• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenkhanh8284

Có có link nào hưỡng dẫn chi tiết sử dụng Python không nhỉ? Chỉ cho mình biết với. Cảm ơn trước.

Auto

Các pác cho e xin slick 0.46 nhé!
Thanks ;;)
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Có có link nào hưỡng dẫn chi tiết sử dụng Python không nhỉ? Chỉ cho mình biết với. Cảm ơn trước.

Python thì bạn cứ Down về cài vào máy là ok, pm nào cần nó để chạy nền là có ngay, đâu cần hướng dẫn gì đâu bạn. Bạn cài vào trong máy bản 1.4.4 thì nó đâu có Icon đâu. Tóm lại nó là pm làm nền cho các ứng dụng chạy trên nó, giống như bạn chạy xe phải có đường.:D

leminh1988

hic con N82 của em có lẽ do cài nhiều thứ linh tinh rồi đợt đầu hack đủ kiểu chồng chéo mãi mới hack thành công nên giờ nhiều phần mềm nó chạy ko được, mọi người chạy ngon mà em chạy toàn bị báo là lỗi cập nhật.
giờ em muốn reset máy mà chưa biết cách mong cao thủ chỉ giúp, em ko muốn nâng fw lắm vì thấy cái v20 này có tiếng việt mà sài cũng ko lỗi lắm thì phải.
có vài điều em còn thắc mắc: lúc em mua máy hình như trong máy nó có mấy phần mềm sẵn như: google map, panoman, bản đồ, asiamap,rồi mấy thứ trong file media trong ứng dụng, văn phòng thì có adobe PDF, quick office, Mã vạch, Zip ..... em nghĩ nó là phần mềm đi theo FW của máy hay sao ý nhưng chưa rõ lắm, khi reset bằng tổ hợp phím hay *#(gì gì đó)# mấy phần mềm trên có mất ko. ai hay reset chỉ giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
hic con N82 của em có lẽ do cài nhiều thứ linh tinh rồi đợt đầu hack đủ kiểu chồng chéo mãi mới hack thành công nên giờ nhiều phần mềm nó chạy ko được, mọi người chạy ngon mà em chạy toàn bị báo là lỗi cập nhật.
giờ em muốn reset máy mà chưa biết cách mong cao thủ chỉ giúp, em ko muốn nâng fw lắm vì thấy cái v20 này có tiếng việt mà sài cũng ko lỗi lắm thì phải.
có vài điều em còn thắc mắc: lúc em mua máy hình như trong máy nó có mấy phần mềm sẵn như: google map, panoman, bản đồ, asiamap,rồi mấy thứ trong file media trong ứng dụng, văn phòng thì có adobe PDF, quick office, Mã vạch, Zip ..... em nghĩ nó là phần mềm đi theo FW của máy hay sao ý nhưng chưa rõ lắm, khi reset bằng tổ hợp phím hay *#(gì gì đó)# mấy phần mềm trên có mất ko. ai hay reset chỉ giúp em với

Lời khuyên dành cho bạn là up lên bản 31 rồi tính tiếp nhé :D

tottibaby

Em dùng kon N81-8g
trước khi cài JBakTaskMan Vào Thì chơi game Ngage bình thường
sau đó không hiểu em nghich gì mà bây giờ không vao được Games để chơi game Ngage được nữa Em đã thử xoá chương trình JBakTaskMan nhưng vẫn không đươc.. hizz chẳng nhẽ lai phải 4mat hach lai sao..... kiu em với

Auto

Em dùng kon N81-8g
trước khi cài JBakTaskMan Vào Thì chơi game Ngage bình thường
sau đó không hiểu em nghich gì mà bây giờ không vao được Games để chơi game Ngage được nữa Em đã thử xoá chương trình JBakTaskMan nhưng vẫn không đươc.. hizz chẳng nhẽ lai phải 4mat hach lai sao..... kiu em với
Bị đụng gì đó thôi.
Xóa ngage và cài lại là đâu lại vào đó hà ;)
Posted via Mobile Device

Auto

4mat 1phát xem ổn k rồi hãy up! ;)
Các pm theo máy thì cái mất cái còn :D
Nhưng cài lại 1lát là đầy...ăn thua gì ;;)
4mat bằng 4ngón.
Máy lẫn thẻ nhé!
Thẻ trước, máy sau.
95% là ổn :D
Posted via Mobile Device

nguyenkhanh8284

Mình có cài KAP.8 (*****ed) cho con E71 của mình và thấy nó có ứng đọc luôn tin nhắn khi nhận tin nhưng âm báo của nó quá đơn giả lại ko có rung vì thế đôi khi ko biết là mình có tn, có ai biết cài rung và chuông trong trường hợp này (dùng KAP) ko? Cảm ơn trước.

leminh1988

4mat 4ngón là thế nào anh tháo thẻ 4mat rồi lắp lại 4mat nữa ha
Posted via Mobile Device

Jesse

Em có cài pm Tektronic SRL Advanced Phone Lock lên con E63 hacked của em. đang sử dụng bình thường được khoảng 2 tuần (em chỉ khóa một số ứng dụng (ko nhiều)) ... thì bỗng nhiên lại mất tác dụng mặc dù em đã set các option pm muốn lock lại và reset máy nhiều lần. :(

Bác nào biết giúp dùm em cái nha. Thanks trước ;)

Auto

4mat 4ngón là thế nào anh tháo thẻ 4mat rồi lắp lại 4mat nữa ha
Posted via Mobile Device
1. 4mat thẻ
2. Tắt nguồn!
3. Bấm và giữ chặt trước 3phím 3, gọi, *
4. Bấm và giữ thêm nút nguồn, tổng cộng là đang giữ 4ngón!
Giữ đến khi...mõi tay thì thôi ;;)
Xong!
Posted via Mobile Device

neo1105

1. 4mat thẻ
2. Tắt nguồn!
3. Bấm và giữ chặt trước 3phím 3, gọi, *
4. Bấm và giữ thêm nút nguồn, tổng cộng là đang giữ 4ngón!
Giữ đến khi...mõi tay thì thôi ;;)
Xong!
Posted via Mobile Device

Hướng dẫn thế em nó khó làm:D
Thế này nhé:
Tắt máy đi
ấn và giữ chặt lần lượt 3 nút: "nút *" ; "số 3" ; "gọi"
Ấn nút nguồn cho đến khi nào máy khởi động xong.
-----> ok
Làm thử đi nha.

Badamgiak23

Super V.I.P
Resco News cập nhật tin và chế độ lọc tin thông minh và nhạy bén hơn Handy RSS nhưng cái Font chữ nó làm chán quá, để chế độ Large rồi mà vẫn phải căng mắt ra đọc.

romano81

Dạo này có bác nào dùng aED-DLoader 4.6 down được từ Megaupload không? Trước mình thấy còn down được nhưng chẳng hiểu sao bây giờ toàn báo lỗi link. Không down được gì cả, kể cả Mediafire cũng vậy. Mình chỉ down được từ mỗi Rapid mà thôi. Chán quá. Có ai bị như mình không

genetic147

Ghi âm tuyệt vời trên E71

Xin chào các bạn!
Mình đang dung điện thoại Nokia E71, công việc rất cần đến ghi âm các cuộc gọi. mình đã dùng nhiều phần mềm để ghi âm nhưng đều thấy bất tiện ở chỗ có tiếng "beep" khi ghi âm.
Mình đã tim được phần mềm ghi âm không có tiếng "Beep" là IVCM phiên bản 2.31 khi cài vào máy thì chạy tốt nhưng không crack được nên chỉ dùng bản dùng thử. Mình down về rõ ràng có cả file c-rack mà không cài được "c-rack.sis"- vào máy, không hiểu là vì cái gì.
bạn nào có c-rack cho phần mềm này để sử dụng được lâu xin chỉ dùm mình với.

cảm ơn các bạn đã đọc tin
mail của mình là: genetic147@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:

ngquangbien

Xin chào các bạn!
Mình đang dung điện thoại Nokia E71, công việc rất cần đến ghi âm các cuộc gọi. mình đã dùng nhiều phần mềm để ghi âm nhưng đều thấy bất tiện ở chỗ có tiếng "beep" khi ghi âm.
Mình đã tim được phần mềm ghi âm không có tiếng "Beep" là IVCM phiên bản 2.31 khi cài vào máy thì chạy tốt nhưng không crack được nên chỉ dùng bản dùng thử. Mình down về rõ ràng có cả file c-rack mà không cài được "c-rack.sis"- vào máy, không hiểu là vì cái gì.
bạn nào có c-rack cho phần mềm này để sử dụng được lâu xin chỉ dùm mình với.

cảm ơn các bạn đã đọc tin
mail của mình là: genetic147@gmail.com
Bạn qua dây mà down về nè,ko có tiếng beep, và đã được việt hóa bởi vip troty.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=14
hoặc đây nữa http://pdaviet.net/showthread.php?t=46319

Status
Không mở trả lời sau này.