• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

The3DJ

Hix hix em lại gặp vấn đề với VietMap rồi, tại sao em đã cài đặt ViệtMAp trên thẻ nhớ rồi, bộ nhớ trống còn 7GB mà tại sao nó vẫn báo " Không đủ bộ nhớ,vui lòng đóng bớt chương trình hoặc khởi động lại máy", giúp em ạ.

MinhThang

Manager
Hix hix em lại gặp vấn đề với VietMap rồi, tại sao em đã cài đặt ViệtMAp trên thẻ nhớ rồi, bộ nhớ trống còn 7GB mà tại sao nó vẫn báo " Không đủ bộ nhớ,vui lòng đóng bớt chương trình hoặc khởi động lại máy", giúp em ạ.

5800 Thì bạn sang boxV5 vào Topic VietMap để hỏi, anh em bên đó sẽ giúp cho bạn luôn.

hoainamss

Các bạn cho mình hỏi là có phần mềm chuyển hướng cuộc gọi thì cho mình với. Mình thấy trong điện thoại có cái này nhưng chỉ được khi có người gọi đến mà mình đang càm máy. Còn không có chế độ tự động. Chỉ có thuê bao trả sau mới có.

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi là có phần mềm chuyển hướng cuộc gọi thì cho mình với. Mình thấy trong điện thoại có cái này nhưng chỉ được khi có người gọi đến mà mình đang càm máy. Còn không có chế độ tự động. Chỉ có thuê bao trả sau mới có.

Máy có chức năng chuyển hướng nhưng chỉ có các thuê bao trả sau mới được sử dụng dịch vụ này bạn à. Chưa thấy PM nào hỗ trợ làm được điều đó.

Harry_9x

em có cái này múnhoir©: mấy cái phần mềm cảm ứng cho n95 như sgun hay nsword cài được nhưng ko cạy dc là vì lý do j` ạ? dt em hack rùi, but mới format và hack lại, nhưng khi cài thì bị dính trục trặc này.mong dc các bác giúp

còn 1 vấn đề nữa, nó ko liên quan đến pm nhưng em mún share để ai có kinh nghiệm thì giúp em:

cái sim của em trước đây đã cài Gprs, but 1 lần nọ vô tình em tháo pin mà ko tắt nguồn, thế là cấu hình gprs bị mất. Em có tự nt và gọi lên tổng đài để xin cái cấu hình khác, but khi mở tin púh thì cái N95 của em nó lại báo là "Không thể mở, dạng tin không được hỗ trợ".

Em bó tay! đã thử cả cài đặt nhân công mà ko được luôn. Có ai có kinh nghiệm giúp em zụ này, vì gọi cho 3 con tổng đài mà nó cũng pó tay như em. T_T

Kojiro

Super V.I.P
em có cái này múnhoir©: mấy cái phần mềm cảm ứng cho n95 như sgun hay nsword cài được nhưng ko cạy dc là vì lý do j` ạ? dt em hack rùi, but mới format và hack lại, nhưng khi cài thì bị dính trục trặc này.mong dc các bác giúp

...

Bạn phải cài python thì mới chạy được.

saobang02

các pác ơi sao em dùng EXPLORE nhấn phím 0 rùi tích hết mà không tài nào show được C/sym/bin
??? chép đè File vào thư mục đấy mà không thấy hic hic

Kojiro

Super V.I.P
các pác ơi sao em dùng EXPLORE nhấn phím 0 rùi tích hết mà không tài nào show được C/sym/bin
??? chép đè File vào thư mục đấy mà không thấy hic hic

Thấy chứ sao ko bạn? Nếu chưa hack thì chỉ thấy folder sys mà ko truy cập vào được thôi. Xem lại nhé bạn, bạn nói lạ quá!

anhlachuum1

Mình đả cài được Ola rồi, có hể dùng nick Yahoo để đang nhập và chat được không bạn ?

Đã thử cài Ola3, máy kết nối GPRS rồi nhưng đăng nhập bằng nick Yahoo thì nó cứ báo lỗi : sai tên đang nhập hoặc mật khẫu; còn không thì nó lại báo" kiểm tra lại cài đặt GPRS. Ai biết cách cài đặt cái này chỉ giúp tớ nhé

thanks

Edit: sory tớ đã tự giải quyết được rồi

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

cho mình hỏi về phần mềm smartsetting 2.10 trong phần cài đặt "Mở khóa >bật đèn> thời gian chuẩn cái "thời gian chuẩn đó là gì vậy, tác dụng cài đặt ra sao mình cài hoài mà ko thấy gì hết
Posted via Mobile Device

kodut

có ai biết soft nào cho S60 v3 trên N85 dùng để đọc manga ko (đuôi jpg)?... mấy soft cho iphone hay quá mà ở Symbian chả có cái nào cả ?///

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai biết soft nào cho S60 v3 trên N85 dùng để đọc manga ko (đuôi jpg)?... mấy soft cho iphone hay quá mà ở Symbian chả có cái nào cả ?///

Đọc truyện tranh trên S60v3 thì đúng là không khả thi đâu bạn. Đọc trên iphone thì còn được vì màn hình của mấy máy S60v3 nhỏ xíu. Có đọc thì nội di chuyển để load hình thì cũng đủ mệt rồi. Có lẽ vì vậy nên chẳng ai quan tâm tới PM này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi về phần mềm smartsetting 2.10 trong phần cài đặt "Mở khóa >bật đèn> thời gian chuẩn cái "thời gian chuẩn đó là gì vậy, tác dụng cài đặt ra sao mình cài hoài mà ko thấy gì hết
Posted via Mobile Device

Bác chụp cái hình up lên xem nó nằm chỗ nào. Mấy bản VH đôi khi hơi khó. Mình xài bản tiếng Anh quen rồi nên không biết mục đó nằm chỗ nào:|

Status
Không mở trả lời sau này.