• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cần python và megaPyModulePack đó tiny1990

Phiên bản mới 1.08 bỏ bớt nút stop

Chính xác hơn là cài mega 1.5.1 và trước khi cài vào app mng xem có appswitch và RDacclerometer ko thì gỡ đi rồi cài 1.51. Nhớ là cài vào phone:)

2muadongbuon

Đó là phần mềm tìm tên bài hát, đã có trên rum bạn chịu khó tìm nhé,Nhưng cái này lúc trước nhiều người sử dụng nó phản ảnh bị vấp lỗi bạn à.

Vừa tìm thấy cho bạn đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=27566&highlight=tìm+kiếm+tên+bài+hát

Cái này mình cài rồi bạn à nhưng lỗi...ko Searh đc bài hát....mình đã test các thể loại nhạc rồi...
Không biết có PM nào tương tự như thế ko nhỉ?...Mình tìm mãi mấy ngày nay mà ko thấy :((....
Các bạn giúp mình với....

MinhThang

Manager
Cái này mình cài rồi bạn à nhưng lỗi...ko Searh đc bài hát....mình đã test các thể loại nhạc rồi...
Không biết có PM nào tương tự như thế ko nhỉ?...Mình tìm mãi mấy ngày nay mà ko thấy :((....
Các bạn giúp mình với....

Ngoài thằng nay ra thì chưa có cái nào khác bạn à.

tsthanhhai

Thấy rồi thì biết còn chần chừ gì nữa mà không sài.Nhanh lên kẻo link del.

Mình test rồi bạn ạ! Chạy luột mà! Bạn cứ Leech về mà xài :D
Sau đó Click thank ông post 1 phát cho nó vẹn cả đôi đường :mad:)

Mình đã thử rồi. Sau khi cài đặt chạy chương trình ok. Nhưng exit rồi thì vào lại ko được nữa. Ko bít bị ji`. gỡ ra, cài lại thì cũng vậy :-?

unreal8x

xin các anh cho em xin phần mềm tourch ạh

phần mềm dùng đèn flash làm đèn pin ấy ạh hay phần mềm nào tương tự cũng dc ạh , em kiếm hoài ko thấy , mạng phép nhờ các anh giúp

thanks ạh - em dùng N95-8 GB ạh

Zenki

Super V.I.P
xin các anh cho em xin phần mềm tourch ạh

phần mềm dùng đèn flash làm đèn pin ấy ạh hay phần mềm nào tương tự cũng dc ạh , em kiếm hoài ko thấy , mạng phép nhờ các anh giúp

thanks ạh - em dùng N95-8 GB ạh

N95 không có phần mềm nào dùng đèn flash làm đèn pin được đâu :)

kehaidao

em down cái phần mềm yahoo go có đuôi jar thì làm cách nào cài vao fone với ạ
em dùng E61i ạ thanks các bác nhé

luongxuanthai

các anh ơi cho em hỏi em down Y! go 3.0.46 về mà ko cài vào máy được ko hiểu tại :O sao trước em cũng cài bản 3.0 nhưng del rồi. Em dùng N73 ME đã hack . Bro nào giúp em với :((

die_for_love_vn

em down cái phần mềm yahoo go có đuôi jar thì làm cách nào cài vao fone với ạ
em dùng E61i ạ thanks các bác nhé

Đuôi jar là lập trình trên nền JAVA nên bạn chỉ cần cài vào thẻ nhớ hoặc là máy. Sau đó bạn vào phần mềm đó và intall thế là xong. Đơn giản thôi bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

die_for_love_vn

các anh ơi cho em hỏi em down Y! go 3.0.46 về mà ko cài vào máy được ko hiểu tại :O sao trước em cũng cài bản 3.0 nhưng del rồi. Em dùng N73 ME đã hack . Bro nào giúp em với :((
Bạn phải nói rõ không cài được như thế nào chứ. Nó thông báo như thế nào. Chứ bạn nói không cài dược thì có mà hàng nghìn lý do.

hoang6300

Mình xóa 2 cái nêu trên rồi nhưng vẫn k cài đc nè!
Giờ k chạy đc nokmote và shakeme luôn!
K biết sao nữa...
Giúp mình với

Mình format và cài đc hết rồi.
Nhưng chạy pm don't... Thì chỉ nháy 1cái chứ k thấy gì cả...
Là sao vậy mấy pro?

Last edited by a moderator:

kehaidao

Đuôi jar là lập trình trên nền JAVA nên bạn chỉ cần cài vào thẻ nhớ hoặc là máy. Sau đó bạn vào phần mềm đó và intall thế là xong. Đơn giản thôi bạn ạ.

sao em copy vào thẻ nhớ rồi vào đó ko thấy file cài ma trong có nhiều thư mục
mà có cần fair cho vào thư muc mang tên mặc định ko ạ

Mình xóa 2 cái nêu trên rồi nhưng vẫn k cài đc nè!
Giờ k chạy đc nokmote và shakeme luôn!
K biết sao nữa...
Giúp mình với

Mình format và cài đc hết rồi.
Nhưng chạy pm don't... Thì chỉ nháy 1cái chứ k thấy gì cả...
Là sao vậy mấy pro?

Vấn đề của bạn khắc phục bằng cách cài python và megapy module bản 1.51 vào bộ nhớ máy nhá. Megapy 1.51 chứ ko phải 1.52 nhá.

Status
Không mở trả lời sau này.