• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

huutuyenpr

em tìm mãi pcsuite 6.82 mà không thấy, bác nào có cho em xin đường dẫn với ạ, em cảm ơn nhiều nhiều

hurryghost

Ko có code ngoài mua đâu, nếu muốn dùng full thì vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=53727

Vẫn ko có soft nhé bạn, bạn dùng SmartMovie converter convert file này ra avi chuẩn của điện thoại rồi xem.

Posted via Mobile Device
Nhà mình không có PC. Thanks..

Posted via Mobile Device
Nhân tiên moi nguoi search và up cho em 1soft giúp download file trên mediafire.com. Thanks các bro nha. Nhà em hok có PC+ngai ra quán net nên nho moi nguoi tìm và up lên cho em down!

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Nhân tiên moi nguoi search và up cho em 1soft giúp download file trên mediafire.com. Thanks các bro nha. Nhà em hok có PC+ngai ra quán net nên nho moi nguoi tìm và up lên cho em down!

Ra quán Net bạn bảo ngại, chắc không ai giúp được bạn quá:-?

vancopvt

các bạn ơi cho mình hỏi cái này : thỉnh thoảng mình thấy ở một số ảnh chụp màn hình có một vài người làm cách nào đó mà để được thanh hiển thị pm ngoài màn hình theo chiều dọc màn hình. Mình tìm hoài không thấy. Các bạn có pm nào giúp mình làm điều đó không. Cám ơn vô cùng
p/s : thanh hiển thị pm mình muốn nói chính là active standby ý.

romano81

Mình đang cần tìm phần mềm bảo mật tin nhắn. Ví dụ khi mình nhắn tin với 1 số điện thoại nhưng không muốn sdt này hiển thị trong mục Nhật ký của điện thoại. Và tin nhắn đến của sdt này cũng không hiện thị ở mục Tin nhắn của máy. Nó chỉ xuất hiện ở phần mềm thôi. chỉ khi vào pm mới đọc đc. thanks mọi người trước.

HotelHoangMinh

Mình đang cần tìm phần mềm bảo mật tin nhắn. Ví dụ khi mình nhắn tin với 1 số điện thoại nhưng không muốn sdt này hiển thị trong mục Nhật ký của điện thoại. Và tin nhắn đến của sdt này cũng không hiện thị ở mục Tin nhắn của máy. Nó chỉ xuất hiện ở phần mềm thôi. chỉ khi vào pm mới đọc đc. thanks mọi người trước.

phần mềm này chưa có chỉ có phần mềm bảo mật tin nhắn theo kiểu bạn phải nhập Password thì mới xem được tin nhắn. Bạn chịu khó search trong diễn đàn nha.

Auto

Cho mình xin pm ucweb 6.6 bản eng nhé!
Thanks nhiều nà :)
Posted via Mobile Device

tidus38

Các anh ới cho e hỏi với,nghĩa là máy e có 1 số cái theme hồi trc em cài vào thì lúc cài nó hỏi là cài vô đâu thì toàn dung lượng lớn nên e toàn chọn cài vô thẻ.thế nhưng sau khi fomat máy xog thì e lắp thẻ vô máy vào phần chọn theme vẫn thấy có những theme ấy và nếu set thì vẫn dùng đc nhưng trong QUàn lý ứng dụng ko có nên e ko xóa đc (vì bây giờ mới thấy có 1 số theme xấu hồi đấy chưa bít j` cài vô :d).Vậy nên có ai bít cách nào xóa đc những theme ây thì chỉ giáo cho em với ạ.ThanK fOr yOu!!!

Kojiro

Super V.I.P
Các anh ới cho e hỏi với,nghĩa là máy e có 1 số cái theme hồi trc em cài vào thì lúc cài nó hỏi là cài vô đâu thì toàn dung lượng lớn nên e toàn chọn cài vô thẻ.thế nhưng sau khi fomat máy xog thì e lắp thẻ vô máy vào phần chọn theme vẫn thấy có những theme ấy và nếu set thì vẫn dùng đc nhưng trong QUàn lý ứng dụng ko có nên e ko xóa đc (vì bây giờ mới thấy có 1 số theme xấu hồi đấy chưa bít j` cài vô :d).Vậy nên có ai bít cách nào xóa đc những theme ây thì chỉ giáo cho em với ạ.ThanK fOr yOu!!!

Máy bạn là máy gì?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn thử cách này xem có được không:
Tìm thư mục Private trên thẻ nhớ tìm tiếp thư mục 10207114 rồi chọn tiếp import, tìm tên các theme cần xóa và delete nó thôi.

Kojiro

Super V.I.P
Máy em N82_V31 đã hack rồi ạ:(

Bạn thử cách này xem có được không:
Tìm thư mục Private trên thẻ nhớ tìm tiếp thư mục 10207114 rồi chọn tiếp import, tìm tên các theme cần xóa và delete nó thôi.

Cách đó dành cho N73 thì đúng còn ko biết N82 thì thế nào :) N82 mình nghĩ nó nằm tại resources/skins, bạn vào đó xóa các folder trong đó là ok :)

tidus38

Cách đó dành cho N73 thì đúng còn ko biết N82 thì thế nào :) N82 mình nghĩ nó nằm tại resources/skins, bạn vào đó xóa các folder trong đó là ok :)

EM làm cách này thì vẫn thấy 1 tá theme trong chỗ theme đó ko thấy j` và ấn vào vẫn đùng dc theme đó.còn làm như cách N73 thì xóa đc mấy cái theme e thấy có tên thôi ko có hết vào thì vẫn thấy nguyên xi

Làm như cách anh letrungbuuphucdhct bảo và xóa hết tất cả thư mục trong đó đi thì sẽ đc còn lại mỗi theme mặc định của máy thôi ạ.hì,thank các anh đã chỉ giáo cho e 1 lần nữa ạ

Status
Không mở trả lời sau này.