• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD 3.0 phần mềm tra cứu danh bạ điện thoại

Doanvananh

Mà các bác có biết bản Pro là Chương trình Pro hay Data pro vậy , nếu lên Pro mà data vẫn vậy thì chán nhỉ, vừa test thử thấy data kém hơn cả bản 2.3, bị lỗi mất địa chỉ
Bản Pro3.0 và bản 3.0 đều dùng chung dữ liệu đó bạn

duycon

thanks bac' vnpt nha...phần mềm này dùng tốt lắm...Ủng hộ phần mềm Việt !!!=D>

tyxiu2004

Tôi vừa đầu tư 1 bản KPD 3.0 pờ rồ, tuy nhiên dùng trên E71 v20 thấy bị lỗi: Phím nóng không có tác dụng, nếu đặt chế độ tự động tra cứu số điện thoại gọi đến thì mỗi khi số điện thoại trong phonebook gọi tới, thằng KPD này không hiển thị được thông tin (vì không có trong dữ liệu của KPD), máy cũng không hiện được vì thằng KPD này tranh quyền hiển thị rồi, bó tay luôn, không biết ai gọi tới mà rõ ràng số trong phonebook của mình. Nó cũng không có chức năng import danh bạ của máy vào trong chương trình, không biết làm sao nữa, bỏ thì thương, vương thì tội.

Tôi vừa đầu tư 1 bản KPD 3.0 pờ rồ, tuy nhiên dùng trên E71 v20 thấy bị lỗi: Phím nóng không có tác dụng, nếu đặt chế độ tự động tra cứu số điện thoại gọi đến thì mỗi khi số điện thoại trong phonebook gọi tới, thằng KPD này không hiển thị được thông tin (vì không có trong dữ liệu của KPD), máy cũng không hiện được vì thằng KPD này tranh quyền hiển thị rồi, bó tay luôn, không biết ai gọi tới mà rõ ràng số trong phonebook của mình. Nó cũng không có chức năng import danh bạ của máy vào trong chương trình, không biết làm sao nữa, bỏ thì thương, vương thì tội.

Đầu tiên tôi cũng bị như thế này, gửi thư chẳng tháy hồi âm gì, tự mày mò, kết quả chỉnh phím nõng là "C" khi nào có cuộc gọi đến thì nhấn phím del bạn à. chúc vui.

vnpt1706

KPD đã cập nhật thêm data mới (các bạn vào tải về nhé!)

có thêm :karaoke và tử vi
HERE

nhieuhuong

có ai làm ơn hack máy Nokia N95 để minh cai phan mềm Advanced Call Manger ( pm chặn cuộc gọi) .máy mình N95 IMel 354835012215209
Mình cảm ơn rất nhiều!

nhieuhuong

cho minh xin du liẹu danh ba điện thoại KPD3.0 của 64 tỉnh thành máy N95
Cảm ơn nhiều

nhieuhuong

em tải về đăng ký bản quyền rồi, sao em vào tải dữ liệu data mà bị lỗi hiẹn ra :Internet Explorer cannot display the webpage
Không vào được trang wet

kute_1988

các bác cho em hỏi , các bác có data cho kpd2.2 không vậy , ai có cho em nha , hoặc ai biết chỗ lấy data cho kpd2.2 thì chỉ em với , thanks các bác nhiều lắm

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi , các bác có data cho kpd2.2 không vậy , ai có cho em nha , hoặc ai biết chỗ lấy data cho kpd2.2 thì chỉ em với , thanks các bác nhiều lắm

Search trên Google hoặc vào trang chủ chủa nó để tìm bạn à.

luanbkdn88

Search trên Google hoặc vào trang chủ chủa nó để tìm bạn à.

Bạn Minh Thang co data của bản 2.11 thì up cho mình được không? Mình đã vào trang chủ của nó cũng như search trên Google rồi mà không có.Thanks!=D>=D>

HaiBanh

Anh e nào có link down data mới của 64 tỉnh thành trên host khác ko , share mình với, link bên KPD hnay ko vào dc :)

MinhThang

Manager
Anh e nào có link down data mới của 64 tỉnh thành trên host khác ko , share mình với, link bên KPD hnay ko vào dc :)

Link trang chủ mà sao không down được hả bạn. Chắc do mạng của bạn, bạn quay lại lúc khác thử xem có được không.

ngocloi85

mình cài bản 2.3 dăng ký rồi nhưng còn dữ liệu thì không tìm thấy mục system trông thẻ .bạn hãy giúp mình với

:-/

ngocloi85

thẻ nhớ mình không có mục system nên không đưa dữ liệu vào được.bạn giúp mình di

thanhtu8888

mình cài bản 2.3 dăng ký rồi nhưng còn dữ liệu thì không tìm thấy mục system trông thẻ .bạn hãy giúp mình với

:-/

thẻ nhớ mình không có mục system nên không đưa dữ liệu vào được.bạn giúp mình di

đó là do mục system set ẩn đấy bạn >> bây giờ bạn vào mycomputer chọn tools>folderoptions>view chọn mục show hidden files and folder nhấn ok ra ngoài là bạn có thể thấy rồi đấy