• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kugou v2.05 Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Phần mềm nghe nhạc chất lượng khá hay, phiên bản mới với một số cải tiến về tốc độ, chất lượng phát nhạc, có thêm phần nhạc chuông cho điện thoại tải qua mạng hoặc qua đường link trên SMS ( Không biết VN dùng được không ) :D . Mọi người cùng test nhé .

Link download

Mã:
http://www.mediafire.com/?3yzlqymqnkt

Pass giải nén :

Mã:
SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Mình thấy Refesh dịch thành Làm mới thì chuẩn hơn chứ bạn! :-?
Dịch Làm tươi thấy sao sao ấy :-/

dangduc

:D ! Mình dịch lúc xem phim nên có lầm chút :D Mình đã sửa lại rồi :D ! Bạn down lại giúp mình nhé

duydat006

Banned
Kugou không biết bản này thế nào, hồi lâu test nhiều lỗi lắm như không hiện lên tên bài hát trong playlist,không quit được...sài ttpod là hay nhất

dangduc

Bạn nhìn demo của mình đó, mình hiện danh sách bài hát bình thường và tất nhiên quit cũng ok

dangduc

Không có skin nào thay anh ạ :D ! Cái này nó không phải là file skin có các hình ảnh skin như đợt trước, nó nén vào đâu ý :D, file skin.mbm em có xem mà không có phần menu trong này, mấy lần em cũng định sửa, xem bên trong nó lại không có

cuongkh17

không hiểu nổi nữa prô ơi! cài vào N81 vẫn bị lỗi hiện ":D" trong list và lỗi ko thoát đc. chắc phải hack phone mới dùng đc... sign kô ăn thua j.

cuongkh17

hê ..hê .. hack phone xong dùng ngon nành nắm bàn à! có nẽ vì mình đã cài thêm cả cái TTpod lên ko bị nỗi hiện ":E" trong list lữa!

hunterviet

Well-Known Member
Hic, cứ online thấy anh dangduc kêu khổ về cái máy em cũng mủi lòng lắm, thế anh ko định lấy lại máy à, cầm siền ra siêu thị nhận lại máy đi anh. E vừa mua song con 6120 classic mà bị thằng nghiện ở lớp chôm mất, em cũng chán lắm:(

dangduc

Giờ chưa có tiền bạn ạ , mà có tiền nó cũng độ sang hàng khác rùi :(