• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Có pm nào để backlight always ON không nhỉ , dùng Google Maps mà hơi tí nó tắt đèn :-s

Bạn cũng có thể dùng SmartLight v1.6. Bản này hay ở chỗ khi bạn out ra màn hình chờ, đèn màn hình sẽ tự tắt cho đỡ hao pin :)
Chúc zui!!

calvinklein87

PM nao bjio la luot wen nhanh va pro nhat ??PM nao ma upload dowload xem pim nghe nhac ok...va toc do luot web nhanh do em dang sai n95-1g cho em xin nha....

may em da hack nhung loay hoay up fw mai hok dc van dung fwv21.0.016 chan thiet...ko bit up len co j moi ko ha ??? khi khoi dong may em thay ram o D 27.0/27.0 mb thui sao it vay n95 toi 128mb ma ????
nghe noi fw31 cua n95 1g chay cham va camera chup hinh xau lam ha ???
bac nao co cach up ok nhat chi em voi e lam theo cach tren dd mai ko dc ...
pm:duongtiensanjose
0937.18.18.21
chan thanh cam on
ps: ko hiu vi sao ko danh dau dc..se sua lai sau

longdi3000

các bác có pm dùng điện thoại làm webcam cho e xin,e đang xài con n73ah (cho e bản hướng dẫn cụ thể thì càng tốt,e dốt tiếng Anh lắm lắm) thanks các bác nhìu

sony

Không hiểu nghịch cái gì bây giờ mỗi lần restart device mình lại thấy báo installing 1 soft nào đó nhưng không được vì nó báo là không thể hoàn thành trên thẻ, vào app. manager tiếp tục mà mình chả nhớ là cài soft gì nữa

Kojiro

Super V.I.P
Không hiểu nghịch cái gì bây giờ mỗi lần restart device mình lại thấy báo installing 1 soft nào đó nhưng không được vì nó báo là không thể hoàn thành trên thẻ, vào app. manager tiếp tục mà mình chả nhớ là cài soft gì nữa

Bạn vào E:\Private\10202dce xóa hết các file sis trong đó đi là ok.

các bác có pm dùng điện thoại làm webcam cho e xin,e đang xài con n73ah (cho e bản hướng dẫn cụ thể thì càng tốt,e dốt tiếng Anh lắm lắm) thanks các bác nhìu

Bạn nghiên cứu bài này thử: http://pdaviet.net/showthread.php?t=29041

sony

Mình del hết file sis đã hết bệnh nhưng ở trong menu vẫn còn icon của app này mà không del được

my.php
[/URL][/IMG]

Có soft nào dùng để lưu cấu trúc folder ở menu không nhỉ, mỗi lần format sắp xếp lại cũng mệt :p

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Có soft nào dùng để lưu cấu trúc folder ở menu không nhỉ, mỗi lần format sắp xếp lại cũng mệt :p

Ý kiến này hay nè :) Có để ý 1 file mà ko biết sao, hôm nào rảnh mình test cho :p

sony

Mình nhớ ngày xưa dùng N7610 có soft này ^^! mỗi lần format tiện lắm :D

Chưa ai giải đáp dùm mình del cái icon Games kia kiểu gì :|

neo1105

Mình nhớ ngày xưa dùng N7610 có soft này ^^! mỗi lần format tiện lắm :D

Theo mình biết thì hiện vẫn chưa có cách nào :|

vinhphuc3011

Cho mình hỏi sao khi cài phần mềm thay đổi hình khi khởi động ấy thì cài đặt không được.. mÁy báo lỗi là phần mềm đã có hay đại loại là như thế... Em xài N 5320 v4.13

Kojiro

Super V.I.P

Ko có cách nào xóa đâu, muốn đẹp cho cái icon đó thì cài Ngage vào là đẹp ngay, ko chơi cũng được mà :)

Cho mình hỏi sao khi cài phần mềm thay đổi hình khi khởi động ấy thì cài đặt không được.. mÁy báo lỗi là phần mềm đã có hay đại loại là như thế... Em xài N 5320 v4.13

CHo biết báo lỗi chính xác cho anh em dễ xử lí nha bạn.

sony

Dùng Yamee để chat YM có 1 số hạn chế như không send file được, người ta gửi link nào đó cho mình thì chẳng biết vào kiểu gì, có phần mềm nào chat YM ngon lành hơn không nhỉ

die_for_love_vn

Dùng Yamee để chat YM có 1 số hạn chế như không send file được, người ta gửi link nào đó cho mình thì chẳng biết vào kiểu gì, có phần mềm nào chat YM ngon lành hơn không nhỉ

Bạn dùng slick đi! cái này chỉ thiếu mỗi không xem được webcam thui. N:);)hận và gửi file thì ok.

gatrongrung

Cần phần mềm tự động sao lưu tin nhắn trên Nokia E71

Tôi có tìm trong diễn đàn chỉ có những phần mềm hỗ trợ tin nhắn, mà tôi lại đang rất cần một phần mềm để tự động sao tin nhắn trên máy Nokia E71. Mong các bạn chỉ giúp. Xin cám ơn.

MinhThang

Manager
Tôi có tìm trong diễn đàn chỉ có những phần mềm hỗ trợ tin nhắn, mà tôi lại đang rất cần một phần mềm để tự động sao tin nhắn trên máy Nokia E71. Mong các bạn chỉ giúp. Xin cám ơn.

Bạn vào Topic cập nhật Cuộc gọi và tin nhắn, có đó bạn nhưng máy bạn chạy không thì mình không biết.

ruoixanh

Bạn nào có phần mềm sạc điện thoại qua cổng USB của điện thoại N81 cho mình xin với. nhiều khi quên sạc điện thoại bực hết cả mình
Giúp mình nhé

MinhThang

Manager
Bạn nào có phần mềm sạc điện thoại qua cổng USB của điện thoại N81 cho mình xin với. nhiều khi quên sạc điện thoại bực hết cả mình
Giúp mình nhé

Phần mềm này mới nghe bạn nói lần đầu đây?:-?

sony

Có soft xem clip trên youtube nào mà có cả chức năng download luôn không nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.