• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD v3.0 - Phần mềm tra cứu danh bạ ĐT

nguyenvanquang

Các anh ơi ?
sao em cài cai KPD V2.3+Cr**k vào con 7610 của khách, nó chạy rất ok khi ko có dữ liệu , còn khị chép dữ liệu vào thì nó ko chạy được.
Các anh giúp em với??:|

Hình như bạn cài KPD V2.3 nhưng dùng data của thằng KPD 3.0 thì phải, như vậy là đúng rồi

Anhtoitb

Các anh ơi ?
sao em cài cai KPD V2.3+Cr**k vào con 7610 của khách, nó chạy rất ok khi ko có dữ liệu , còn khị chép dữ liệu vào thì nó ko chạy được.
Các anh giúp em với??:|

Trường hợp này của bạn có thể là bạn đã copy nhầm dữ liệu của bản Kpd vì tương ứng với mỗi phiên bản của KPD có một bộ data đi kèm và bạn phải copy đúng nhé không thì ko chạy được đâu.

hhkkll

Cái này chán bỏ mẹ. mình đang xài bản 3.0 pro. Trang chủ kiu data mới cập nhật xx/2009 thế mà cũ mèm. tra số đã nhà thằng bạn ( nó đk từ năm 2005 ) mà tra hoài hok đc. Phí công.

MinhThang

Manager
Cái này chán bỏ mẹ. mình đang xài bản 3.0 pro. Trang chủ kiu data mới cập nhật xx/2009 thế mà cũ mèm. tra số đã nhà thằng bạn ( nó đk từ năm 2005 ) mà tra hoài hok đc. Phí công.

Chia sẻ nỗi bực mình, mình cũng đã cho nó đi vào dĩ vãng, data thiếu quá trời không hiểu mấy chú này làm ăn kiểu gì, cứ trách sao sản phẩm không ai thèm dùng.

tuyetha

Chia sẻ nỗi bực mình, mình cũng đã cho nó đi vào dĩ vãng, data thiếu quá trời không hiểu mấy chú này làm ăn kiểu gì, cứ trách sao sản phẩm không ai thèm dùng.

Posted via Mobile Device
Hix ! Bỏ 100k để ĐK bản prô,rồi tra số điện thoại nhà em,đăng ký từ 2003 mà cũng không thấy đâu.May mà ông anh em làm riêng cho file dữ liệu tphcm,lấy dữ liệu cập nhật tháng 8 của VNPT,không thì chắc em cũng cho nó đi theo dĩ vãng rồi.vậy mà quảng cáo giới thiệu ghê quá anh ha

hieu0099BH

Thui, soạn tin nhắn "DB số điện thoại" gửi 8288 tra cứu cho chắc ăn, chỉ mất 2000 đồng thui.. :)

locthuyforever

Mịa, em cũng đồng cảnh, đang xài bản KPD thường, cũng máu nên nâng cấp lên bản Pro cho bằng chị bằng em, khổ nỗi khi tra cứu nó lâu như rùa mà cóc tìm được gì, nếu bây giờ trả được em trả nốt cho xong, chán vãi. Cái này lởm chẳng khác gì cái thằng BKAV trên PC, chỉ hay cái quảng cáo!X-(X-(X-(