• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kỉ niệm đáng nhớ nhất của bạn là ngày nào????? ( buồn hay vui)

Cleonardo

kỷ niệm là ngày mất 1 tuần hai cái đt n76,5k3, và hôm qua mất thêm n95 2g.Đúng là vận đen her her!

tinh_la_gi

Administrator
Nhớ mãi cái ngày rời xa HN .. Sau khi chia tay chia chân với anh em PV HN thì ra trạm xe Buyt của Jet ngồi .. ngồi 1 mình thật là buồn chán ... thôi cất bước đi dzạo như Tây balo vậy ... đi mõi chân quá ghé vào Highlands làm 1 ly cafe rồi quay trở lại Buyt của Jet làm thủ tục ..

30p trước giờ lên xe

TLG: alo ... em đi làm về chưa ...
E: em vừa làm xong
TLG: em chạy ra kịp không ?! 30p nữa xe chạy ..
E: em ra ...anh đợi tẹo
.........
.........
15p Trước khi lên xe
TLG: anh deplay chuyến sau ... em ra nhanh nha
E: Hix hix kẹt xe
TLG: Uhm ko sao ..

5p trước khi lên xe..
TLG: em đến chưa...
E: cụp....

Em xuất hiện ngay sau xe Buyt của Jet ...trái tim TLG muốn vở nhịp khi đó ... luôn cuồn không biết làm gì ngoài việc chạy thật nhanh lại nhìn em thật kỷ trước lúc xa rời HN ... không biết làm gì và nói gì ngoài câu nói đã lập đi lập lại cả chục lần trước đó .. em có đi cùng anh ra Sân Bay không ?! Em trả lời trong cái lạnh vì những cơn mưa phùng "em không biết gởi xe đâu nửa..thôi anh lên xe đi..." cũng không rỏ em nói gì nửa ... chỉ biết mình hạnh phúc khi nhìn em đến tiển mình ... nhìn bác tài thấy tín hiệu vội chạy đi và chỉ kịp bảo "em về đi kẻo lạnh ... " muốn nói rất nhiều nhưng có lẽ sẽ hạnh phúc và ý nghĩa hơn khi mình giữ nó cho riêng mình... xe bắt đầu chạy ngồi trên xe nhìn qua cửa kính rồi mắt hướng theo xe em dần khuất vào 1 con đường nào đó của Hà Nội ... không cầm được lòng lôi ngay cái cục gạch ra chém gió liên tục mấy tin cho bớt "đau tim"

Hồi ký HN ....{còn tiếp}