• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Mình đã thử các PM báo thức VH rồi nhưng khi tắt máy thì không báo thức được. Còn chức năng hẹn giờ của máy thì rất bất tiện, ngày nào mình cũng phải đặt lại vì không mặc định được hàng ngày.

Chịu thôi bạn à, chỉ có mặc định mới có chức năng đó.:|

cupidbaby

Question Cho mình hỏi về vấn đề xem phim trên điện thoại?

Cho mình hỏi xem video trên điện thoại(N77) thì chạy định dạng gì thì nét nhất mà chạy mượt ko giật, nên dùng pm gì để xem thì nét và dùng pm gì để convert thì tốt?
Giữa file mp4 và avi cái nào chất lượng cao hơn, chạy mượt hơn?Nên dùng cái nào?
THANK ALL!!!

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi xem video trên điện thoại(N77) thì chạy định dạng gì thì nét nhất mà chạy mượt ko giật, nên dùng pm gì để xem thì nét và dùng pm gì để convert thì tốt?
Giữa file mp4 và avi cái nào chất lượng cao hơn, chạy mượt hơn?Nên dùng cái nào?
THANK ALL!!!

Lúc trước mình có sài qua N77 mình dùng PM xem phim Divx chạy bằng *avi. Ngày nay bạn có thể dùng CoreCodec.CorePlayer và cũng *avi xem rất mượt.

cupidbaby

Lúc trước mình có sài qua N77 mình dùng PM xem phim Divx chạy bằng *avi. Ngày nay bạn có thể dùng CoreCodec.CorePlayer và cũng *avi xem rất mượt.

Bác convert sang avi bằng pm gì thế?Em dùng cái sm converter để convert , đem xem trên core thì toàn bị hình với tiềng không khớp nhau thôi.:|

cupidbaby

Ai có sm 3.40+3.41(original) và sm converter 3.40(or3.41) không?

Ai có các pm trên cho mình xin nhé?Tại sm tuy có đến 4.15 rồi nhưng tớ thấy bản này xài vẫn ổn định nhất.Tìm hoài không thấy:(
THANK ALL!!

l0v3tu4n79

Giúp mình với!

hồi trước mình cài TMAdict dùng nhưng sau đó lỡ tay xóa mất file ảnh đi,giờ nó gặp lỗi.Bây giờ remove rồi cài lại mà ko được,toàn báo "unable to install",các tiền bối giúp với!!!!!!!!!!!!!:((
mình cần cài cái này gấp!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phiền bạn up lên diễn đàn được không?Máy mình khong làm sao mà down được từ 4share:(.Many thank to you!!!

Mình mới check link thấy down ổn lắm mà. Nếu có sẵn link thì down trực tiếp luôn cho khỏe.

khamnguyen

các bạn cho mình hỏi chút nhé.mình đang xài E71
Trong máy E71 có PM Advanced_Call_Manager(chận cuộc gọi)mình thấy có chức năng này rất hay.là chức năng trả lời tự động.nhưng khi mình tự ghi âm thì trả lời thì dc.còn mình muốn bỏ những file mình tìm trên mạng có sẵn đuôi(amr)thì mình bỏ vào đau.trước đay mình xài N70 thì mình dùng ok,nhưng khi đổi wa e này thì ko bt làm sao.nhờ cao thủ chỉ giúp e.thanks nhiều
(máy mình đã hackphone rồi)

MinhThang

Manager
các bạn cho mình hỏi chút nhé.mình đang xài E71
Trong máy E71 có PM Advanced_Call_Manager(chận cuộc gọi)mình thấy có chức năng này rất hay.là chức năng trả lời tự động.nhưng khi mình tự ghi âm thì trả lời thì dc.còn mình muốn bỏ những file mình tìm trên mạng có sẵn đuôi(amr)thì mình bỏ vào đau.trước đay mình xài N70 thì mình dùng ok,nhưng khi đổi wa e này thì ko bt làm sao.nhờ cao thủ chỉ giúp e.thanks nhiều
(máy mình đã hackphone rồi)

Chịu khó tìm trong C/Private đó bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cả nhà ơi, giúp em sign mấy cái soft này với :(
Vô cùng cám ơn các bác ạ

Bạn file qua box xin file CER của anh em nhóm SYMVIET theo IMEI của máy bạn. Sau đó làm theo hướng dẫn của MOD Kojiro.
Nếu thấy khó thì xin file CER xong up lên mình SIGN giùm cho.
Không có file CER thì botay.com rồi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chịu khó tìm trong chữ ký của mình đây toàn là bản Việt hóa, dễ sử dụng.

Anh MINHTHANG có biết soft nào giúp mở đèn FLASH của E71 làm đèn pin mà có độ sáng tương đương khi nhấn phím space của E 63 k?
Em đã test NICELIGHT, SPOT ON rồi cũng bật flash được nhưng tối thui, chỉ phát khoảng 1/2 công suất đèn hà. Không sáng như E 63.
CHO EM CÁM ƠN TRƯỚC.

mylove12345

em đang dùng một con N95_3 NAM. RM 160 . hàng sách tay , em đã up lên v20.02.011 mới nhất rồi nhưng không có tiếng việt . bác nào có thể giúp em hay có bản V mới có tiếng việt thì up lên hộ em với . em đã tìm hết rồi chỉ có v20.02.011 mà toàn tiếng nước ngoài thôi . thank các bác trước .=D>

mong bác nào giúp em cái này với ạ .:-??

Status
Không mở trả lời sau này.