• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kỉ niệm đáng nhớ nhất của bạn là ngày nào????? ( buồn hay vui)

gautruc_baby

;;);;) ai cũng có những kĩ niệm đáng nhớ nhất trong cuộc sống này!. niềm vui:)):)) lẩn nổi buồn:(:(....ACE pv cùng chia sẽ và thật nhiệt tình nhé!!!!!

llTuyetTinhCocll

;;);;) ai cũng có những kĩ niệm đáng nhớ nhất trong cuộc sống này!. niềm vui:)):)) lẩn nổi buồn:(:(....ACE pv cùng chia sẽ và thật nhiệt tình nhé!!!!!

Kỷ niệm đáng nhớ nhất của mình là ngày off trên zenta....gặp đc pé trúc dễ shuong, hiền hòa và đáng iu biết là bao.......

Anther1991

Kỉ niệm vui nhất có lẽ là ngày đậu Đại học, thi CNTT mà đậu 22,5 ai cũng nói uổng (điểm chuẩn có 15) ;;). Haizzzzz, thế là mơ ước có chiếc 5800 thành hiện thực. Mà trước đó phân vân dữ dội giữa 5800, E65, E71, G900, N82, N72, 5730. 4 tháng trời tìm kiếm các bài cảm nhận về mấy chiếc trên, vô ko biết bao nhiêu diễn đàn, bao nhiêu đêm trăng trở, thậm chí nhớ luôn bảng báo giá và chức năng của mấy chiếc điện thoại trong thế giới di động (phải lựa cho kỹ, vì hiếm khi được mua đồ theo ý muốn với số tiền như vầy). Rốt cuộc cái màn hình 3.2 inch tỉ lệ 16:9 16tr màu của 5800 với khả năng cảm ứng, chơi nhạc hay, đầy đủ kết nối hiện đại, giá mềm đã chiến thắng :D Cũng tiếc mấy chiếc kia lắm, E55 thì tốc độ 600 Mhz + pin lâu, E71 thấy khen quá trời + bàn phím qwerty, vỏ đẹp + pin lâu, G900 camera 5 MP + nhiều tùy chọn chụp ảnh + vừa bàn phím cứng vừa cảm ứng + giao diện đẹp, N82 chụp hình đẹp nhất năm 2008 thì phải + đèn flash xenon, N72 giao diện nhìn cũng đẹp lắm + giá mềm hơn cả 5800 mà chức năng thì ko khác mấy + phát nhạc qua sóng radio + phím điều hướng cảm ứng, 5730 vừa bàn phím cơ bản vừa bàn phím qwerty trượt ngang + phím chơi nhạc tiện dụng. Không thể quên vụ tiền lời kiếm được nhờ tiệc ăn mừng. Tổ chức tiệc có 2 3 triệu mà người ta mang tiền đến cho 10 triệu, mua chiếc 5800 cũng còn dư vài tr. =))

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Ngày đáng nhớ nhất của mình là ngày sinh nhật,bạn bè và cô bạn khá thân ko ai nhớ hết(vậy mà mình ko wên sn của họ).Và Chỉ có anh chị mình nhớ.Chiếc đồng hồ bằng đá xaphia thật tuyệt..ko fải vật chất mà là tinh thần mình ko thấy tủi...

JongZiZi

Thật sự rất tiếc tôi ko có kỷ niệm nào cả.
Thanks cho topic thấy ghét. :((

Khoaaa

kỷ niệm đáng nhớ nhất của mình là cái sn gần đây nhất của mình, đc 2 cô bạn mới quen tổ chức 1 buổi tiệc nhỏ(mặc dù ko lớn lắm)và tặng cho 2 cái áo nhưng cũng làm mình thấy vui và hạnh phúc lắm lắm vì từ trước đền giờ mình chưa bao giờ tổ chức sn cả :(

TruongHan

Super V.I.P
Nhớ mãi ngày 15.08.2007,đó là ngày sinh nhật của mình.Một buổi tối của mưa tháng 8,người con gái ôm mặt khóc và chạy rất nhanh trong cơn mưa.... còn chàng trai thì cứ đứng mãi ở đấy ... trống rỗng .....

pethuylovely

kỷ niệm vui của thủy là ngày sinh nhật 22/4 của mình thật là đặc biệt và đầy bất ngờ và thủy lun có được những người bạn chân thành lúc nào cũng ở bên cạnh chia sẽ buồn vui \-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

Kỉ niệm đang nhớ nhất của em sẽ là chủ nhật tuần sau (23/5/2010),khi mà cụ khốt đi họp phụ huynh về và đấm cho ko trượt phát nào vì miss học sinh giỏi =))
theo em,nếu như có 1 ngày trọng đại thì đó sẽ là ngày có giấy báo trúng tuyển đại học. Mắc dù em bây giờ mới lớp 11 :|

llTuyetTinhCocll

Qua phòng xưng tội hết đi.......thiệt tình.....tùm lùm tùm la hết trơn......kỷ niệm đáng nhớ nhất của mình nà

Gặp pé gấu dễ sương hiền hòa và đáng iu biết là bao ở zenta.....

Caominh171

Về kỷ niệm thì cũng cần phân loại từng cung bậc (zui - buồn), khía cạnh cuộc sống (gia đình, bạn bè,...) & cũng có thể là 1 dự cảm trong tương lai về bản thân hay người hay những người xung quanh.

Đối với mình, kỷ niệm có rất nhìu, zui có, buồn cũng có. Và đáng nhớ nhất là:

:D : Lần nài nỉ xin đi Đà Lạt với tụi bạn lớp 12 khi trong người đang bị bệnh (bệnh này thì kị lạnh nên gia đình nhất định khuyên ở nhà dưỡng bịnh), cuối cùng cũng được đi. Và đúng là lần đó ko đi sẽ tiếc dữ dữ lắm :); Đi offline zới anh em trên PDAViet, giao lưu & trở thành thân thiết với nhìu người.

:( : Cãi nhau zới Mẹ làm Mẹ buồn (vì tính tình cố chấp của mình. Nhưng sẽ tự hứa với lòng sẽ hok làm Mẹ phải buồn nữa); Buổi liên hoan cuối năm lớp 12, lúc đầu diễn ra với ko khí rất zui, càng gần đến giây phút xa trường, xa bạn bè thì chỉ 1 bạn khóc làm cả lớp hok cầm được nước mắt :((; Chia tay người ấy vì chỉ muốn người ấy zui, ko làm cho người ấy khó xử :(

Và cũng có thể thấy được nếu anh em box 8 hok làm hòa được thì sẽ hok còn cảnh offline zui zẻ, thân mật như trước nữa. Đó cũng sẽ là 1 chuyện buồn trong tương lai gần rồi :(

=> Mong anh Phúc & Thủy sẽ gở được mọi khúc mắc, hòa thuận zới nhau & zui zẻ như trước

hovang86

ôi dào. mọi người dĩ hòa vi quý đi.ok!
làm một cái đả thông cái topic này nào.
kỷ niêm đáng nhớ nhất cua tui là ngày bị bạn gái đá nè.
thât khó quên.kỷ niêm để đời.:(:((

oanhngo

Kỷ niệm đáng nhớ là vào cái đêm mưa gió bão bùng ấy ....... =))

JongZiZi

Pé Jin có kỷ niệm rồi nè. Ẻm củ tự dưng hôm wa call rũ ăn ốc. Ngộ. :))

macarong_conected

Kỉ niệm của mình là trúng quả đậm lần đầu tiên làm ăn.Lần đó môi giới đc căn nhà 1,5 tỷ.Huê hồng 2 phần trăm!em sướng rân người vì lần đầu kiếm tiền bằng công sức của mình, có thể có chút may mắn nữa.Cảm giác của em còn "am vang" 1 tuần!Nhắc lại mà thấy lúc đó mình tự thưởng cho mình 1 bộ đồ vest luôn.

kitafung

Ngày 14-2, ngày đó mình biết được con 4` của mình ngủ với thằng bạn thân của mình ~X(

Whinny

sáng nay đi học,khi xuống xe bus nhận thấy rằng hơn 200k.chứng minh thư,vé tháng xe bus không còn trên người mình nữa:(:(:(
mẹ ơi :(:)(:)((

gautruc_baby

À!!!! quên.... kĩ niệm của e là ...huj cuối cấp 3 bạn bè tụ tập tại lớp trò chuyện với cô...hê..thiệt là vui ,mỗi trò đứng lên tự shuong một bài...còn cô thì đọc thơ (hơi sớ)..sau đó là đi tăng 2...!!!!!....thiệt là nhớ woa đi...:(

llTuyetTinhCocll

À!!!! quên.... kĩ niệm của e là ...huj cuối cấp 3 bạn bè tụ tập tại lớp trò chuyện với cô...hê..thiệt là vui ,mỗi trò đứng lên tự shuong một bài...còn cô thì đọc thơ (hơi sớ)..sau đó là đi tăng 2...!!!!!....thiệt là nhớ woa đi...:(

Bữa nào 2 đứa mình làm 1 cái kỷ niệm nha.....biết lâu quá rầu mà chưa có kỷ niệm.....