• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

vnpt1706

Chào cả nhà ! Cho e hỏi có pm nào dùng để quản lý ánh sáng cho các ứng dụng không ah ? Nghiã là pm nào mà mình ko cần dùng nhiều ánh sáng thì làm cho đèn màn hình kém sáng đi chẳng hạn . Thanks trước !

Ko có Pm nào thông mình vậy đâu em :) Chỉ có các Pm bật đèn màn hình liên tục hoặc điều chỉnh độ sáng trong mọi thời điểm chứ ko tự chỉnh được.

Đa số các dòng máy thông minh sao này có bộ phận cảm biến ánh sáng rất tốt ,bàn phím sẽ không sáng khi ta nhìn rỏ ,sẽ sáng khi di chuyển vào tối .Màn hình cũng có chế độ cảm biến thích hợp

giadaiminh

các bác có thể giải thích rõ dùm e mấy cái vụ cần phải hack hay sign gì đó đi nha?e còn mù tịt quá.mới sắm đc con n78 nhưng mua lại nên có sẵn hết rùi.ko đc mày mò nên ko hiểu nhiều lắm.ah còn vụ file six rùi sixs là sao?thanks các bác trước

legenH

Các bác cho em hỏi có pm nào hỗ trợ ghi âm cuộc gọi tự động cho N95 8G k?Nghĩa là khi có bất kì cuộc gọi đi hay đến nào đó, chỉ cần mình alo là nó tự động ghi âm lại k cần hỏi. N95 8G của e có sẵn pm ghi âm nhưng mỗi lần có cuộc gọi là nó đều hỏi yes or no, k trượt nắp lên thì bấm yes rồi bấm OK thì mình nghe và pm nó ghi âm lại, còn khi trượt nắp lên thì nghe luôn trong khi nó vẫn hỏi mình yes or no..:( .Vì công việc e luôn cần ghi âm nên mỗi lần mình đang đi ngoài đường có cuộc gọi mà trượt máy nghe cho nhanh thì k ghi âm được, còn k trượt thì phải bấm lung tung mới ghi âm thì mất thời gian quá. E có tìm trong phần ứng dụng thấy vài cái nhưng k biết cái nào thích hợp, e lại gà trong vấn đề này nên mong có bác nào pro giúp em cái, thanks các bác nhiều;)

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi có pm nào hỗ trợ ghi âm cuộc gọi tự động cho N95 8G k?Nghĩa là khi có bất kì cuộc gọi đi hay đến nào đó, chỉ cần mình alo là nó tự động ghi âm lại k cần hỏi. N95 8G của e có sẵn pm ghi âm nhưng mỗi lần có cuộc gọi là nó đều hỏi yes or no, k trượt nắp lên thì bấm yes rồi bấm OK thì mình nghe và pm nó ghi âm lại, còn khi trượt nắp lên thì nghe luôn trong khi nó vẫn hỏi mình yes or no..:( .Vì công việc e luôn cần ghi âm nên mỗi lần mình đang đi ngoài đường có cuộc gọi mà trượt máy nghe cho nhanh thì k ghi âm được, còn k trượt thì phải bấm lung tung mới ghi âm thì mất thời gian quá. E có tìm trong phần ứng dụng thấy vài cái nhưng k biết cái nào thích hợp, e lại gà trong vấn đề này nên mong có bác nào pro giúp em cái, thanks các bác nhiều;)

Bạn đã dùng Pm gì? Nói cho anh em biết khỏi bị trùng :)

legenH

Em chưa cài cái nào cả, chỉ có 1 cái mua máy có sẵn là em đã nói ở trên đó,còn mấy cái tìm trên này thì k bít đc k nên k có down về cài:p

q630666

Em chưa cài cái nào cả, chỉ có 1 cái mua máy có sẵn là em đã nói ở trên đó,còn mấy cái tìm trên này thì k bít đc k nên k có down về cài:p

Ban vào Đây dow.Đây là phần mềm Psiloc.Xelnex.Lite.v1.02 đã việt hóa luôn đó.Phần mềm này có đủ chức năng bạn cần.Nghe phát là nó ghi âm luôn.

quyhutmau

Có ứng dụng Lắc tay chuyển nhạc cho 6110 không mấy anh cho em xin với ! Chứ em tải bản xzymusix đó rùi cài vào nhưng xài không được :? PS :đã cài đầy đủ theo hướng dẫn !! EM mong được các anh reply !!Thanks

MinhThang

Manager
Có ứng dụng Lắc tay chuyển nhạc cho 6110 không mấy anh cho em xin với ! Chứ em tải bản xzymusix đó rùi cài vào nhưng xài không được :? PS :đã cài đầy đủ theo hướng dẫn !! EM mong được các anh reply !!Thanks

6110 không có pm nào lắc tay chuyển nhạc đâu bạn, vì nó không hỗ trợ chức năng này.

linhanh84

tớ cần chương trình restart lại máy N82 có ai có ko ạ? đã crack thì càng tốt ạ.

vosathanh

"""SymbianOnCall Manager.v5.10.S60v3 SymbianOS9.x Unsigned
Trình quản lý cuộc gọi, tin nhắn mạnh mẽ, nhiều bạn thích cái này hơn ACM vì chức năng phong phú và mạnh mẽ của nó.""" (by kojiro)

Xin mod cho cái link down với. Trình quản lý danh bạ và cuộc gọi mặc định của N95 8G ẹ quá. Nhân tiện Mod kojiro có phần mếm quản lý danh bạ và cuộc gọi nào hay (có thể hiện cả tên lẫn số ) thì cho xin luôn nhé . Đòi hỏi nhiều quá :p . Cảm ơn Mod nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
"""SymbianOnCall Manager.v5.10.S60v3 SymbianOS9.x Unsigned
Trình quản lý cuộc gọi, tin nhắn mạnh mẽ, nhiều bạn thích cái này hơn ACM vì chức năng phong phú và mạnh mẽ của nó.""" (by kojiro)

Xin mod cho cái link down với. Trình quản lý danh bạ và cuộc gọi mặc định của N95 8G ẹ quá. Nhân tiện Mod kojiro có phần mếm quản lý danh bạ và cuộc gọi nào hay (có thể hiện cả tên lẫn số ) thì cho xin luôn nhé . Đòi hỏi nhiều quá :p . Cảm ơn Mod nhiều.

Pm đó mình up sau khi test bị lỗi rồi bạn à, bạn tìm Pm đó mà bản cũ hơn mà dùng nhé :) Mình ko có Pm quản lý như bạn nói, bạn thông cảm :)

quyhutmau

6110 không có pm nào lắc tay chuyển nhạc đâu bạn, vì nó không hỗ trợ chức năng này.
Thế có phần mềm nào miễn là lắc tay cho 6110 ko anh !!!

heo_bk

Cần giúp đỡ về phần mềm này

Các bạn có ai bít cách sử dụng phần mêm V - THEME 3rd v1.6 không.Cách tim code của pm này như thế nào.Imel của máy mình là 35195030033692,bạn nào có thể giúp mình được không.Thank nhìu.:D

Status
Không mở trả lời sau này.