• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KUGOU - Trình nghe nhạc mới.

thanhtungsx

mình thì thế nào cũng vọc được nhưng mình lấy về cài cho cái N72 của em gái mà nó thì không biết gì mới khổ chứ hic

Vậy bạn tìm từ điển tiếng Nga mà tra từng từ sẽ từ từ mà hiểu tiếng nước bạn thôi :D

gily4ever

mình thật sự cũng chưa biết nó có hơn được phần mềm cài sẵn trong máy N70 ko ạ?

MinhThang

Manager

Mỗi pm nó có cái ưu điểm của nó, bạn cứ dùng thử để so sánh, hy vọng sẽ làm hài lòng của bạn, chúc bạn vui vẻ.

thanhtungsx

Theo mình thì phần mềm nghe nhạc cài sẵn trong máy là hay hơn cả đó bạn , máy nào cũng vậy hết .

andychen

Không tắt được

Các pác chỉ em cái. Em cài nó vào chạy ngon lành chỉ có điều mỗi lần bấm "Exit" thì nó báo lỗi " Feature not support" thế là không thoát ra được đành phải restart lai máy. Mà ác 1 cái là lần nào cũng thế. Pác nào có cách trị nó thì email hướng dẫn em hộ cái nhá. Email: nn3112002@yahoo.com. Ah! E xài con N82 black

Kojiro

Super V.I.P
Các pác chỉ em cái. Em cài nó vào chạy ngon lành chỉ có điều mỗi lần bấm "Exit" thì nó báo lỗi " Feature not support" thế là không thoát ra được đành phải restart lai máy. Mà ác 1 cái là lần nào cũng thế. Pác nào có cách trị nó thì email hướng dẫn em hộ cái nhá. Email: nn3112002@yahoo.com. Ah! E xài con N82 black

Dùng TTpod đi bạn? Mà bạn đang hỏi nhầm nơi đó, qua bên S60v3 nhé!