• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kugou v2.0.2 Beta Việt hóa bởi dangduc_PDAViet.Net

dangduc

Chắc ai cũng biết đến phần mềm nghe nhạc này, với nhiều thay đổi, cải tiến vượt bậc về mặt giao diện, sau nửa ngày việt hóa , Qua đọc topic của bác Dzung thấy có nhiều bạn yêu cầu viẹt hóa, hôm nay mình đã việt hóa xong cho chương trình này, từ bản tiếng anh của bác dzung ! Hi vọng mọi người sẽ thix

Link download :

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Được đó, nhìn giao diện cũng như âm thanh thì cái này cũng khỏi chê, ngang ngửa TTPod, chỉ thua cái hiệu ứng thui.
@Dangduc: góp ý chút nhé, cái "Tất cả b/hát" đó, mình không biết bạn dịch có bị lỗi string hay ko, nếu được bạn dịch lun thành nguyên từ "bài hát" thì nhìn sẽ hay hơn :)

dangduc

All songs bạn ạ ! Mình dịch cho nó đủ ý thôi ! chứ nếu bài hát thì là Song thì mình sẽ dịch là Bài hát rồi ,String của nó là All Songs ^^

Em chụp bằng cái đó mà anh Kojiro ^^

Caominh171

All songs bạn ạ ! Mình dịch cho nó đủ ý thôi ! chứ nếu bài hát thì là Song thì mình sẽ dịch là Bài hát rồi ,String của nó là All Songs ^^
Thì mình cũng biết vậy nhưng nếu dịch không bị lỗi gì thì tội gì mình không dịch rõ ra lun cho ae dễ dùng :D. Với lại VH làm sao từ ngôn ngữ nc' ngoài chuyển thành ngôn ngữ mẹ đẻ và hạn chế viết tắt để người dùng dễ hỉu nhất là được (knghiệm bản thân :) )
Em chụp bằng cái đó mà anh Kojiro ^^

ý anh KJR là muốn bạn dùng pm đó chụp có con dấu của PDAViet đó mà

dangduc

Uhm ! Mình sẽ sửa lại ! Cảm ơn bạn !
Nhưng mình ko biết sử dụng cái watermark của nó thế nào cả

Caominh171

Uhm ! Mình sẽ sửa lại ! Cảm ơn bạn !
Nhưng mình ko biết sử dụng cái watermark của nó thế nào cả

Bạn cứ dùng bản anh KJR gửi ấy, cài xong rồi vào Options/Cài đặt/Đóng dấu chuyển sang Mở là được àh :)

dangduc

Đã sửa lại Tất cả b/hát thành Tất cả bài hát theo góp ý của bạn caominh171 và chụp bằng phần mềm có ảnh Watermark của PDAViet :D

MinhThang

Manager
Trong đó có logo của Pdaviet luôn hả bạn ^^

Thật sự mình rất vui khi có những người cùng sở thích, trong công việc VH có gì trở ngại cứ PM cho anh em đi trước nếu khả năng có thể giúp được bạn nhé, đừng ngại, hy vọng bạn sẽ trở thành t/v của SymPViet. Chúc bạn thành công ở lĩnh vực này.

Caominh171

Thật sự mình rất vui khi có những người cùng sở thích, trong công việc VH có gì trở ngại cứ PM cho anh em đi trước nếu khả năng có thể giúp được bạn nhé, đừng ngại, hy vọng bạn sẽ trở thành t/v của SymPViet. Chúc bạn thành công ở lĩnh vực này.

Nhất trí với anh Thắng, ae trong Sym rất hoan nghênh sự nhiệt tình đóng góp cũng như chia sẻ của bạn. Cố gắng nhé!!=D>=D>=D>