• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

thaolaking

cho mình xin pm từ chối cuộc gọi giống 8800 cho n82 nha.mình ko có thời gian nên ko tìm dc .giúp mình với nha.tk nhiều

ngoctien92

Ai có từ điển Việt Nga & Nga Việt thì cho em link down hoặc tên từ điển với >.< Sai Lingvo copy 7-8 loại từ điển mà chỉ có 2 loại mà cũng ko thể tra đúng nghĩa theo như từ đã viết được :( Ai biết chỉ em với thanks :(

chimsedimua

em cài cái chương trình bảo mật VH,vào nó bảo mở khóa rồi bị out ra,em reset lại máy.khi khởi động thì nó ra chữ nokia rồi màn hình trắng,ko khởi động đc nữa..hay là do cài nhiều f.mềm quá ah...em rút thẻ nhớ ra rồi...vẫn không đc....mấy anh giúp em tý nha....thanks

MinhThang

Manager
em cài cái chương trình bảo mật VH,vào nó bảo mở khóa rồi bị out ra,em reset lại máy.khi khởi động thì nó ra chữ nokia rồi màn hình trắng,ko khởi động đc nữa..hay là do cài nhiều f.mềm quá ah...em rút thẻ nhớ ra rồi...vẫn không đc....mấy anh giúp em tý nha....thanks

Format thôi em thường các pm bảo mật khi cài nó đều vào máy chứ không phải thẻ. Cảnh báo cẩn thận các pm bảo mật mình đã từng bị, khi cài vào là bị format ngay.:-?

chimsedimua

Format thôi em thường các pm bảo mật khi cài nó đều vào máy chứ không phải thẻ. Cảnh báo cẩn thận các pm bảo mật mình đã từng bị, khi cài vào là bị format ngay.:-?

em giữ *+gọi+nguồn+3 mak không fomat đc??có cách nào fomat nữa không ah???

thanhchaulx

tôi có 1 số tin nhắn quan trọng trên phone muốn lưu thành file text để tiện lưu lại trên PC, các bác có soft nào cho việc này ko ? cho tôi xin nhá , thanks rất nhiều

tôi tìm được rồi , may mà tìm được 1 bài giống , thanks bác Hungpdahl đã post , thanks bác Kojiro đã hướng dẫn

Chỉnh sửa cuối:

longntt105

cho em xin cai' ct dấu file với ! em có 1 số ảnh cá nhân em muốn toàn bộ thư mục cá nhân ấy ko hiển thị, khi cần mới hiển thị. sài ct nào thế ! em cảm ơn !

Kojiro

Super V.I.P
cho em xin cai' ct dấu file với ! em có 1 số ảnh cá nhân em muốn toàn bộ thư mục cá nhân ấy ko hiển thị, khi cần mới hiển thị. sài ct nào thế ! em cảm ơn !

Bạn có thể dùng AdvandeDeviceLock để khóa thư mục bằng password :)

Kojiro

Super V.I.P
mấy a cho e hỏi có phần mềm vietmap cho n73 hok??e kiếm toàn cho máy co GPS hok ah..tks..

VietMap hoạt động trên GPS, máy e ko có sao mà dùng :-? Cài vào báo thiếu ngay, kêu bật bluetooth phải ko :p

chimsedimua

Bạn sử dụng máy gì vậy,có máy ko 4mat 4 ngón đc đâu.Mình bây giờ muốn 4mat máy mà không đc này

Posted via Mobile Device

mình dùng n77,fomat 4ngón mà không được,có cách nào nữa không bạn????hay phải mang ra quán...:(

Status
Không mở trả lời sau này.