• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Chắc máy bạn cài megapymodule, nếu vậy thì thử gỡ nó ra, cài bản này vào trước rồi cài cái này vào.

Mình đang trả lời mù vì ko nhớ cái flip này có cài appswitch khi cài ko nữa :(

Em làm như anh chỉ thì cài được FlipSilent nhưng vấn đề tiếp theo la em cài lại megapymodule thì ko được nữa.nó lại báo lỗi cập nhật.Giup em với

Kojiro

Super V.I.P
Em làm như anh chỉ thì cài được FlipSilent nhưng vấn đề tiếp theo la em cài lại megapymodule thì ko được nữa.nó lại báo lỗi cập nhật.Giup em với

E tìm file mega bản 1.4.2 cài thử nha. Do cái appsw mà ra cả đó :(

neo1105

Em cài phần mêm FlipSilent tất cả các vesion co trong pdaviet nó đều báo lỗi cập nhật.Các anh giúp em với.Em dùng N95 thường.

Thế này nhé, bạn cài cái mega đó, đến đoạn nó hiện danh sách những hiệu ứng cài vào, bạn bỏ đánh dấu cái key press di (nếu máy bạn có cài cái Ac..rometer gì dó thì bạn cũng bỏ đánh dấu đi luôn nhé) rồi cài tiếp thôi. Chúc bạn thành công.

andyhandry

Chào mod. Cho e hỏi tí mod ơi. Em đang dùng con N95-8G. Cai chương trình xem Youtube nhưng lại ko xem được. Có phải cài codec gì ko hả mod??? Nếu có cho em xin nghe. Thanks mod nhiều nhiều

MinhThang

Manager
Chào mod. Cho e hỏi tí mod ơi. Em đang dùng con N95-8G. Cai chương trình xem Youtube nhưng lại ko xem được. Có phải cài codec gì ko hả mod??? Nếu có cho em xin nghe. Thanks mod nhiều nhiều

Youtube cài vào dùng nếu có thì nó đã hỏi bạn rồi,bạn xem qua wifi hả.

andyhandry

Yes Sir. Em xem qua Wifi. Nhưng ko thể xem được. kết nối wifi vẫn bình thường vì có kết nối mới tìm được video mà mình muốn xem mà.

kiddkoi

Các bạn ơi cho hỏi tí?

Mình qua bên S60v3 game thấy có cái kết nối máy đt với pc để chơi game.
Vậy có phần mềm nào kết nối đt với pc để nhắn tin ko.
Ai biết chỉ giùm nha.
Chân thành cảm ơn

MinhThang

Manager
Mình qua bên S60v3 game thấy có cái kết nối máy đt với pc để chơi game.
Vậy có phần mềm nào kết nối đt với pc để nhắn tin ko.
Ai biết chỉ giùm nha.
Chân thành cảm ơn

Bạn dùng Nokia PCsuite. Kết nối đt với Pc sẽ nhắn tin được trên Pc.

thanhtungqng

Dùng cái này Nokia_Multimedia_Factory có thể gửi cả MMS nữa.
hoặc dùng PCPhone_install_1.2.2078 cài vào mở IE là có thể nhắn tin

thanhtungsx

Cho mình xin cái từ điển dùng cho máy N81 nhe . Xin thanks các pác nát nút Thanks luôn . :D ( tại thằng bạn nó muốn cài đặt cho con dzo sắp cưới của nó ) .

JustinNguyen79

"Game not found on memory card" Do không nhận được thẻ nhớ.
" Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". hỏi bạn chắc chắn muốn xóa tất cả dữ liệu trò chơi,sẽ bị mất.
Bạn tắt máy và khởi động lại để máy nhận thẻ lại bạn nhé.

Em làm như thế nhiều lần nhưng ko đc, remove game và install lại cũng ko đc. MOD vui lòng chỉ cho em đi. Chúc mừng lên MOD nhe.

Kojiro

Super V.I.P
Em làm như thế nhiều lần nhưng ko đc, remove game và install lại cũng ko đc. MOD vui lòng chỉ cho em đi. Chúc mừng lên MOD nhe.

Mình bị trường hợp này rồi. Phải cài lại trình NGage luôn đó, ko hiểu sao các bản NGage sau này hay bị lỗi quá :(

vodang05

Cho em hỏi cách thêm sound vào best callcheater với

Em muốn thêm sound.amr vào phần mềm này nhưng không biết phải ném nó vào folder nào,bác nào bít chỉ em với ah.!

vodang05

Dùng X-Plore mở lên để xem nó nằm ở đâu,rồi bạn dùng đoạn nhạc cần thêm có đuôi như đuôi gốc của nó, chép vào là ok ngay.

Đây là bản Việt hóa:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=7

Bác ơi em làm được òi em dung phiên bản 1.02 nhưng mà sao gọi đến tiếng nhạc bé quá,kho nghe lắm,em vào phần setting thì ko có chỗ chỉnh volume mà em xem qua các diễn đàn thì bảo có chỗ chỉnh âm lượng,ko bít làm sao đây ah.!

MinhThang

Manager
Bác ơi em làm được òi em dung phiên bản 1.02 nhưng mà sao gọi đến tiếng nhạc bé quá,kho nghe lắm,em vào phần setting thì ko có chỗ chỉnh volume mà em xem qua các diễn đàn thì bảo có chỗ chỉnh âm lượng,ko bít làm sao đây ah.!

Đúng là không có chỉnh volume ngay cả bản v1.0. Muốn tiếng lớn bạn dung pm Mp3 trong cuộc gọi ý.

vodang05

Đúng là không có chỉnh volume ngay cả bản v1.0. Muốn tiếng lớn bạn dung pm Mp3 trong cuộc gọi ý.

Là phần mềm nào hả bác liệu nó có kick được volume của sound ko?Mà callcheater nó chạy file nhạc .amr cơ mà!

luongxuanthai

Bác nào còn bản y!go 2.0 hoặc 3.0 mà dùng đc cho n73 ko thì chia sẻ cho em với ko fải 3.0 mơi đâu nhé bản đấy ko cài đc
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.