• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

venusian

Moderator
Cần tìm phần mềm Lắc tay cho N82

có bác nào có phần mềm lắc tay khóa phím cho N82 cho mình xin. mình thấy mấy cái ở trong ; phần mềm ứng dụng cho OS9.2 mình down về nhưng ko mở đc. BÓ tay8-|

V

vietnam123

Guest
Mình cần phần mềm ghi âm cho điện thoại để ghi âm các cuộc họpcho N81.

Hiện mình đang dùng VITO AudioNotes, rất tốt. Mỗi tội khi đang ghi âm mà có điện thoại, mặc dù mình đã tắt không nhấc máy, nhưng Vito vẫn tự động ngưng ghi âm. Gần như chết ở đó. phải ấn stop, rồi ghi âm lại cuộc mới.

Cái này làm mình lỡ bao nhiêu đoạn ghi âm quan trọng rồi. Tức quá.

Có phần mềm nào ghi âm chuyên dụng mà không bị ngắt giữa chừng do có cuộc gọi đến không? Bạn nào chỉ giúp mình với.

anhxike

Các Pro ơi giúp mình signed soft X-Plore 1.22 đc không vậy?
IMEI: 351851016441553
Mình cảm ơn rất nhiều.

Pro nào có soft remote TV cho N73 ko vậy?Pro nào có cho mình xin nha. Thanks!!!

Last edited by a moderator:

mrbeenhn2

Có phần mềm hiện lịch âm dương trên màn hình cho Nokia E-series?

E dùng PPC thấy có lịch Phù đổng hiện lịch (cả âm và dương) trên màn hình Today rất tiện lợi.

Hiện nay dòng Symbian cũng có vào soft xem lịch âm dương nhung không tiêẹ vì mỗi lần xem lại phải vào chứ không tự động hiêẹ trên màn hình chính (toay).

Không hiểu dòng Symbian Nokia dòng E có chương trình nào cho phép hiện lịch (cả âm và dương) trên màn hình không các pác?

Thạnks

Bommak

Hiện tại thì không có phần mềm nào làm thế được bạn ạ. Nói chung là muốn can thiệp vào màn hình today của Symbian là việc khá phức tạp (em thấy anh em lập trình bàn tán với nhau như thế)

Bạn cứ tạm bằng lòng với phần mềm xem âm lịch đang dùng đi nhé

petrus1105

có bác nào có phần mềm lắc tay khóa phím cho N82 cho mình xin. mình thấy mấy cái ở trong ; phần mềm ứng dụng cho OS9.2 mình down về nhưng ko mở đc. BÓ tay8-|

UnlockShake của bạn đây.

anhxike

Bác nào có Soft đủi côn trùng (muổi, kiến, gián...) cho máy N73 không vậy?Ai có cho mình xun với nha. Thanks.

anhxike

Ai có phần mềm Flash Lite 2.0 or 3.0 cho N73 không vậy? Mình search hoài ma không thấy đâu :((.

Chỉnh sửa cuối:

1202

Em đã kiếm thử qua diễn đàn nhưng không biết cách làm sao để đổi được logo mạng cho S60V3. Ai có thể cho em xin soft hoặc chỉ em cách để thay đổi logo. Thanks ạ

Kojiro

Super V.I.P
Em đã kiếm thử qua diễn đàn nhưng không biết cách làm sao để đổi được logo mạng cho S60V3. Ai có thể cho em xin soft hoặc chỉ em cách để thay đổi logo. Thanks ạ

Nhớ hack phone trước khi làm nhé bạn: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=328636&postcount=5

Ai có phần mềm Flash Lite 2.0 or 3.0 cho N73 không vậy? Mình search hoài ma không thấy đâu :((.

Flash 3 nhé: http://www.box.net/shared/cyd62510kw

1202

do bài hướng dẫn tạo logo bên đó đã đóng nên em không hỏi được. Em đã làm được tới thao tác hoàn thành hình logo. Tới đây thì em bí lù :"Các bạn bật CAPSOFF, dùng trình quản lý file truy cập vào đường dẫn C:\PRIVATE\10000850\chép file bạn vừa tạo vào folder này.". CHo em hỏi CAPSOFF là gì, sao em dùng X-Plore vào được tới C:\Private nhưng không thấy folder 10000850 đâu cả. Anh vào chỉ em với nhá.Thanks anh

tiny1990

do bài hướng dẫn tạo logo bên đó đã đóng nên em không hỏi được. Em đã làm được tới thao tác hoàn thành hình logo. Tới đây thì em bí lù :"Các bạn bật CAPSOFF, dùng trình quản lý file truy cập vào đường dẫn C:\PRIVATE\10000850\chép file bạn vừa tạo vào folder này.". CHo em hỏi CAPSOFF là gì, sao em dùng X-Plore vào được tới C:\Private nhưng không thấy folder 10000850 đâu cả. Anh vào chỉ em với nhá.Thanks anh
Bật CapOff là một dạng hack phone.
hoặc bật RomPatcher củng là 1 dạng hack phone
hoặc SecMan củng là 1 dạng hack phone.

Một trong 3 chương trình trên là dùng để truy cập vào thư mục Private trên ổ đĩa C:/private/ xxxxx

Bạn phải đọc bài hack phone từ trang 1 nhé. Hãy thử 1 trong 3 cách hack. để có thể chép cái file logo bạn mới làm vào trong C:/private/ xxxxx jjjjj đó

1202

Thì máy mình cũng đã hack rồi. Hack bằng kiểu chỉ cài soft trên đt chứ kô phải bằng PC Suite. Cũng có thấy shortcut Secman nhưng không biết làm gì

Kojiro

Super V.I.P
Thì máy mình cũng đã hack rồi. Hack bằng kiểu chỉ cài soft trên đt chứ kô phải bằng PC Suite. Cũng có thấy shortcut Secman nhưng không biết làm gì

Vào SecMan bạn nhấn Options chọn Turn Plat. Security OFF là có thể truy cập vào các thư mục hệ thống (1 cách hack phone mà)

Muốn thấy folder để chép ảnh thì bạn phải Turn Plat. Security OFF để thấy các folder đó.

CapsOFF cũng là 1 cách hack phone.

Status
Không mở trả lời sau này.