• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

haopro

mấy pác bro ơi . mình muốn xin các pác cho mình cái phần mềm dùng đèn flas làm đèn pin nhé . thank các pác trước lun nè

BuuPhucCT

Well-Known Member
mấy pác bro ơi . mình muốn xin các pác cho mình cái phần mềm dùng đèn flas làm đèn pin nhé . thank các pác trước lun nè

Có một số soft có chức năng đó là nicelight, Ntorch lite, spot on... nhưng những soft này chỉ use đươc trên một số máy có Flash LED còn nhưng máy xài Flash Xenon thì không xài được. Bạn dùng tính năng search tìm thử chắc là có đó.

haopro

Có một số soft có chức năng đó là nicelight, Ntorch lite, spot on... nhưng những soft này chỉ use đươc trên một số máy có Flash LED còn nhưng máy xài Flash Xenon thì không xài được. Bạn dùng tính năng search tìm thử chắc là có đó.

uhm . anh nói đúng đấy , em test thử rất nhiều phần mềm rồi nhưng ko có cái này bật dc cái đèn flash của con 6120 hết potay lun . Sao N72 nó bật dc cái đèn flash vậy ta

MinhThang

Manager
uhm . anh nói đúng đấy , em test thử rất nhiều phần mềm rồi nhưng ko có cái này bật dc cái đèn flash của con 6120 hết potay lun . Sao N72 nó bật dc cái đèn flash vậy ta

Flash LED và Flash Xenon hai cái này khác nhau.

thanhlongnd

cho mình hỏi là mình dùng máy E63, dùng SuperScreens soft, mình đặt phím chụp hình là Shift + * . Vậy mà bấm chụp tìm hình mãi ko thấy đâu, hình như nó chưa chụp đc ý, các bạn chỉ giùm mình nha ? Mình đã để chạy ẩn pm.

MinhThang

Manager
cho mình hỏi là mình dùng máy E63, dùng SuperScreens soft, mình đặt phím chụp hình là Shift + * . Vậy mà bấm chụp tìm hình mãi ko thấy đâu, hình như nó chưa chụp đc ý, các bạn chỉ giùm mình nha ? Mình đã để chạy ẩn pm.

Bạn có thể chọn 1 phím C chẳng hạn để dễ chụp hơn, bạn mở chuơng trình lên sau đó chọn Bach và cứ thế là chụp được rồi.

Auto

C:\data\Images\Superscreenshot
Or E:\Images\Superscreenshot
Posted via Mobile Device

haopro

Bạn có thể chọn 1 phím C chẳng hạn để dễ chụp hơn, bạn mở chuơng trình lên sau đó chọn Bach và cứ thế là chụp được rồi.

C:\data\Images\Superscreenshot
Or E:\Images\Superscreenshot
Posted via Mobile Device

Sau khi bấm nút Shift + * mà nó nổi lên dòng chữ Superscreenshot.jpg đã dc lưu thì bạn theo hướng dẫn của auto
Sau khi bấm nút Shift + * mà nó ko nổi lên dòng chữ Superscreenshot.jpg đã dc lưu thì bạn theo hướng dẫn của anh MingThang là cài đặt = phím C cho dễ sử dụng ( nhưng khi viết tin nhắn lở sai mà nhắn nút xóa thì ...... tự hiểu )

thanhlongnd

thanks cả nhà, phải để phím xóa ( C ) nó mới thực hiện. Các phím khác ko ăn thua ^_~

Nhưng nó để trong E/Images/superscreenshost nên cái img Exchange nó cứ loat cả hình chụp. Có remove đc thư mục Superscreenshost ra chỗ khác đc ko các bạn ?

Chỉnh sửa cuối:

haopro

thanks cả nhà, phải để phím xóa ( C ) nó mới thực hiện. Các phím khác ko ăn thua ^_~

Nhưng nó để trong E/Images/superscreenshost nên cái img Exchange nó cứ loat cả hình chụp. Có remove đc thư mục Superscreenshost ra chỗ khác đc ko các bạn ?

ko bạn ah , mac định của ứng dụng là như vậy rồi chỉ thay đổi dc từ c > e , or , e > c :-?

MinhThang

Manager

Chụp hình này mục đích là để bạn úp hình ảnh của pm lên DD, vì vậy khi chụp xong thì bạn vào pm để thoát nó ra, sử dụng phím C bình thường, các hình chụp xong thì move nó ra PC chứ bạn để làm gì mà cho nó load.:D

manfjshjng

bác nào có phần mêm quản lý tài chính, kiểu như ghi chép lại những chi tiêu hàng ngày để cuối tháng mình biết mình tiêu hết bao nhiêu ko?

manfjshjng

chính nó luôn, thanks bạn nhiều, nhưng cái phần mềm này chưa có xxx đi kèm, nó chỉ cho dùng có 10 ngày, bạn có xxx của nó ko gửi mình với. thanks so much

MinhThang

Manager
chính nó luôn, thanks bạn nhiều, nhưng cái phần mềm này chưa có xxx đi kèm, nó chỉ cho dùng có 10 ngày, bạn có xxx của nó ko gửi mình với. thanks so much

Mình không dùng nó nên không biết như thế nào bạn cứ reg cho nó 12345 hay 00000 gì đó xem có được không nhe.:D

Status
Không mở trả lời sau này.