• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou V1.38 Translated Viethoa_Hieu_mobilehn_modified

hieu_mobilehn

Phần mềm nghe nhạc này đã được Hieu_mobilehn Việt hóa 100%

Link tải : http://www.4shared.com/account/file...ranslated_Viethoa_Hieu_mobilehn_modified.html

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Hehe một cách quảng cáo :p.Dạo này anh chuyển hướng VH mạnh ghê nhỉ ;)

hieu_mobilehn

ỦNG HỘ CHO ANH EM THIÊN LONG NÀ :):)

Diễn đàn là 1 sân chơ giải trí nên việc đóng góp mới là chủ yếu , tại sao lại phải Thienlong vào đây , nếu bạn nói ủng hộ những phần mềm mà anh em đã bỏ công sức VH thì mình rất mừng , nhưng nếu bạn nói vậy thì mình cũng buồn lắm đó !

Zenki

Super V.I.P
Diễn đàn là 1 sân chơ giải trí nên việc đóng góp mới là chủ yếu , tại sao lại phải Thienlong vào đây , nếu bạn nói ủng hộ những phần mềm mà anh em đã bỏ công sức VH thì mình rất mừng , nhưng nếu bạn nói vậy thì mình cũng buồn lắm đó !
QUI ĐỊNH VỀ PM VH TRÊN WWW.PDAVIET.NET

Tất cả những pm VH được đăng tải trên PV phải tuân thủ các điều sau:

1_ Pm VH phải hoàn chỉnh 100/% (trừ những pm không cho phép can thiệp toàn bộ mà không có cách nào VH được nữa)
2_ VH phải đúng từ đúng nghĩa theo chức năng của bản gốc không được sai lệch.
3_ Thành viên thực hiện VH không được tự ý thêm thông tin mang tính quảng cáo làm sai lệch phiên bản pm.
4_ Những pm VH đăng tải trên PV đều phải mang biểu tượng hay logo PV. Được đính kèm tên của t/v VH.

Hehe, không biết bài này có xai quy định hay không :D

hieu_mobilehn

Nếu vi phạm nội quy Mod cứ việc thẳng tay dell bài này luôn , mình không có ý kiến , nhưng mình nghĩ dù sao cũng chỉ là 1 minh chứng cho thành quả Việt hóa mới ra lò thôi :D

MinhThang

Manager

Khu vực Hiếu úp bài không vấn đề, từ đầu Hiếu đã biết điều đó rồi em, chỉ Topic trên là riêng của SymPViet thôi.

vanninh1978

Mình đã cài trên E65 nghe nhac thì bình thương nhưng khi thoát ra không đươc không tài nào thoát được phải khởi đông lại máy thật phức tạp quá có a Hiếu coi lại dùm với cám ơn nhiều

Mr_Tommy

anh ơi cái này có lyric cho bài hát ko anh. Anh bày cho em làm sao để khi hát co lyric dùm e cái.Thank anh

benzjr

Hình như pm này cài trên 3250 (176x208) ko đầy màn hình được, các pác có phiên bản nào cho dòng màn hình này ko? Thanks