• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

giadaiminh

Bạn up lên vài file cho mình xem được không?mình chưa thấy icon nào có file là .co :-??
Về phần thay đổi icon thì có nhiều cách,bạn có thể đổi icon bằng cách cài file sis đã đóng gói,chép file .mif hoặc dùng soft rã file six của ứng dụng ra để đổi icon
xí lộn.là file .ico bạn ơi.vậy làm sao hả bạn

TruongHan

Super V.I.P
xí lộn.là file .ico bạn ơi.vậy làm sao hả bạn

Đó là icon của PC :-/ .Icon của Symbian là .svg/svgb,mình chưa thấy có soft nào có thể convert từ .ico thành .svg/svgb :-??.Phần mềm tạo theme của nokia Carbide.ui 3.4 Theme Edition có thể dùng file .icon để tạo theme nhưng mình chưa thử :|

giadaiminh

Bạn up lên vài file cho mình xem được không?mình chưa thấy icon nào có file là .co :-??
Về phần thay đổi icon thì có nhiều cách,bạn có thể đổi icon bằng cách cài file sis đã đóng gói,chép file .mif hoặc dùng soft rã file six của ứng dụng ra để đổi icon
cảm ơn bạn.ah vậy có thể đổi icon bằng cách cài file sis đã đóng gói, chép file .mif. Mấy cái này lấy ở đâu vậy bạn?chỉ mình cách làm cụ thể lun nha

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn bạn.ah vậy có thể đổi icon bằng cách cài file sis đã đóng gói, chép file .mif. Mấy cái này lấy ở đâu vậy bạn?chỉ mình cách làm cụ thể lun nha

Cài kiểu đó thì hơi bị hạn chế ứng dụng, trong diễn đàn cũng đã có up rồi, bạn tìm thử đi.

tux4892

cho mình xin phần mềm handy taskman 2.02 full hoặc key nha.
Imei của mình là 355740023389960
Posted via Mobile Device

azkaban3000

Ko biết trình này nó có tạo folder riêng để lưu hay ko nữa? Nếu ko thì mặc định tin nhắn lưu trong Private\1000484b\Mail2\00001001_S, tìm từng folder trong đó để xóa các tin.

Không phải cái này rồi, e xóa hết mà tin nhắn bình thường cũng kô mất :((

giadaiminh

cho mình xin cái link để down pm gõ tiếng việt trên N78 cái nha,cái nào good nhất hiện giờ đó.sẵn cho link hướng dẫn cách dùng và cài lun nha
thanks very much

MinhThang

Manager
ai có pm nén tệp tin thành file *.rar thì cho mình xin nhé. Thanks!
Posted via Mobile Device

Thì dùng Winrar nén bình thường đó bạn, bạn dùng trên PC hay Mobile, nói rõ đi.

cho mình xin cái link để down pm gõ tiếng việt trên N78 cái nha,cái nào good nhất hiện giờ đó.sẵn cho link hướng dẫn cách dùng và cài lun nha
thanks very much

Chỉ có cái này thôi bạn có dùng không?

sony

Tự dưng mình không kết nối đt vs PC theo kiểu data transfer được, nó cứ báo thẻ nhớ đang được sử dụng mà mình chả chạy ct ngầm nào cả :-??

MinhThang

Manager
Tự dưng mình không kết nối đt vs PC theo kiểu data transfer được, nó cứ báo thẻ nhớ đang được sử dụng mà mình chả chạy ct ngầm nào cả :-??

Bạn có sử dụng Fonts trên thẻ nhớ không vậy?

bariavungtau1

Mình đang sử dụng N82(V20.0.062). Mình cài Vietmap xong, khi chạy thì báo" vui lòng chờ khởi tạo cho lần sử dụng đầu tiên...." xong rùi nó chẳng làm gì cả. Mong các bro giúp dùm. Rất cám ơn.

sony

Tự dưng mình không kết nối đt vs PC theo kiểu data transper được, nó cứ báo thẻ nhớ đang được sử dụng mà mình chả chạy ct ngầm nào cả :-??

Auto

Tự dưng mình không kết nối đt vs PC theo kiểu data transper được, nó cứ báo thẻ nhớ đang được sử dụng mà mình chả chạy ct ngầm nào cả :-??
Nhất định phải có!
Bạn đang cài những pm gì?
Tin nhắn lưu vào đâu?
Posted via Mobile Device

tuyen6ngon

Banned
Ai có Mega python modul pack mới nhất thì cho mình xin link. Mình cài python+scripshell 1.95 rùi nhưng thiếu Mega nên các ứng dụng python ko vào đc. Thanks. Ah tiện thể cho xin pm nén file thành rar thì càng tốt
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mình đang sử dụng N82(V20.0.062). Mình cài Vietmap xong, khi chạy thì báo" vui lòng chờ khởi tạo cho lần sử dụng đầu tiên...." xong rùi nó chẳng làm gì cả. Mong các bro giúp dùm. Rất cám ơn.

Bạn phải kiên nhẫn chờ cho bằng được, lần sau sẽ nhanh thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.