• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
các bác giúp em với...em đã cài được phần mêm chống trộm alertme và don'ttough nhưng hok chạy được bấm vào nó cứ trơ ra chẳng chạy được bấm vào nó cứ trở về màn hình menu làm đủ mọi cách mà mọi người bảo nhưng vẫn tình trạng đó...làm ơn giúp em với
em dùng N81-8GB fw v11 và đã hack

Bạn phải cài python mới chạy được các ứng dụng đó.

kamikaze16

ansilangthang

mình cần phần mềm giả định cuộc gọi và tin nhắn search mà ko thấy !!!

// phần mềm các bác đang sử dụng có thỉnh thoảng bị hư ? cái x-plore đang dùng ko biết vì sao nhấn vào biểu tượng thì nháy cái rồi thôi và ko vào chương trình dc !?

MinhThang

Manager
mình cần phần mềm giả định cuộc gọi và tin nhắn search mà ko thấy !!!

// phần mềm các bác đang sử dụng có thỉnh thoảng bị hư ? cái x-plore đang dùng ko biết vì sao nhấn vào biểu tượng thì nháy cái rồi thôi và ko vào chương trình dc !?

Tất cả thứ bạn cần và thắc mắc, đều có trên Forum, chỉ cần chịu khó tìm đọc thì sẽ hiểu và biết. Giả lập cuộc gọi và tin nhắn bản VH nằm trong chữ ký của mình đấy.

ansilangthang

Tất cả thứ bạn cần và thắc mắc, đều có trên Forum, chỉ cần chịu khó tìm đọc thì sẽ hiểu và biết. Giả lập cuộc gọi và tin nhắn bản VH nằm trong chữ ký của mình đấy.

bác đã chỉ rồi thì chỉ cho chót luôn đi ,tui cám ơn . Một rừng soft vậy biết cái nào trời :-/

zalman

Có phần mềm nào xoay màn hình tự động cho N81 2GB ko vậy mấy bro, cho mình xin nha.
có k*y thì cho mình xin lun nha
imei : 356994019599590
thanks nhìu nhìu.

ngochoang_ht87

Có ai có chương trình tạo logo mạng cho 3250 k nhỉ? Share cho mình với!
Jống như phần mềm OPman của N70 ấy!
Thankx!

phamtuantb

cho mình hỏi tí phần mềm ucwep nó bị xung đôt với những pm nào hôm trươc mình cài nhiều pm nên bây giờ ucwep nó chạy không bình thường mở các trang web ra nó đều chỉ có một nễn xanh và chữ rất to.

Status
Không mở trả lời sau này.