• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Krazy Kart Racing-Đua xe thú với đồ họa đỉnh cao!

xuandung11a2

Well-Known Member
Sao em dơn về nó chỉ có 1 file Krazy _Kart_Racing.cab thôi à ! Thông có 3 file như trong hình.
Bạn tìm thư mục KrazyKartRacingInstall,sau đó vào sẽ thấy 3 file đó.Cài 2 file cab như hình.

Nemmatlanh

Đúng là game này chưa hỗ trợ màn hình WVGA đâu,tiếc quá,mình cài trên HD2 cũng chỉ được có 2/3 màn hình thôi.Mong là sớm có bản mới tương thích tốt hơn,trước chơi game này suốt,nghiền dã man :D

xuandung11a2

Well-Known Member
Đúng là game này chưa hỗ trợ màn hình WVGA đâu,tiếc quá,mình cài trên HD2 cũng chỉ được có 2/3 màn hình thôi.Mong là sớm có bản mới tương thích tốt hơn,trước chơi game này suốt,nghiền dã man :D
Thực ra nó hỗ trợ tốt Samsung I8000 màn WVGA,nhưng các thiết bị khác có lẽ chưa có SS driver nên gặp lỗi là đương nhiên.Chúng ta hãy cùng chờ các DEV.:D

0905202633

không biết samsung i900 có chơi hết màn hình được không bác,mình không rành về game lắm,mong bác chỉ bảo tận tình.

xuandung11a2

Well-Known Member
không biết samsung i900 có chơi hết màn hình được không bác,mình không rành về game lắm,mong bác chỉ bảo tận tình.
Mình cũng không có máy đó để test,game này là từ giian ứng dụng chung của SS đó bạn.Cứ thử đi nhé.

romano81

KHông dùng được cho TD2. Cài vô nó tự động install 3 lần. xong kick vào biểu tượng thì nó cứ trơ ra