• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou - Phần mềm nghe nhạc mới (trang 15)

0938399557

PM hay quá nhưng fone mình chưa Hack được nên đành bó tay.com
-----------------------------------------------------
Thà hôn em mà bị em tát
Còn hơn nhìn thằng khác hôn em

dungchay

Đã update lại bài #1, anh em thưởng thức nha :D

:-?nghe nói sắp có KuGou 2.0 rùi hả bạn? trông trong veo, chẳng bít có thay đổi j ko, nhìn thích wa'. đang đợi nó realease nè. hy vọng ko bị lỗi Dịch sang EN hoặc VN, cho mình hỏi nhỏ là bản VH cua bạn Hieu_mobilehn đã 100% dịch đc hết chưa? hay phần "Ca sĩ" trong playlist, và cả File info lẫn ID3 Editor vẫn chưa dịch đc?:-??

Kojiro

Super V.I.P
:-?nghe nói sắp có KuGou 2.0 rùi hả bạn? trông trong veo, chẳng bít có thay đổi j ko, nhìn thích wa'. đang đợi nó realease nè. hy vọng ko bị lỗi Dịch sang EN hoặc VN, cho mình hỏi nhỏ là bản VH cua bạn Hieu_mobilehn đã 100% dịch đc hết chưa? hay phần "Ca sĩ" trong playlist, và cả File info lẫn ID3 Editor vẫn chưa dịch đc?:-??

File đó nghe nói a Bình đã Vh hoàn chỉnh, fix 100%, bạn liên lạc a Bình thử nhé!

vivataba

mình thấy hình như nó không hỗ trợ màn hình ngang nhỉ xoay ngang la bị cắt mất 1 chút với lại mình down file VH về rồi xóa 7z đi rồi vậy mà không được :((

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
mình thấy hình như nó không hỗ trợ màn hình ngang nhỉ xoay ngang la bị cắt mất 1 chút với lại mình down file VH về rồi xóa 7z đi rồi vậy mà không được :((

Chắc là vậy vì không thấy cái Skin nào cho màn hình ngang cả.

vivataba

à giờ mình mới để ý hình như pm lúc mình thoát nó báo lỗi ko cho thoát ra các bạn có cách khắc phục ko vậy

sinhchi_dt

Vậy là chưa được việt hóa ah ? Thà là tiếng anh còn dùng đươc chứ tiếng Hoa thì chịu thui. Bác nào việt hóa đi

saomai19852007

Nhờ các bậc đại ca tài giỏi, tìm cho hộ mình bản dành cho con 3250 iu quý của mình cái nhé. XInn cám ơn rất nhiều

Mr_Tommy

Hix sao link VH ko dow đc nhỉ. Mình dow mà nó đòi sign up kìa. Xem lại giúp mình với

mobile08

kugou có 1 ưu điểm rất hay la co thể hẹn giờ tắt nhạc nhưng rất tiếc ko có skin dành cho mà hình của máy 3250

Kojiro

Super V.I.P
kugou có 1 ưu điểm rất hay la co thể hẹn giờ tắt nhạc nhưng rất tiếc ko có skin dành cho mà hình của máy 3250

Vậy bạn dùng TTPod đi, vẫn có hẹn giờ tắt và vẫn có cho 3250 đó.

danny_guan

Mấy a oi sao e cài rồi mà khi vào CT muốn thoát ra khỏi CT mà ko dc, xin giúp e.