhm hiện tại là thế này ...ko biết sao dạo này em sign pm trên máy pc cài vô điện thoại có cái cài được cái báo lỗi,mà đua trực tiếp sign trên điện thoại thì nó cài được ...chỉ giúp..

Kojiro

Super V.I.P
uhm hiện tại là thế này ...ko biết sao dạo này em sign pm trên máy pc cài vô điện thoại có cái cài được cái báo lỗi,mà đua trực tiếp sign trên điện thoại thì nó cài được ...chỉ giúp..

Bạn thử test trên cùng 1 PM rồi báo kết quả nhé!

kaizuki

cái pm tìm nhạc của bạn ko bit có phải pm Track ID ko , mình có cái pm đó giống hệt như những điều bạn nó cài thử lên N95 thì nó ko xài dc heee ( chưa bit cách xài )

ZongShen

em đã down thử 1 vài file và cài vào máy thì nó báo lỗi.giờ ai có phần mềm nào tương thích với E60 thì cho em xin
em đang cần " quản lý file" và " chat YH"
thắc mắc hok biết post đâu nên em post đây,nếu hok đúng chỗ thì mod move dùm em cho đúng chổ hen ;;)

sau khi ngồi đọc lại các topic thì nay em đã cài được các phần mềm rồi.lâu quá không xài symbian nên hơi ngu ngu :) mod close topic dùm em

Last edited by a moderator:

tiny1990

cái pm tìm nhạc của bạn ko bit có phải pm Track ID ko , mình có cái pm đó giống hệt như những điều bạn nó cài thử lên N95 thì nó ko xài dc heee ( chưa bit cách xài )

bạn có thể nói tên và version cụ thể cho mình biết nhé. cần gấp lăm. à mà cái đó là Java hay sis ?

Status
Không mở trả lời sau này.