• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiểm tra máy có phải hàng cty hay ko

Anhtoitb

Em thì cứ mua bừa đi, chả càn biết hàng nước nào cả? Hỏng mang bảo hành, thế mà lại hay bác ạ! N70 Music của em dùng, rơi, Format, chạy lại phần mềm liên tọc mà chả ảnh hưởng gì cả. Vẫn ngon, đề phát nổ luôn. Mạng nào cũng khỏe, cũng cân hết! :D

Đây chính là kiểu mua hàng xanh - chín. May thì máy ngon, không may thì máy đểu. Tuy nhiên với cách của bạn thì cũng khó vi dịch vụ bảo hành sau bán hàng ở Việt Nam có thể nói là chuối nhất trên thế giới. Mấy ông thợ bảo hành thì cũng chỉ biết gửi lại nhà sản xuất chứ tụi đấy có cho tiền cũng không dám mở máy ra để kiểm tra với lý do sợ bên hãng nó không chấp nhận!
Mua hàng mà cầu kỳ quá thì cũng khó lắm!

chemi1209

cho mình hỏi,lúc nhấn *#0000# có 1 số máy lên chữ C trong dấu(),nhưng có 1 số máy nhấn lại ko lên (c) là sao?liệu đó có phải là hàng nhái ko?