• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kính lúp tích hợp trong điện thoại

HHT2010

:D [FONT=&amp]PM Nokia Magnifier v1.0 cho S60v3,v5,S^3,Ana,Belle[/FONT]

[FONT=&amp]Đây là ứng dụng nhỏ, gọn thú vị nhưng rất cần thiết. Thay vì có 1 kính lúp mang theo cồng kềnh khi cần đọc chữ nhỏ hay xem chi tiết nhỏ. Nokia cung cấp 1 kính lúp xịn hơn kính lúp thông thường ở dạng "kỹ thuật số". Có thể phóng to, thu nhỏ kèm theo flash để tăng cường độ sáng. Thậm chí nó còn điều chỉnh độ tương phản đối tượng, chỉnh đối lập màu sắc, chống rung khi cầm đt.[/FONT]

[FONT=&amp]Ghi nhớ là khi mở nắp ống kính thì tính năng auto chụp ảnh sẽ kích hoạt theo. Vì vậy ta nên mở ống kính và tắt pm chụp ảnh đi trước khi xài pm nầy.[/FONT]

[FONT=&amp] [/FONT]

[FONT=&amp]Link down: http://www.box.com/s/ij75jx1nzzbvzvjurinl (472,9KB)
[/FONT]

Cập nhật PB mới V1.01 (1/12/2011):
Link down: http://www.box.com/s/1zjkzbtf96ibl8bss6gf (473,6KB)

Chỉnh sửa cuối:

tolun2

Có 1 điều chắc chắn là s60v3 k chạy được (cũng giống cái Color Detector của bác duylinh đó:D

kyhuu007

sao mấy bro này post bài không test trước rồi mới đưa lên. Chắc post lấy số lượng :D

mikka_bangbang

Annouce: không cài được trên N82 đã hack phone. Máy báo unable to install. Báo để anh em biết và quyết định thử nghiệm soft hay không!!!

HHT2010

Annouce: không cài được trên N82 đã hack phone. Máy báo unable to install. Báo để anh em biết và quyết định thử nghiệm soft hay không!!!

:)) Mấy bác là vua chém gió! Tớ đã test kỹ rùi nhé. File được signed từ chính hãng Nokia nhé! Cài k được thì hãy xem lại máy. Hồi tham gia dđ tới giờ tớ tự hào là chưa bao giờ post bài mà chưa test cả!.

JohnyNguyen

páo káo a em ,ê90 pị đá văng ra ngay khi vừa bấm vào icon

6120 cài vào ok, click vào thì chớp lên phát rồi ko vào đc nữa.
Cái này mình thử cài rùi, trên 4rum nước ngoài ak.....
Thử xog chả chạy gì được hết....ngủm luôn, chả bjk hỏi ai cả
App này QT nhé các bạn ;) Bạn chủ thớt thêm lưu ý cho ae nè :p

tolun2

:)) Thử chưa mà phán khiếp thế ...

Cái này mình thử cài rùi, trên 4rum nước ngoài ak.....
Thử xog chả chạy gì được hết....ngủm luôn, chả bjk hỏi ai cả

Tính đem bài này zìa mà test máy mình chạy không được nên post chi nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

atomx

thank bạn - phần mềm này rất hay -mình cài trên e5-00 fw 0.81 chạy ngon lành.

HHT2010

thank bạn - phần mềm này rất hay -mình cài trên e5-00 fw 0.81 chạy ngon lành.

:)) Hên xui! Chắc đang hên nhiều hơn xui. Nhớ vào Turn on Stabilize để kích hoạt tính năng ổn định hình ảnh để k mỏi mắt khi xem và khỏi chê pm dỏm ... :))

Windowslovely

máy mình 3.2MP mở lên dò còn mờ, không thấy chữ luôn còn hơn nhìn trực tiếp nữa :D

vào camera chỉnh zoom lên thì còn đỡ hơn nhiều >:)

HHT2010

máy mình 3.2MP mở lên dò còn mờ, không thấy chữ luôn còn hơn nhìn trực tiếp nữa :D
vào camera chỉnh zoom lên thì còn đỡ hơn nhiều >:)

:D Có pb mới v1.01, đã test rùi, thấy nhạy hơn chút xíu nữa. hàng chính hãng Nokia mà!