• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong98a

có bạn nào có phần mềm "SignSiS" để sign 1 phần mềm unsign ko?
máy mình vừa mới format lại nên bây giờ cần cài lại mấy chương trình mà phần mềm signesis của mình bị lỗi ko chạy được
à cho mình hỏi là mấy cái file cer và key lần trước mình có xin rồi thì bây giờ dùng lại có được ko

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
có bạn nào có phần mềm "SignSiS" để sign 1 phần mềm unsign ko?
máy mình vừa mới format lại nên bây giờ cần cài lại mấy chương trình mà phần mềm signesis của mình bị lỗi ko chạy được
à cho mình hỏi là mấy cái file cer và key lần trước mình có xin rồi thì bây giờ dùng lại có được ko

Bạn dùng trên PC hay điện thoại? Như ảnh bạn up thì do máy bạn chưa cài net framework đó. File cer thì vẫn dùng thôi k sao đâu.

nhoveai6000

các bác cho em xin cái ttpop nào chưa crack(còn dòi nhập key) được không vì máy em chỉ cài được bản 3.40 sao đó em up lên bản 3.41 thì nó chạy được gần hết thì báo "không thể cài đặt" e đã rs máy và thẻ nhưng vẫn không được . tệ hơn là bây giờ không thể cài đặt bất cứ phiên bản nào . ai biết cách giải quyết giúp dùm em với . em xài 6120c .thanks các anh trược

Kojiro

Super V.I.P
các bác cho em xin cái ttpop nào chưa crack(còn dòi nhập key) được không vì máy em chỉ cài được bản 3.40 sao đó em up lên bản 3.41 thì nó chạy được gần hết thì báo "không thể cài đặt" e đã rs máy và thẻ nhưng vẫn không được . tệ hơn là bây giờ không thể cài đặt bất cứ phiên bản nào . ai biết cách giải quyết giúp dùm em với . em xài 6120c .thanks các anh trược

Bạn phải ghỡ hết những gì thuộc ttpod ra, có 2 file thì phải, bạn vào AppMgr để tìm, hiện giờ đã có bản 3.51 rồi đó. Mà bạn cũng cần biết 1 điều quan trọng là TTPod là ứng dụng miễn phí, làm gì có nhập k3y để dùng đâu, xem lại tin tức của bạn nhé!

nhoveai6000

thật sự thì em không rành mấy anh có thể chỉ dùm em cái đường dẫn đến không? (e có tham khảo cách cài của anh hạopro rồi mà tìm để xoá thì không thấy .em chép ttpop ở thẻ nhớ tìm không thấy nên em fotmat nhưng vẫn không được) em cũng thử cài bản mới 3.51 rồi nhưng vẫn chạy gần hết cây là báo lỗi . để em mò lại đã nhưng cám ơn anh nhiều đã nhiệt tình giúp đỡ:(

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
thật sự thì em không rành mấy em cũng thử cài bản mới 3.51 rồi nhưng vẫn chạy gần hết cây là báo lỗi . để em mò lại đã nhưng cám ơn anh nhiều đã nhiệt tình giúp đỡ:(

Chủ yếu là em phải báo chính xác là máy em báo lỗi gì khi ko cài được, nói chính xác thì anh em mới dễ hiểu để giúp em được.

nhoveai6000

em hack và cài ttpop 3.40 thành công nhưng khi cài đặt bản 3.41 (đã xoá theo cách anh hạo chỉ) nhưng chỉ cài được hơn 70,80% là báo không thể cài đăt. em tìm file của ttpop quài không thấy nên đã fotmat máy và thẻ luôn để cài lại nhưng vẫn bó tay:|vẫn lỗi cũ dù em cài cả các bản mới như bản 3.51.

phuong98a

nếu format thẻ nhớ thì format trên máy tính hay là trên điện thoại tốt vậy bạn Kjiro

Kojiro

Super V.I.P
em hack và cài ttpop 3.40 thành công nhưng khi cài đặt bản 3.41 (đã xoá theo cách anh hạo chỉ) nhưng chỉ cài được hơn 70,80% là báo không thể cài đăt. em tìm file của ttpop quài không thấy nên đã fotmat máy và thẻ luôn để cài lại nhưng vẫn bó tay:|vẫn lỗi cũ dù em cài cả các bản mới như bản 3.51.

4mat luôn mà ko được thì KJR đây cũng bó tay, cái này nằm ngòi khả năng nè :(

nếu format thẻ nhớ thì format trên máy tính hay là trên điện thoại tốt vậy bạn Kjiro

Mình thì 4mat trên PC xong rồi đưa vào máy làm 1 phát nữa, tổng cộng là 2 lần :)

nhoveai6000

Format bằng lệnh 4 ngón thì em chưa thử , còn fotmat thường thì em thử rôi. nó chỉ rs lại theme và cài đặ trong máy lại thôi còn mấy file em chep vào máy để kiểm tra thì vẫn vậy không bị xoá . chắc em phải đổi thẻ nhớ rồi cài lai chương trình ttpop xem sao .

MinhThang

Manager
Format bằng lệnh 4 ngón thì em chưa thử , còn fotmat thường thì em thử rôi. nó chỉ rs lại theme và cài đặ trong máy lại thôi còn mấy file em chep vào máy để kiểm tra thì vẫn vậy không bị xoá . chắc em phải đổi thẻ nhớ rồi cài lai chương trình ttpop xem sao .

Trời sài máy mà không dám format à. mình format ngày vài lần, Giống như làm vệ sinh máy vậy đó.:|

nhoveai6000

Trời sài máy mà không dám format à. mình format ngày vài lần, Giống như làm vệ sinh máy vậy đó.:|
Thú thật với anh em không rành về mấy vụ fotmat cứng , chứ không phải là không dám fotmat máy . từ lúc không cài lại được cái ttpop em đã rs nó liên tục vừa máy vùa thẻ luôn mà vẫn vây.

MinhThang

Manager
Thú thật với anh em không rành về mấy vụ fotmat cứng , chứ không phải là không dám fotmat máy . từ lúc không cài lại được cái ttpop em đã rs nó liên tục vừa máy vùa thẻ luôn mà vẫn vây.

Bạn copy danh bạ vào Sim, các dữ liệu liên quan thì copy vào PC, sau đó lấy thẻ nhở ra khỏi máy, sạc PIN khoảng 50% là OK, tắt nguồn sau đó bạn dùng lệnh: Bấm phím * + 3 + Gọi + Nút nguồn, giữ im 4 phím này đến khi nào máy khởi động có hình 2 bàn tay thì thả ra và làm theo yêu cầu. Sau đó format luôn thẻ nhớ trên PC rồi bỏ vào ĐT format lại 1 lần nữa, máy của bạn bây giờ ở trạng thái mới xuất xưởng.

Status
Không mở trả lời sau này.