• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

namhunghihi

;;)Hiện giờ thì S60 9.2 chưa có phần mền nào làm flash sáng được bạn. Nhưng may mắn là 5700 có cách làm sáng đèn flah bạn à. Làm theo hướng dẫn của mình. Để điện thoại trạng thái bình thường. truy cập đến camera của máy có nghĩa là không xoay thân máy nhưng vẫn bật camera lên chọn Options/Flash/On. Bạn chụp 1 cái hình khi thấy flash vữa sáng lên thì bạn xoay thân máy ngay nhớ là xoay camera ra phía sau nha có nghĩa là camera nằm sau thân máy khi làm phải thật dứt khoát bạn à. Còn PM xoay màn hình cho 5700 chưa có đâu bạn. Nếu thành công thì thanks mình 1 phát nha !!

Chỉnh sửa cuối:

kennho

Chào các bạn , các ĐT dòng Nseri có một nhược điểm tôi rất ghét đó là khi cài theme thì rất khó đọc tin nhắn . Lúc trước sài N70 tôi sử dụng pm YuodaSoft.Yuoda.Message để soạn và đọc tin nhắn rất hay , nay mới chuyển qua N95-8G không biết có pm nào có chức năng tương tự không ? Nếu có cho tôi xin nha . THANKS

Mr_Tommy

Cần phần mềm ghi âm ko giới hạn

Ai có phần mềm ghi âm ko giới hạn dành cho N73 ME có thể send cho mình đc ko. Mình sẽ thank nhiệt tinh lun. Có key thì send cho mình với nha

Kojiro

Super V.I.P
Chào các bạn , các ĐT dòng Nseri có một nhược điểm tôi rất ghét đó là khi cài theme thì rất khó đọc tin nhắn . Lúc trước sài N70 tôi sử dụng pm YuodaSoft.Yuoda.Message để soạn và đọc tin nhắn rất hay , nay mới chuyển qua N95-8G không biết có pm nào có chức năng tương tự không ? Nếu có cho tôi xin nha . THANKS

Cài theme ảnh hưởng gì đến đọc tin nhắn vậy bạn :-? Chắc do bạn chọn theme nền tối nên nét không rõ thôi chứ theme có tội tình gì đâu. Cài thêm ứng dụng chi cho nặng máy hen.

namhunghihi

Em đang dùng máy 5700 khi xem ảnh và video thì nó không hiển thị kiễu xoay vòng thường được tích hợp trong Nserie. Ai có soft nào tương tự để view ảnh như thế không ạ. giúp em với

Cho em xin phần mềm tự động hẹn giờ đóng mở những trình ứng dụng được cài sẵn. Em đang dùng phần mềm Mobile Task nhưng chương trình này phải thao tác hẹn giờ bằng tay mà không tự động chạy ẩn được. Giả dụ: trước khi em đi ngủ cùng bà xã lúc 12h thì chương trình sẽ tự động khởi động chương trình nghe nhạc để em có thể nghe một vài bài hát yêu thích mình chọn sẵn. Mong các bác giúp em. Thanks a lot !!!

cudi

Cho em xin soft bàn phím ảo...

Không biết anh nào có soft bàn phím ảo dành cho s60v3 không? Nếu anh nào có thì cho em xin với nha. Cám ơn mấy anh nhiều lắm.....

tal0v3t

sặc làm j có hả bạn......màn hình cảm ứng thỳ ko có...bàn phím ảo để làm gi ko biết

Kojiro

Super V.I.P
Để em nhắn tin xài joystick thôi, khỏi slide(trượt) máy.

Làm biếng quá nha :)) bạn có nghĩ bạn làm thế sẽ phải thay joystick k :p

Không thấy có Pm nào hỗ trợ cái này đâu bạn à.

tiny1990

Nhận diện khuôn mặt khi chụp Hình cho N-series

em nghe thông tin phong phanh, không biết Em nghe có chính xác không. Nhưng cái này chỉ hổ trợ máy có Auto Fucus. Mọi người truy lùng phụ em với

tiny1990

Cho em hỏi phần mềm nào cho N95_2G ở VN kết nối wifi để gọi điện thoại miễn phí đến 1 số đt GSM ở VN?
Vui lòng hướng dẫn 1 bài viết cụ

thanhtupato

Có ai có phần mềm backup hay ghost cho N95 8gb ko.chứ mỗi lần format cài lại lâu quá.Ai giúp mình với.Cám ơn nhiều

phuocthanh34

CoreCodec CorePlayer v1.2.5 S60v3 SymbianOS9.1.các bồ ơi cho mình PM này với mình thích wá, tiện thể signed giúp mình với vì mình hok biết signed.cám ơn trước nha.mình dùng N73 imei:353641013611623.

Kojiro

Super V.I.P
Status
Không mở trả lời sau này.