• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

kiendh

Thanks anh Kojiro và anh blue dragon nhé,em đã update được firm ware mới nhất,nhưng sao thấy truy cập ứng dụng hình như chậm hơn so với trước.:D
Cho em hỏi thêm là sao em cài phần mềm xplore vào máy thì máy báo là:không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu,có phần mềm lại thông báo:không thể cài đăt phần mềm được bảo vệ từ nhà cung cấp.Vậy là bị làm sao ạ.??? :D
À,cho em hỏi thêm tí nữa là sao máy em không nghe nhạc mà cái biếu tượng hình tròn(cho biết phần mềm đang hoạt động) vẫn có,làm sao để tắt ạ,vì em nghe nói nếu sử dụng nhiều chức năng cùng 1 lúc sẽ rất dễ hư pin ạ.:D.Mà có phần mềm nào hẹn giờ nghe nhạc không ạ(Vd:mình muốn nghe nhạc 30 phút thì sau 30 phút nó sẽ tự động tắt trình nghe nhạc ạ,vì trước đây em dùng máy SE g900 thì trong trình nghe nhạc của máy có tích hợp sẵn chức năng này nên rất tiện ạ).Làm phiền mấy anh hơi nhiều,có gì thông cảm cho em nhé...:D

Chỉnh sửa cuối:

anhtien

Thanks anh Kojiro và anh blue dragon nhé,em đã update được firm ware mới nhất,nhưng sao thấy truy cập ứng dụng hình như chậm hơn so với trước.:D
Cho em hỏi thêm là sao em cài phần mềm xplore vào máy thì máy báo là:không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu,có lúc lại thông báo:không thể cài đăt phần mềm được bảo vệ từ nhà cung cấp.Vậy là bị làm sao ạ.??? :D

Phải Sign ứng dụng đó mới cài được bạn àh. Còn không thì phải hack phone của bạn để cài.

MinhThang

Manager
Cho em hỏi thêm là sao em cài phần mềm xplore vào máy thì máy báo là:không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu,có lúc lại thông báo:không thể cài đăt phần mềm được bảo vệ từ nhà cung cấp.Vậy là bị làm sao ạ.??? :D

X-Plore thì bạn cài bản nào? tìm bản khác cài thử xem vì nó đa phần không cần Sign vẫn cài được, trừ mấy bản Mod lại thôi.

trung0508

em dang xài 1 em N73 nhung hack phone mãi ko dc.pác nào có thể giúp em dc ko,hứong dẫn chi tiết jum e nha các bác,thanks các bác nhìu

tux4892

cho mình xin phần mềm cho 5320XM để khi nhận tin nhắn thì tin nhảy ra giữa màn hình luôn

kiendh

Có ai chỉ cho em cách thoát hoàn toàn Music Player với ,máy em dùng Tiếng Việt ạ... :D
Các phần mềm mình đã cài vào máy thì thường nằm ở thư mục nào ạ....???
X-Plore thì bạn cài bản nào? tìm bản khác cài thử xem vì nó đa phần không cần Sign vẫn cài được, trừ mấy bản Mod lại thôi.

Em cài bản xplore bản Việt hóa bên topic soft Việt hóa ạ...:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có ai chỉ cho em cách thoát hoàn toàn Music Player với ,máy em dùng Tiếng Việt ạ... :D
Các phần mềm mình đã cài vào máy thì thường nằm ở thư mục nào ạ....???

Em cài bản xplore bản Việt hóa bên topic soft Việt hóa ạ...:D

Bản Việt hóa thì đã MOD lại nên phải SIGN trước khi cài bạn nhé!
các soft cài đặt thương nằm ở thư mục Ứng dụng.
Theo như mình biết,ở một số dòng máy không thể thoát được music player mà nó luôn chạy ngầm như màn hình chủ.

kiendh

Cho em hỏi có phần mềm nào xoay ngang màn hình giống như iphone không.Em đang dùng N81 8gb.
Bản Việt hóa thì đã MOD lại nên phải SIGN trước khi cài bạn nhé!
các soft cài đặt thương nằm ở thư mục Ứng dụng.
Theo như mình biết,ở một số dòng máy không thể thoát được music player mà nó luôn chạy ngầm như màn hình chủ.

Anh hướng dẫn em cách SIGN với ạ...:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho em hỏi có phần mềm nào xoay ngang màn hình giống như iphone không.Em đang dùng N81 8gb.

Anh hướng dẫn em cách SIGN với ạ...:D

Muốn SIGN thì đầu tiên phải có file CER bạn à! File CER thì nên nhờ nhóm SYMVIET lấy cho nhanh vì mình tự lấy phải đang ký phức tạp lắm.
SAu khi có file CER thì vào đây có bài hướng dẫn cách SIGN rất công phu của MOD Kojiro có hình ảnh minh họa rất dễ làm
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50415

huynhkyphu

Bộ gõ tiếng Việt cho S60v3 ???

:((Mình dùng N73 Me, nhưng ko tài nào đánh đc tiếng việt. mong các pác giúp đỡ

MinhThang

Manager
:((Mình dùng N73 Me, nhưng ko tài nào đánh đc tiếng việt. mong các pác giúp đỡ

N73 thì không có gõ được tiếng Việt có dấu đâu bạn à, nếu muốn có dấu chỉ dùng Copy pats qua pm VNTex thôi.

bluedragon0307

Dùng pm VN-text viết tin nhắn chẳng hạn đây là pm giúp bạn viết chữ có dấu, sau đó dùng chức năng Copy và dán vào tin nhắn để gởi đi.

Cái VN text vẫn còn lỗi khi gõ Telex đúng ko anh? Em nhớ hồi trc thử mấy PM rồi mà vẫn thấy lỗi nên bỏ luôn ko dùng nữa

kiendh

Không có phần mềm nào xoay ngang màn hình giống iphone hết à mấy anh??? Em đang dùng N81 8gb...???

noname235

giup minh voi cac pro oi !!!!

mình vừa đổi dt cho ông anh lấy cái 6110. down nhiều rồi cũng ở nhiều nguồn rồi mà không sao cài được. VD: powerlock với FExplore thì báo không hỗ trợ, smartmovie thì hết chứng chỉ,... Ai biết chỉ mình dùm với !!!

MinhThang

Manager
mình vừa đổi dt cho ông anh lấy cái 6110. down nhiều rồi cũng ở nhiều nguồn rồi mà không sao cài được. VD: powerlock với FExplore thì báo không hỗ trợ, smartmovie thì hết chứng chỉ,... Ai biết chỉ mình dùm với !!!

Bạn phải Hack đi mới cài ứng dụng được bạn à, có nhiều Topic hướng dẫn cách Hack cho các đời máy rồi đấy, bạn tham khảo và thực hành nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.