• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KIỆN TOÀN BỘ THÀNH VIÊN PDAVIET.NET

Badamgiak23 nên được Thank nhiều hơn đúng không ?

• Đúng quá rồi

Votes: 4 50.0%
  • Sai bét be

Votes: 4 50.0%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Tình hình là hiện nay thành viên PDAVIET Download Softs và Games tại www.mediafire.com/badamgiak23 ngày càng nhiều, gần 100.000 lượt Download rồi và ngày càng tăng (trung bình gần 1000 lượt / ngày ) nhưng số lượng Thank thì tiến lên như Rùa gặp bão, vậy em viết đơn này mong BQT có biện pháp xứ lý thành viên, giúp em lấy lại công bằng :p:D:-?

NguyenTu

Super V.I.P
Tình hình là hiện nay thành viên PDAVIET Download Softs và Games tại www.mediafire.com/badamgiak23 ngày càng nhiều, gần 100.000 lượt Download rồi và ngày càng tăng (trung bình gần 1000 lượt / ngày ) nhưng số lượng Thank thì tiến lên như Rùa gặp bão, vậy em viết đơn này mong BQT có biện pháp xứ lý thành viên, giúp em lấy lại công bằng :p:D:-?

hehhe, sao lại kiện ở đây thế Long? Sang Box tòa án chứ??????

BQT lock mấy cái topic của Badamgia lại vì tuyên truyền KG công khai =)) =))
Để đó mà đòi thank =))

ThaiKien

Super V.I.P
BQT sẽ có biệt pháp xử lý bằng cách xóa hết các Topic này ở các box.

Badamgiak23

Super V.I.P
Kiện thành viên nhờ BQT giúp thì lại bị chính BQT xử lý , đúng là số ra đường gặp gái rồi :(:)(:)((

NguyenTu

Super V.I.P
BQT thế mà ác thật, dùng đúng chiêu: Gậy ông đập lưng bà..........quên lưng ông:)):)):))

lindaduy

Kiện...Kiện....!

Ủng hộ Badamgiak23...Lấy lại công bằng....!

maianhtungsten

Có quan trọng việc này đâu anh, chỉ cần mọi người cần phần mềm hay ứng dụng là nhớ đến anh là được rồi mà. Nhưng cũng nên tế nhị chia sẻ một chút anh ạ.

LRA

Cái thread của Bà đầm già, vào chả thấy nút thanks đâu, chỉ thấy tùy chọn vote có hoặc không ---> đã vote Có, vì muốn thanks cũng đâu có được.

PhuongAnh

Đề nghị Long giải thích sao lại post lại kiện tụng ở trong box8.Nếu không giải thích được PA sẽ del bài đi đó >:)

Zenki

Super V.I.P

Được Thanks: 2xxx

Tỉ lệ quá lớn :D

Tuongvehuu

Ông bạn kiện mà không có đơn từ gì thì ai xử đây. Hay là thuê Tới làm luật sư đi, Tới sẽ dò xem những ai đã down mà không Thanks thì sẽ del nick luôn! :))

Status
Không mở trả lời sau này.