• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Anh em cho tớ hỏi chút.
Máy N82 của tớ Firm 31 đã có sẵn FlashLite rồi và tớ cài Emtube để xem video trực tuyến thì toàn bị báo lỗi Unknown/unsupported file format! Anh em có cách giải quyết lỗi này chỉ bảo mình với nhé

Thank you very much!

FLV của youtube thì xem tốt, còn các web khác thì không xem được, hình như đây là định dạng file không hỗ trợ flv trên Mobile. Vì vậy không phải flv nào cũng xem được đâu bạn à.

0986212555

máy mình có sẵn rùi thì cài bản này vào thế nào vậy, mình cài nó cứ báo update erro mà ko thể nào xóa bản mặc định trên máy đc!

MinhThang

Manager
máy mình có sẵn rùi thì cài bản này vào thế nào vậy, mình cài nó cứ báo update erro mà ko thể nào xóa bản mặc định trên máy đc!

Bạn tìm bản cũ hơn cài xem có được không sau đó hãy úp lên bản mới hơn. Máy mình thì cài được ngay bản 3.

0986212555

Bạn tìm bản cũ hơn cài xem có được không sau đó hãy úp lên bản mới hơn. Máy mình thì cài được ngay bản 3.

Mặc định trên máy đã là Ver 3.0 rùi vẫn xem bình thường nhưng nghe thấy bản 3.1 mà thích nên hỏi mấy bro có cách nào cài thì share dùm nhé!

kissandbye

Cho e hỏi cái pm nghe nhạc Lcg lúc đầu nghe ngon sao giờ cứ vào play list mở nhac là close app?
Posted via Mobile Device

thuonghtc

các anh ơi có thể cho em tất cả các phần mềm của handy ko
cái của anh kojiro ko dow được ạ
cái gói phần mêm này nè HandyToolsPack-S60v3

Kojiro

Super V.I.P
Cho e hỏi cái pm nghe nhạc Lcg lúc đầu nghe ngon sao giờ cứ vào play list mở nhac là close app?
Posted via Mobile Device

Nếu bạn dùng bản cr thì đó là chuyện bình thường :) Ko có PM lonelycatgames nào cr hoàn chỉnh đâu bạn.

các anh ơi có thể cho em tất cả các phần mềm của handy ko
cái của anh kojiro ko dow được ạ
cái gói phần mêm này nè HandyToolsPack-S60v3

Bạn đưa link chỗ đó giúp mình đi, mình xem rồi tìm lại cho bạn :)

banlc

Posted via Mobile Device

Đã có hướng dẫn của mình để giải quyết vấn đề của bạn rồi đấy. TÌm trong diênc đàn theo link:

kissandbye

Nếu bạn dùng bản cr thì đó là chuyện bình thường :) Ko có PM lonelycatgames nào cr hoàn chỉnh đâu bạn.

hix pm đó còn chưa crack cơ.Mà ttpod thì mình cài cho cái 5500 thì lại không đúng màn hình nó bị thiếu.Hình như không hỗ trợ màn hình 208x208.Giờ chả biết dùng pm nào nghe nhạc hay cho cái 5500 đấy:-?

Đã có hướng dẫn của mình để giải quyết vấn đề của bạn rồi đấy. TÌm trong diênc đàn theo link:

link đâu bạn viết rồi cho mỗi dấu: tìm kiểu gì:(

Kojiro

Super V.I.P

Mình down bình thường với link đó mà bạn :)
Up link khác cho bạn đây: http://www.mediafire.com/?zqzhtuz2xmm

hix pm đó còn chưa crack cơ.Mà ttpod thì mình cài cho cái 5500 thì lại không đúng màn hình nó bị thiếu.Hình như không hỗ trợ màn hình 208x208.Giờ chả biết dùng pm nào nghe nhạc hay cho cái 5500 đấy:-?

link đâu bạn viết rồi cho mỗi dấu: tìm kiểu gì:(

Nhớ là bản 2.42 cr rồi mà, còn nếu bạn nghe bản trial thì hết 60 phút mà ko mua thì sao mà nghe được nữa mà vào :p

mylove1431

Các ứng dụng của Python

Không biết bác nào có thể chỉ giáo mình về cách xài ứng dụng của python kg? mình đã cài python và scriptshell vào nhưng vẫn kg chạy được ứng dụng ! Mình xài vẻ 1.9.5 python trên s60 3rd ! thanks các bác

ngoctien92

Em tìm mãi trên google rùi vào pdaviet tìm mà seach ra nhiều kết quả quá mò mãi ko ra >.< Có ai có thể cho em link của các từ điển Anh<->Việt, Nga <->Việt (có phát âm cả nhiều từ càng tốt) Cả cách viết tiếng việt nữa em cài thử Longvo mà khó sài quá >.< N82. Thanks.

lephunghien

Không biết bác nào có thể chỉ giáo mình về cách xài ứng dụng của python kg? mình đã cài python và scriptshell vào nhưng vẫn kg chạy được ứng dụng ! Mình xài vẻ 1.9.5 python trên s60 3rd ! thanks các bác

Posted via Mobile Device khi cài python thì bạn nên chú ý mấy điểm sau : cài bộ python,megapacth,scrip.. Trên bộ nhớ máy,khi cài mega cần bỏ dấu tick trên một số pm tránh lỗi update.và nên cài python 1.45 cho ổn định

The3DJ

Cho em hỏi mấy phần mềm chạy ẩn chẳng hạn như Kaspersky, Best Record Call,... liệu có làm hao pin không ạ?

huyduonghn

Help N96-1

Hầu hết các máy n96 khi cop film hay mớj apply káj theme mới nào thì đều hiện lên trong phần gellary. Có bác nào bít xóa bỏ đi ko? m nhớ là lần trước m có đọc được 1mục nói về cách xóa bỏ kái này nhưg mà bi h m wên mất ruj. Mình có tham khảo đc 1 vài cách tuy nhiên ko thực hiện đc. Có ai bít chỉ giùm mình với. Mình có tham khảo đc cách là Copy file MGXDatabasePlugin.rsc vào "C:\Resource\" và 101ffcd2.txt vào "C:\private\10202be9\", Sau đó khởi động lại máy. Nhưng mình làm hệt như vậy mà ko ok? chẳng hỉu sao nữa.
Còn cái PM xplore 1.22 đã việt hóa. Mình cài vào máy thì máy thì ok nhưng khi mở app lên thì PM báo là phiên bản này chưa đăng ký nên ko thể sử dụng hết được. Mình có tìm đc phiên bản Xplore 1.33 nhưng ko xài đc. cài vào máy thì máy báo là" ko cho fép truy cập ứng dụng yêu cầu". mình đã sign Xplore 1.33 luôn nhưng vẫn ko đc. nản luôn.
Xin giúp mình với.:-??

Status
Không mở trả lời sau này.