• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD PRO đã có phiên bản cho 5800

123cpTai

sao em click vào link down mấy cái data là nó hiện ra toàn chữ trung quốc(giống như chữ trung quốc). Một số thì dc còn 1 số link thì bị như vây. Anh nào có cái data đã down rồi giúp em với. nén lại giúp em nhỉ?

m0nk3y86

sao em click vào link down mấy cái data là nó hiện ra toàn chữ trung quốc(giống như chữ trung quốc). Một số thì dc còn 1 số link thì bị như vây. Anh nào có cái data đã down rồi giúp em với. nén lại giúp em nhỉ?
Link down KPD là của VN, bói cũng ko ra chữ TQ, mà còn có cả file đính kèm trên forum, việc j fải mò đi đâu.

tranthaicantho

Trời ơi,PC of bạn có cài IDM không vậy,có thì click chuột phải ---> chọn Download with IDM ---> OK

Doanvananh

ưh,mình bị nè,bị trừ 210k trong tk chình lun,bro nào định đăg ký thì hãy suy nghĩ kỹ trước khi nhấn nút đồng ý gởi 9tn nhé,nhưng thực chất là gửi đến 14 tin đó,hỏi lại kpd thì bọn nó bảo là do mình thao tác sai nến máy mới gửi 14 tin.
Chắc mấy Bro ấn đăng kí nhiều lần đó nên mới bị trừ nhiều như thế, mình chỉ đăng kí một lần khi đũ tin nhắn là key trã vể liền ah.Có nhiều người còn nhắn tới mấy chục tin vì không đọc kĩ hướng dẫn ấn tới 9 lần.

Doanvananh

KPD PRO đã có phiên bản cho 5800
phần mềm tra cứu danh bạ cố định , chắc quá quen thuộc với mọi người rồi . chi tiết tại đây .
http://www.mobisoft.vn/kpd30/taive30.php

tuy nhiên chắc là chưa hoàn thiện lắm nên khi vào 1 số chức năng vẫn bị văng ra ngoài .
data lấy ở đây nhé cập nhật 02/2009
http://www.mobisoft.vn/kpd30/taive30.php
Bị văng ra ngoài chắc là do mấy bro cài lộn phiên bản cho các máy không có màn hình cảm ứng nên không thể sữ dụng được, mình đã cài, các chức năng đều OK

Chỉnh sửa cuối:

tuancao85

Bị văng ra ngoài chắc là do mấy bro cài lộn phiên bản cho các máy không có màn hình cảm ứng nên không thể sữ dụng được, mình đã cài, các chức năng đều OK

bro nói sao ấy chứ, chứcnawng quản lý dữ liệu cá nhân đâu có sử dụng được đâu, ví dụ thêm tên của cá nhân đó.

lamobiles

cho hỏi máy mình đã hack rồi nhưng khi cài thì vẩn báo lổi..mặc dù đã singed trực típ bằng PC .....file cẻ ..key ...thì...ok ....đã cài dc việt map mà ?

vanchinh

các bác cho em hỏi chút nhé em đã cài và đăng ký đầy đủ mà tại sao khi mở trương trình lên toàn bị văng ra ngày đầu thì mở ngon lành các bác giúp em với

duylong187

các bác cho em hỏi chút nhé em đã cài và đăng ký đầy đủ mà tại sao khi mở trương trình lên toàn bị văng ra ngày đầu thì mở ngon lành các bác giúp em với

Bạn phải xem có dùng phần mềm nào khởi động cùng với máy không vì ct này không tương thích một số phần mềm như : caller ID hay black list...
Bản bạn cài là bản down từ trên web của hãng sx thì cài vào luôn, ko cần phải sign lại nữa
Bạn xem phần đăng ký có được hoàn tất chưa, nếu chưa thì hết hạn dùng thử ct tự động thoát ra. T/h này bạn phải format lại máy rồi cài lại từ đầu đó

hoangthanh21

Mình cài trên N97,đã mua bản quyền nhưng khi vào tra cuộc gọi đến và gọi đi thì toàn thấy báo bộ nhớ đầy và không biết trên N97 thì bấm nút nào để hiện thông tin số điện thoại cố định gọi đến.Vì mặc định chỉ có nút "C" "*" và "#".