• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

dzzung34

Vấn đề của bạn khắc phục bằng cách cài python và megapy module bản 1.51 vào bộ nhớ máy nhá. Megapy 1.51 chứ ko phải 1.52 nhá.

Mình cũng bi tình trạng i như bạn ,cũng làm theo giot_tinh_cay_dang hướng dẫn,cũng cài python và megapy module bản 1.51 vào bộ nhớ máy ,nhưng không xài được chỉ nháy và im re.

Last edited by a moderator:

dinhhaiyt

E đang tìm pm đọc file autocad cho E90.e đã cài Estalo CAD Viewer (chưa c.r.a.c.k) thì chỉ đọc được 2 file demo đi theo.còn copy file cad vào thẻ nhớ thì ko đọc đc.có bác nào đã từng dùng rồi chỉ em cách khắc phục với ạ

dinhhaiyt

Mình đang dùng nokia n95. Mấy ngày nay miình đang tìm soft mà cài password cho mấy cái folder dùng trên n95 đó, bạn nào có những soft cài mật mã cho folder n95 thì giúp mình vơi!

chắc chỉ có Advance device lock thôi ạ.bác dùng thử nhé.cái này nếu máy chưa hack thì phải sign nhé

huavinh

Banned
jukebox 2.30 mình cài vào đánh kkk vào nó lên bản aithentication check nghĩa là sao có ai c**** đuơc cái này chưa . hosts1 và 2 để làm gì . có cánh nào đăng ký thành công ko thì cho xin ý kuến đi.

kehaidao

Backup thành dạng file txt nhé? Phải post bài ở đây như vậy đó :D

Bạn down bản đó khu vực nào thế? Như đã nói có thể file đó chỉ dành cho S60, máy bạn là S60v3 mà.

em lấy bản này trong khu vực S6.v3 mà của anh trai ngheo hn
Yahoo! Go v3.0.13 beta
update 13/3/08

Phần mềm chát chít

[hide] [/hide]​

Kojiro

Super V.I.P
jukebox 2.30 mình cài vào đánh kkk vào nó lên bản aithentication check nghĩa là sao có ai c**** đuơc cái này chưa . hosts1 và 2 để làm gì . có cánh nào đăng ký thành công ko thì cho xin ý kuến đi.

Bạn làm như sau nha:
Install xong, bạn chạy k3ygen xong luôn, sau đó chép file bên dưới vào C:\Private\10000882. Mở chương trình nhấn vào Yes để check online authentication.

huavinh

Banned
Bạn làm như sau nha:
Install xong, bạn chạy k3ygen xong luôn, sau đó chép file bên dưới vào C:\Private\10000882. Mở chương trình nhấn vào Yes để check online authentication.

vẫn ko được anh=Kojiro ơi . máy mình cài gprs và hack đầy đủ làm y như anh nói mở nó lên kích yes chon viettelGPRS chạy 1 chập lên bản chữ đỏ rồi xong

Kojiro

Super V.I.P
vẫn ko được anh=Kojiro ơi . máy mình cài gprs và hack đầy đủ làm y như anh nói mở nó lên kích yes chon viettelGPRS chạy 1 chập lên bản chữ đỏ rồi xong

Thử dùng wifi xem sao? Kệ nó, tại có ng nói dùng wifi dc có người ko!

huavinh

Banned
hehe có wifi đâu mà dùng a ,em xài 3250 mới lập topic ai xài đồ cỗ đó chưa kịp pos cái hình thì a xóa mất

Kojiro

Super V.I.P
hehe có wifi đâu mà dùng a ,em xài 3250 mới lập topic ai xài đồ cỗ đó chưa kịp pos cái hình thì a xóa mất

Để a xem sao! Vì có người nói khác.
CÒn topic kia e có thử đọc lại ko? Đó ai mà hiểu được, mà đã có chuyên mục thảo lậun cho 3250 rồi mà.

huavinh

Banned
Để a xem sao! Vì có người nói khác.
CÒn topic kia e có thử đọc lại ko? Đó ai mà hiểu được, mà đã có chuyên mục thảo lậun cho 3250 rồi mà.

anh Kojiro giúp em với nha em thích pm này mà ko tài nào đăng ký được.

Kojiro

Super V.I.P
Download Manager - SmartGET v3.00 Final [ENGLISH]

Features:
-- Multiple download;
-- Changeable graphical interface;
-- Export/import ability
-- Automatically start download when copy a link;
-- Idle screen;
-- Set Timer;
-- Hot keys;
-- And much more.

Requires Python 1.4.4

Cái này cài trên N95 báo ko hỗ trợ nguyenpa à!

kehaidao

em down cái yahoo go của anh kojiro mà cũng ko cài đc báo invalid jar file
híc làm thế nào giờ ạ . em dung e61i
Yahoo! Go v3.0.19 beta

Ứng dụng tất cả trong 1, với Yahoo Go bạn có thể send an email, upload photos, download a map, search for answers...

kehaidao

em cài đc yahoo go rồi ah. nhưng mà là fai dơn về twf trên máy dt cơ
từ đuôi jad phiên bản Yahoo! Go v3.0.46 beta (Update 08/10/08)
còn file jar vẫn ko cài đc . báo lỗi invalid jar file có ai biết giả thích em với

Zenki

Super V.I.P
em down cái yahoo go của anh kojiro mà cũng ko cài đc báo invalid jar file
híc làm thế nào giờ ạ . em dung e61i

Bạn dùng WIFI của phone truy cập vào trang http://yahoo.com Khi đó máy sẽ hỏi bạn có muốn tải Yahoo! GO về và cài đặt không ? Lúc đấy chọn để cho nó down về và cài là được. Trước đây mình xài N95 toàn cài Yahoo! GO bằng cách đó :D

kehaidao

trong yahoo go sao em ko tìm thấy mục yahoo messeger vậy nhờ .
chát chít ở chỗ nào vậy các anh chỉ em với , em chỉ thấy chỗ check mail thôi ạ

kehaidao

cho em xin phần mềm diều kiển tivi với ạ

cho em xin phần mềm này với ạ
teo đường link thì doe rồi ạ cho em xin link mới với
và singer 13 file la thế nào ạ thanks mọi người
Irremote update​

Hãng Psiloc đã cho ra mắt một số file update cho bản 1.00 của phần mềm Irremote. Các file này hỗ trợ thêm một số thiết bị điều khiển và khắc phục một số lỗi ở bản đầu tiên.

Download​

Down về giải nén ra 13 files, các bạn phải sign hết 13 file rồi cài. Có thể sẽ hơi lâu!

die_for_love_vn

trong yahoo go sao em ko tìm thấy mục yahoo messeger vậy nhờ .
chát chít ở chỗ nào vậy các anh chỉ em với , em chỉ thấy chỗ check mail thôi ạ
Yahoo. Go làm sao ma chát chít được hả. Thôi down Slick hoặc Vitalk về tha hồ mà chat chít mỏi tay luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.