• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

chạy trên python nghĩa là như thế nào, mình chưa hiểu?
giải thích cho mình với.

Chài Python là 1 ứng dụng làm nền để chạy các ứng dụng khác,rất cần thiết đấy bạn,để chạy đc các ứng dụng nền Python,bạn phải cài đủ bộ Python.Hiện giờ đã có gói trọn bộ cài trên thẻ rồi,bạn vào đây down nhé: Đây

nguyenkhanh8284

mình đọc thấy bảo phải gỡ các pm liên quan đến python nhưng mình ko biết cái gì thuộc python để gỡ ra bây giờ. làm thế nào để biết chúng đây?

Caominh171

mình đọc thấy bảo phải gỡ các pm liên quan đến python nhưng mình ko biết cái gì thuộc python để gỡ ra bây giờ. làm thế nào để biết chúng đây?

Muốn kiểm tra đã gỡ hết chưa thì bạn cứ cài trọn bộ Python vào,nếu nó báo "Update erro" thì tức vẫn còn,nếu ko báo thì...tận hưởng thành quả thui :))

hanhung87

xin trợ giúp

bạn nào biết pm chat yahoo nào mà có thể chát bằng nick ảo, mách cho mình với. nhiều pm quá test hết thì hơi mệt:((. thx

hanhung87

pm chát yahoo

bạn nào biết pm nào có thể chát nick ảo yahoo mách tớ với, test hết thì mệt quá, chỉ test dc mấy pm nhg đều không có chức năng đó

Caominh171

bạn nào biết pm nào có thể chát nick ảo yahoo mách tớ với, test hết thì mệt quá, chỉ test dc mấy pm nhg đều không có chức năng đó

Hình như vẫn chưa có pm có tính năng này nha bạn :-?

axing

Mình đang sử dụng N95 8G.
Khong biết có phần mềm nào mà tự động lưu lai tất cả tin nhắn đến và đi vào 1 thư mục khác bí mật không ? cho dù hộp thư đến đã xóa tin nhắn đó ?
Các bác nào biết chỉ giùm. thanks

usename

help, cần giúp Gấp, mình cài SmartMovie dùng hết thời gian bây giờ nó đòi mã, ai giúp mình gấp nhé IMEI: 358984017148373 giúp tớ nhanh nhé, thankyou!

alerum

có cái nào chat gần giống như yahoo ở máy tính ko các bạn, bật ứng dụng và login nick chat thôi ( ko login acc trung gian nào đó nữa) và trình duyệt web nhanh nhất hiện giờ là j bạn, cám ơn nhé ^^" - mình dùng E71

Kojiro

Super V.I.P
help, cần giúp Gấp, mình cài SmartMovie dùng hết thời gian bây giờ nó đòi mã, ai giúp mình gấp nhé IMEI: 358984017148373 giúp tớ nhanh nhé, thankyou!

Dùng k3y của bản 4.0, đã có trong 4rum, search nhé!

Caominh171

có cái nào chat gần giống như yahoo ở máy tính ko các bạn, bật ứng dụng và login nick chat thôi ( ko login acc trung gian nào đó nữa) và trình duyệt web nhanh nhất hiện giờ là j bạn, cám ơn nhé ^^" - mình dùng E71

Mình thì dùng yamee để chat,còn lướt web nhanh thì Skyfire hay UCWEB vậy

brightstart

Cho mình hỏi có phần mềm nào chỉnh sửa icon cho các folder trong Menu của S60v3 ko? Ngồi sắp xếp lại các chương trình trên máy, phải tạo thêm mấy folder mới mà nhìn nó cứ vàng khè khó chịu quá!

Caominh171

Cho mình hỏi có phần mềm nào chỉnh sửa icon cho các folder trong Menu của S60v3 ko? Ngồi sắp xếp lại các chương trình trên máy, phải tạo thêm mấy folder mới mà nhìn nó cứ vàng khè khó chịu quá!

Bạn có thể dùng MenuEditor,trên dđ có rồi,bạn chịu khó search nhé :)

kent_fung

Tình hình là mình đang xài con E71, sau một thời gian vọc e nì, đã không biết xoá hết phần dữ liệu PRIVATE trong thẻ nhớ, rốt cuộc là mất hết những phần mền đã cài trong thẻ, sau khi đã cài lại, những pm khác vẫn cài bình thường nhưng pm VItalk không tài nào cài được, khi cài thì báo là đã cài rồi, không thể cài đè lên đựoc. nhưng lai không có ICON và không có trong app manager, giờ tôi muốn xóa để cài lại, những không biết xoá ở đâu, mong các pác giúp đỡ, xin cám ơn

MinhThang

Manager
Tình hình là mình đang xài con E71, sau một thời gian vọc e nì, đã không biết xoá hết phần dữ liệu PRIVATE trong thẻ nhớ, rốt cuộc là mất hết những phần mền đã cài trong thẻ, sau khi đã cài lại, những pm khác vẫn cài bình thường nhưng pm VItalk không tài nào cài được, khi cài thì báo là đã cài rồi, không thể cài đè lên đựoc. nhưng lai không có ICON và không có trong app manager, giờ tôi muốn xóa để cài lại, những không biết xoá ở đâu, mong các pác giúp đỡ, xin cám ơn

Bạn tìm trong các thư mục ở hệ thống của máy, xem có file nào liên quan tới nó thì xóa, nếu không tìm ra một đường nhanh nhất, là Forrmat. Mình trước kia cũng bị cái Theme rất ưng ý, dù có xóa cả thư mục chứa Theme vẫn không cài được, ngoài forrmat.:D

Status
Không mở trả lời sau này.