• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

Help!!!
Máy mình bị làm sao đây?
Mình cài Pm FlipSilent cua KJR đã cho ở trang 47. Cài được rồi thì lúc mà nhấp vào biểu tượng của nó thì máy ko có phản ứng gì cả???
Cài tiếp Pm LandscapePro Version 2.0 Beta 3 Build 1. Vẫn cài đc, nhưng đến lúc nhấp vào biểu tượng để vào thì vẫn bị như thế. Có nghĩa là máy ko có phản ưng gì.
Trương hợp này mình đã gặp lúc cài game Quake1. Và đây là 2 TH mới phát sinh. HXHX. Chả hiểu kiểu gì. Ai biết máy mình bị bệnh gì giúp mình với. Hxhx. Thak!

pm thiếu của bạn đây . cái cái này thì mới mở dc 2 cái kia ( ko cần sign cứ cài thôi hen )
http://www.box.net/shared/6o1kb5fk0k

Kojiro

Super V.I.P
KJR ơi! Cho mình xin PM chụp ảnh màn hình của máy dt cái. Minh có 1 cái nhưng nó cứ bắt sign. Mình đã cài những chương trình để khỏi phải sign trước khi cài nhưng cái PM này vẫn bị. Bạn có PM nào ko phải Sign ko? send cho mình cái! Thank!

Chụp ảnh màn hình bạn dùng chức năng chụp của PM quản lý file Fexplorer đi. Vào Options/Tools/Turn Screenshot ON.

Còn 2 3 cái Pm nữa những đều phải sign, cái FEx trên cũng phải sign.

cuongbep

Cài PM thiếu của bạn là "N95AccelerometerPlugin" vào rồi mà vẫn bị như thế bạn ơi. Hxhx. Chán quá. Chẳng thà là ko cài đc đi. Đàng này cài đc rồi mà lại để ngắm. Help help!!!

Chụp ảnh màn hình bạn dùng chức năng chụp của PM quản lý file Fexplorer đi. Vào Options/Tools/Turn Screenshot ON.

Còn 2 3 cái Pm nữa những đều phải sign, cái FEx trên cũng phải sign.

Mình ko dùng cái Fexplorer bạn ơi. Mình lại dùng cái x-plorer. Nói thật Sign là 1 ngôn từ gì đó rất xa lạ với mình. :-?? . Mình nood mà.

Last edited by a moderator:

cuongbep

Mình cài Pm FlipSilent cua KJR đã cho ở trang 47. Cài được rồi thì lúc mà nhấp vào biểu tượng của nó thì máy ko có phản ứng gì cả???
Cài tiếp Pm LandscapePro Version 2.0 Beta 3 Build 1. Vẫn cài đc, nhưng đến lúc nhấp vào biểu tượng để vào thì vẫn bị như thế. Có nghĩa là máy ko có phản ưng gì.
Trương hợp này mình đã gặp lúc cài game Quake1. Và đây là 2 TH mới phát sinh. HXHX. Chả hiểu kiểu gì. Ai biết máy mình bị bệnh gì giúp mình với. Hxhx. Thak!

romano81

Mình cài phần mềm OperaSoftware_Opera_v865_S60v3. Khi duyệt web qua wifi thì bị out là sao vậy các bro. Chỉ load được 1 chút, chưa hết trang web đã out ra ngoài luôn. Bó tay

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài phần mềm OperaSoftware_Opera_v865_S60v3. Khi duyệt web qua wifi thì bị out là sao vậy các bro. Chỉ load được 1 chút, chưa hết trang web đã out ra ngoài luôn. Bó tay

Mình dùng trên N95 bình thường bạn ơi :D Ko thấy out gì cả.

romano81

Các bác cho hỏi chút: phần mềm Y_Browser có copy được file từ inbox sang thẻ nhớ không? cám ơn

romano81

hổ trợ các file:avi, 3gp, mov, mpeg, mpg, mjpg, mp4, mg2, mve, m4v, mkv, flv, smk, str, vob, rm, fli, flc, vwe, uv2, wma, 3g2, asf, m4a
download

Bác có biết dùng phần mềm nào để convert file để Mobiola play được không? mấy file mình tải vào ko thể play được. thanks

Kojiro

Super V.I.P
Cài PM thiếu của bạn là "N95AccelerometerPlugin" vào rồi mà vẫn bị như thế bạn ơi. Hxhx. Chán quá. Chẳng thà là ko cài đc đi. Đàng này cài đc rồi mà lại để ngắm. Help help!!!

Mình ko dùng cái Fexplorer bạn ơi. Mình lại dùng cái x-plorer. Nói thật Sign là 1 ngôn từ gì đó rất xa lạ với mình. :-?? . Mình nood mà.

Sign thì không có gì những bây giờ chẳng ai sign nữa cả (trừ 1 số máy kén 3250, N81...)

Mình dùng cả 2 Pm Xplore và Fexplorer vì nó bỏ sung nhau rất nhiều. Nếu không muốn dùng dùng Pm trên thì bạn search PM Screenshot nhé.

Các bác cho hỏi chút: phần mềm Y_Browser có copy được file từ inbox sang thẻ nhớ không? cám ơn

Mình không dùng thằng này, nhưng mình dùng Xplore để chép file từ tin nhắn, cũng hay lắm. Link đây: http://www.box.net/shared/3h5h2zi80c

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile DeviceCac huynh oi em vao internet tu dien thoai nhung tuc la no cu tu luu cache vao may. Cac huynh co cach nao de chan khong chi cho de voi. De dung N73. Chi vao duoc trang 2 la no bao memory full. Ma may e van trong 30mb.

Bạn cào C, xóa hết các file trong folder cache thử xem sao.

cuongbep

Bạn nào có PM Chụp ảnh màn hình của N81 cho mình với. Tìm cho mỏi cả mắt mà chả thấy đâu. :(
Và bạn nào biết cách cài PM FlipSilent ko? Mình cài vào mà nó ko mở đc. Ko có phản ứng gì cả. Nó cũng chẵng báo lỗi. Phải chăng cài trên thẻ nhớ khác cài trên bộ nhớ máy!!! Ai biết giúp mình cái. Thank!!!

trinhha

Posted via Mobile Device em phải cài thêm AccelerometerPlugin vào máy mới dùng được nhé! Anh vào bằng mobi nên kg post file kèm được
Ặc. Quên mất. N81 kg dùng flipslient, rotame, ... được. Nó không có cảm ứng chuyển động. Chỉ có n93i. N82. N95 là dùng đc thôi.

Chỉnh sửa cuối:

cuongbep

Cảm ứng chuyển động có mà a. Có phải mình xoay tay là nó tự chuyển động các chương trình đúng ko a? VD: Vào xem ảnh chẳng hạn. Đúng ko anh?

trinhha

Posted via Mobile Device
Đang ở cq. Vào bằng dt. À vào yahoo đi anh gửi qua cho.

sachixsacwee

Karaoke hay hay .ai dung` chua .chỉ dẫn chỉ dẫn

Chương trình karaoke nè m` thấy hay hơn Omaikaraoke. link dow nè. Test đi rùi cho m` hỏi chút. http://karaoke.vietnamnet.vn/ . M` cài chương trình này vào thẻ nhớ nhưng ko bít thư mục cài đặt cảu nó nằm ở đâu. ai test rùi tìm giúp nha. Ko bít mấy bài hát karaoke này có dạng gì, đuôi của nó là j`. có chế được ko nhỉ:D

manhhaVirgo

Bác Kojiro ơi bác xem chỉ lại cho em cách trèn Logo mạng = 1 cái loge màu cái.Em mày mò mãi mà vẫn ko đc chán wa' =((
Em cắt 1 cái ảnh làm logo rồi.Chuyển duôi ảnh vè *.mbm rồi. Nhưng đến bước cuối đổi tên file ảnh.mbm rồi cop chèn vào C:\PRIVATE\10000850\chép file bạn vừa tạo vào folder này.
rồi restart lại máy mà vẫn ko đc mới đau em:D
Bác xem chỉ em cái em dùng mang VN MOBIFONE và máy N81 nhá...Thank bác nhiều:p

lucky2008

Có Bro nào cài được phần mềm chặn cuộc gọi Private Call & SMS Guard vào N78 chưa? nếu được rồi thì share bộ cài đặt cho e với nhé, tks

MinhThang

Manager
Chương trình karaoke nè m` thấy hay hơn Omaikaraoke. link dow nè. Test đi rùi cho m` hỏi chút. http://karaoke.vietnamnet.vn/ . M` cài chương trình này vào thẻ nhớ nhưng ko bít thư mục cài đặt cảu nó nằm ở đâu. ai test rùi tìm giúp nha. Ko bít mấy bài hát karaoke này có dạng gì, đuôi của nó là j`. có chế được ko nhỉ:D

Chuơng trình này có giao diện rất đẹp bởi nó thay đổi hình ảnh liên tục trong khi hát âm thanh thì không có gì cải thiện nhỏ, mình khuyên bạn không nên dùng vì nó chỉ có 1 bản demo thôi muốn có 1 lít bài hát chắc bạn tốn khá nhiều tiền đấy 2000 đ/1 bài mình đã tex thử.

backpacker

Có bác nào đã cài và sử dụng thành công soft TomeRaider để đọc ebook và dùng wikipedia thì chỉ dùm tớ với. Cảm ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.