• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KĨ THUẬT MOD ÂM THANH CHO P990i,P1i M600i,W950 - Sound Mod Lite 1.2

shiruiken

bạn ơi hương~ dân~ choa mính` mod sound đi thanks nhiu` ( ki~ ki~ chut' xiu' minh` chicken lem')

ngaytho1

Bài này rất hay, mod xong thật là có sự khác biệt rất lớn về âm thanh của tai nghe.
thanks for share

tungkevt

Vãi chưởng thật !!! Nghe như đang ở trong sàn vậy hehe... thanks bác Congvoi cái !!!

khanhtb

bác ơi em mới dùng dòng này chẳng biết jif cả bác chỉ giúp e làm sao để thấy ổ C trên pc vậy.e thấy file trên đt nhưng ko làm thế nào copy ra máy tính dc.e dùng P990i .mong các bác jups em với

mlsno7

kotex_019

mod cái này xong nghe điếc tai quá, muốn trở lại làm thế nào hả CONGVOI ơi vì file trong máy mà copy ra thẻ nhớ đã "bị xử lý rồi"

khoa123

mod cái này xong nghe điếc tai quá, muốn trở lại làm thế nào hả CONGVOI ơi vì file trong máy mà copy ra thẻ nhớ đã "bị xử lý rồi"

vào ổ Z theo đường dẫn trên copy vào ổ C là ok thôi bạn

kimhoi1991

Bác nào chỉ em tườm tận nha!! mà cái link của bác CongVoi không down dc :( có thể cho link khác được không?

tommynguyen1961

Bác nào chỉ em tườm tận nha!! mà cái link của bác CongVoi không down dc :( có thể cho link khác được không?

Bài của bạn Congvoi là chi tiết quá rồi đó bạn ạ. Cứ làm theo hướng dẫn là ok thôi.