• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

kennyan

Sẳn đây hỏi luôn nhé có ai bị trường hợp như mình không cái Pm mà cho phép đưa hình động ra ngoài màn hình cho dòng N đó sao mình cài vào rồi nhưng open lên thì nó thoát ra ngoài ai biết giúp dùm nhé. Thanks

quangvinhvn

Sẳn đây hỏi luôn nhé có ai bị trường hợp như mình không cái Pm mà cho phép đưa hình động ra ngoài màn hình cho dòng N đó sao mình cài vào rồi nhưng open lên thì nó thoát ra ngoài ai biết giúp dùm nhé. Thanks

Bạn cài animsprite phải không? Thử remove bản cũ và down bản mới xem sao,ở đây có 2 bản 2.30 & 2.31.Mình cài bình thường mà.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21137&page=26

Mr_Tommy

Vấn đề về hack phone

Xin lỗi vì đã lập ra topic này. Nhưng mình ko biết làm sao nữa nên mạo muội lập cái này ra để hỏi. Sao mình hack phone rồi mà vẫn ko thấy file sys đâu cả. Mà mình dùng Pm quản lý file X-plore thì thấy nhưng khi dùng PC suite thì ko thấy đâu cả. Ai giúp mình với

Kojiro

Super V.I.P
Xin lỗi vì đã lập ra topic này. Nhưng mình ko biết làm sao nữa nên mạo muội lập cái này ra để hỏi. Sao mình hack phone rồi mà vẫn ko thấy file sys đâu cả. Mà mình dùng Pm quản lý file X-plore thì thấy nhưng khi dùng PC suite thì ko thấy đâu cả. Ai giúp mình với

Bạn phải chỉnh Xplorer thấy file ẩn thì mới thấy sys được. Còn file hệ thống (sys, private...) qua PC Suite bạn không thấy được đâu, qua Mass Storage mới thấy đựơc nhé.

miu170687

Bạn phải chỉnh Xplorer thấy file ẩn thì mới thấy sys được. Còn file hệ thống (sys, private...) qua PC Suite bạn không thấy được đâu, qua Mass Storage mới thấy đựơc nhé.

Như bạn nói chỉ cần X-plore để thấy các thư mục ẩn mà kô cần hack phone .Hack ở đây có tác dụng để mình có thể truy nhập và chỉnh sửa các thư mục ẩn đúng kô ???
Như từ bữa đến giờ mình vẫn hỏi bạn ,mình hiện xài máy N82 ,đã thực hiện cách hack nhanh và hot nhất do bạn nguyenpa chỉ .Hiện có thể thấy được các thư mục ẩn ,nhưng kô thể truy nhập cũng như chỉnh sửa .Vậy có fải mình vẫn chưa hack được ?
Cái phần Roompatcher mình cài lại đến mấy lần .Mỗi lần vào ứng dụng đó là bị restast mình cài cái dành cho N82 đàng hoàng ???

Kojiro

Super V.I.P
Như bạn nói chỉ cần X-plore để thấy các thư mục ẩn mà kô cần hack phone .Hack ở đây có tác dụng để mình có thể truy nhập và chỉnh sửa các thư mục ẩn đúng kô ???
Như từ bữa đến giờ mình vẫn hỏi bạn ,mình hiện xài máy N82 ,đã thực hiện cách hack nhanh và hot nhất do bạn nguyenpa chỉ .Hiện có thể thấy được các thư mục ẩn ,nhưng kô thể truy nhập cũng như chỉnh sửa .Vậy có fải mình vẫn chưa hack được ?
Cái phần Roompatcher mình cài lại đến mấy lần .Mỗi lần vào ứng dụng đó là bị restast mình cài cái dành cho N82 đàng hoàng ???

K! Ý của mình là chỉnh thấy file ẩn để thấy file sys sau khi hack, con chưa hack sao mà bạn thấy được :D

Bạn thử dùng capsoff xem sao!

vnpt1706

bạn nào có soft ( âm báo cuộc gọi và tin nhắn nhỡ )không?.hình như là Remix..Gì đó

devil13

uhm bro ơi .em cài acm bản 2.68 vô mà sao cài pm crack ko được,báo update error.giúp với

vnpt1706

Tin nhắn nhỡ là sao bạn hen :-? Bạn cố nhớ tên, mình search giúp cho.

mình cũng không nhớ nỗi .Nhưng lúc trước mình cài trên con n70 hay lắm ( thời gian có thể cài là 30 phút hay 1 tiếng báo 1 lần ) khi mình chưa xem tin hay cuộc gọi bị nhỡ=D>

miu170687

Trên DT có phần mềm dọn dẹp rác giống trên PC kô nhỉ ?Nếu có cho mình xin nha ,máy cài nhiều ứng dụng quá ,bây giờ remove vẫn còn sót file ,lười tìm ghê !!!

Kojiro

Super V.I.P
Trên DT có phần mềm dọn dẹp rác giống trên PC kô nhỉ ?Nếu có cho mình xin nha ,máy cài nhiều ứng dụng quá ,bây giờ remove vẫn còn sót file ,lười tìm ghê !!!

Nhiều người cần cái này lắm nhưng theo mình biết thì chưa có bạn à!

longs

Đèn pin cho 5700

Có huynh nào có phần mềm bật đèn Flash làm đèn pin cho 5700 không cho xin với ? Đã test thử phần mềm NICE LIGHT nhưng 0 sáng đèn.

Với lại cho em xin phần mềm xoay màn hình ngang cho 5700 luon nha.

THANKS mấy huynh rất nhiều !!!:|=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.