• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kindle v1.1 - Đọc Ebook Mobipocket (*.PRC)

lecoq

anyway thanks, mình đả tìm ra cách upload file rồi. Nhanh cực kỳ, sử dụng iphone-PC suite.

hikaruz

hi,
mình dùng IP 3G lock, ver. 3.1.2 custom của anh longgiang81, chưa cài gì ngoài applink và stanza, mình thử cài kindle từ .ipa, nhưng sau khi cài xong, chạy chương trình, nó lại thoát ra SB. thử các ver. 1.0 và 1.1 đều như vậy. có ai bị lỗi nay hoặc có kinh nghiệm với vấn đề này tư vấn giùm với!
cảm ơn trước!

trananhtommy

Có bạn nào giống lỗi của mình không nhỉ...?

Mình cài bản KINDLE 1.0 và copy truyện vào \User\Applications\******\Documents\eBooks thì chạy ngon, mở ra 1 cái là thấy cả đống truyện...

Hôm nọ cài lên bản 1.1, copy lại truyện vào \User\Applications\*******\Documents\eBooks thì mở ra không thấy đâu nữa.. không tài nào biết thư mục chứa truyện ở đâu để copy vào.

Lạ quá..

cnvui2106

Mình trước có mua 1 ebook có mã hóa (chỉ giới hạn cho PC của mình đọc) -> mình copy ebook này vào Kindle thì ko đọc được.
Thấy các bro nói Kindle đọc được ebook có mã hoá tức là sao?

mars1703

Mình đã chép ebooks vào folder như các bạn hướng dẫn nhưng sao vào Kindle lại ko thấy truyện vậy ?

Truyện online cực hay,với các chủ đề phong phú

truyen tranh,truyen kiếm hiệp,truyên tình cảm,truyện cười

chúng tôi luôn cập nhập liên tục để thư viện truyện ngày càng phong phú

Phiên bản cho mobile cực hay cho các loại điện thoại

Itruyen.net

link đây Doc truyen online